GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

กิจกรรม : คุณกล้าโพสท์ เรากล้าแจก

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
อ้างถึง
วันที่ 20 - 22 กรกฏาคม 2555
เวรกรรมไม่ได้ออนเลยช่วงวันนั้น
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

๚Besttinowikl๚

• กลับมาแว้ว
อ้างถึง
เวรกรรมไม่ได้ออนเลยช่วงวันนั้น

ขอข้อมูลวุ้นในลายเซ็นหน่อยจิ

Chon_Jindachot

• PK
  • Jr. Member
  • **
กด ถ่ายรูปในเกมกด ตัวไหนเหรอครับ พอดีผมใช้ คอมพิวเตอร์โน๊ตบุ๊คนะ กด prt sc[print screen] แล้วมันไม่เหนเกิดไรขึ้นเลยครับ ต้องกดตัวไหนก่อนไหมครับ

ExCuseMe

• Full Member
กด ถ่ายรูปในเกมกด ตัวไหนเหรอครับ พอดีผมใช้ คอมพิวเตอร์โน๊ตบุ๊คนะ กด prt sc[print screen] แล้วมันไม่เหนเกิดไรขึ้นเลยครับ ต้องกดตัวไหนก่อนไหมครับ

โนตบุคก้ กด ตัวนี้ ได้นิ โนตบุคผม ก็ ใช้ปุ่มนี้นะ

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
อ้างถึง

ขอข้อมูลวุ้นในลายเซ็นหน่อยจิ
ตกข่าวสิน่ะ นี่ครับ http://forum.asura.in.th/index.php?topic=20245.0
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
จะไปด่าทีมงานทำไม เค้าจะทำอะไรก็ปล่อยเค้า เราไม่พอใจก็ติงไว้แต่พองาม
คิดแง่ดีเอาไว้ ว่าอย่างน้อย เราที่ยังเล่นอยู่ก็มีของฟรีให้ใช้กัน
เท่าที่รู้ตอนนี้ก็เร่งพัฒนาระบบต่างๆกันหัวฟูทั้งออฟฟิศละ เหอะๆๆ
 woon_5555
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

-rosequartz-

• หยุดที่เทอ....
  • Full Member
 woon_bye
∣/    ~อากาศกลางคืน~     ∩
— ● —  ~เริ่มเย็นจนหนาวแล้ว~   ╭~~╮◢█◣
﹋ /∣\╭~~╮~อย่าอาบน้ำดึกมากละ~ ╰~~╯▕田▎
╰~~╯﹋╭~╮~เดี๋ยวจะไม่ชาบาย~ ◢█◣
﹋         ﹋ ╰~╯ ห่มผ้าด้วยน๊า*-*      ▕田▎  ﹋
﹋ ˍ    ╱╲    ╱﹋╲   ﹋  ﹋ ◢█◣ ╭~╮
╱㎜╲╱╲╱+* ╲ ╱…∴‥╲╱╲㎜  ▕田▎ ╰~╯
╱:+*∴╲*+╲+╱╲╱∴+*╱╲ *╲ ╲ ㎜ ◢█◣
▂▄▅▅▆▅▄▂▂▂▊▂▄▅▅▆▅▄▂▂▂▂▂▄█田█▄▂

Chon_Jindachot

• PK
  • **

โนตบุคก้ กด ตัวนี้ ได้นิ โนตบุคผม ก็ ใช้ปุ่มนี้นะ
ของผม ตัวกด prt sc มัน ปุ่มเดวกับ insert น่ะ เวลากด มันเลยนั่ง T T ไม่ถ่าย

ของผม ตัวกด prt sc มัน ปุ่มเดวกับ insert น่ะ เวลากด มันเลยนั่ง T T ไม่ถ่าย
ลองปุ่ม shift หรือ Fn ค้างไว้ก่อนแล้วกดดู

Bella Berry

• **
  • เบอรี่สายพันธุ์ใหม่ สกัดเข้มข้น!!
ของฟรี

woon_love woon_love woon_love
Asura Online Never Ending ใช้ผิดแกรมมา ที่ถูกต้องคือ Asura Online Never Be Ending หรือไม่ก็ใช้คำว่า Asura Online Never End นะจ๊ะ

๚Besttinowikl๚

• กลับมาแว้ว
เวง  ลืมดูวันที่ โพสไปเมื่อวาน โพสใหม่เลย  g#002