GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เดินเล่นในวิหาร!! - กิจกรรมแก๊กฮาพาดัง ประกาศผล 19/07/54

ทีมงาน Asura

• Jr. Member
  • **
เดินเล่นในวิหาร!! - กิจกรรมแก๊กฮาพาดัง ประกาศผล 19/07/54

ประกาศแล้ว!!! ผลกิจกรรมแก๊กฮา พาดัง ประจำวันที่ 19 กรกฎาคม 2554 ใกล้หมดเขตการส่งแล้ว ใครยังไม่ได้ส่งผลงานเข้ามาก็รีบๆ หน่อยนะคะ

เครดิต : JUPO_O  

ใครมีกิ๊กเยอะๆ ไปเดินแถวนั้นระวังตัวกันด้วยนะจ๊ะ อิ อิ

Source: เดินเล่นในวิหาร!! - กิจกรรมแก๊กฮาพาดัง ประกาศผล 19/07/54

highter0

• บุคคลทั่วไป
ได้ส่งรางวัลให้เจ้าของแก๊กเป็นที่เรียบร้อย ผู้เล่นสามารถตรวจสอบของรางวัลได้ทางอีเมลของผู้เล่นค่ะ

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว
เพราะคนเข้าร่วมมีวันละไม่กี่คนจึงประกาศแค่คนเดียว(จะบอกว่าวันนี้มีคนร่วมกิจกรรมคนเดียวก็น่าจะถูก)

♥ น้องเอ :)'

ฮา ตรงหนัย - -?
เพราะคนเข้าร่วมมีวันละไม่กี่คนจึงประกาศแค่คนเดียว(จะบอกว่าวันนี้มีคนร่วมกิจกรรมคนเดียวก็น่าจะถูก)
อันนี้อาจะไช้ - -*

Gheglex Phantom of eagle.

• ชิชิชิ
คนอื่นไม่รู้ แต่ผมฮาตรงต้นงิ้ว กระทะทองแดง เอาหอกแหลมแทง(ตูด #038) ทุกวันทุกวัน g#037
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

ppoopp1559

• Newbie
  • *
คนอื่นไม่รู้ แต่ผมฮาตรงต้นงิ้ว กระทะทองแดง เอาหอกแหลมแทง(ตูด #038) ทุกวันทุกวัน g#037
ผมด้วย 555