GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ร่วมแสดงความคิดเห็นระบบสงครามชิงปราสาทปรับปรุงใหม่ !!

VR_1

• Jr. Member
  • **
ปรับไปปรับมา ปรับเท่าไหร่ก็ไม่ถูกใจผู้เล่นหรอกคับ ต่างคนต่างความคิด

doy~เคีย!

• **
ปรับไปปรับมา ปรับเท่าไหร่ก็ไม่ถูกใจผู้เล่นหรอกคับ ต่างคนต่างความคิด

เห็นด้วย

oatcha

• Full Member

เห็นด้วย
       ผมไม่นะครับด๋อย นี่คือเกมล์ไทยสั่งได้ครับ  g#016 g#016

ชายอิสระ

• **
  • ทั้งวิญญาณและหัวใจ ให้เธอครอบครอง
โกยไม่ได้อะดีแล้ว เดินเอาหนุกกว่า  สู้กันมันกว่า ค่อยๆตีกันไปเรื่อยๆ
ส่วนที่บอกว่าตีกันเองได้ อยากจะบอกว่า เซิบเดียวกันนี่ขอได้มะ ส่วนเซิบอื่นช่างแม่..ง

(สงครามชิงปราสาทแบบรวมเซิบป่าว เพราะผมเข้าใจแบบนั้นพึ่งจะกลับมาเล่น)

four44

• Newbie
  • *
ส่งสัยอย่างนึงครับ คือผมเล่นชาปออฟบวกมาตั้งหลายยศแต่เข้า1 เหอะ เปลี่ยนได้ไหมธงเลือดหมื่นแต่ตีเข้า1%ของพลังโจมตีของเราจะดีกว่าใหม่

PRGA_.

• **
  • #กิกิ┣▇▇▇═▇▇▇▓►◄▒░▓►◄▒░ ►♥♥
โกยไม่ได้อะดีแล้ว เดินเอาหนุกกว่า  สู้กันมันกว่า ค่อยๆตีกันไปเรื่อยๆ
ส่วนที่บอกว่าตีกันเองได้ อยากจะบอกว่า เซิบเดียวกันนี่ขอได้มะ ส่วนเซิบอื่นช่างแม่..ง

(สงครามชิงปราสาทแบบรวมเซิบป่าว เพราะผมเข้าใจแบบนั้นพึ่งจะกลับมาเล่น)

ได้สิค่ะแพรคิดว่าคุณคงไม่เล่นสายเวทย์ คุณลองมาเล่นสายเวทย์ดูค่ะ

แอสมีระยะพุ่งไกลมาก วิระยะร่ายเวทย์สั้นๆ ถ้าไม่โกยก็ไม่รู้จะสู้อะไร

ยิ่งชาป+เทร ยิ่งแล้วใหญ่กดยิงขาแล้วเดินห่างจากวิ พอให้ระยะร่ายวิไม่ถึง วิก็ก็ตาย

ชาปยิงศรตะวัน+จุดตาย นอน โปรดเจ้าสายเวทย์ด้วยค่ะ ^^  g#031

PRGA_.

• **
  • #กิกิ┣▇▇▇═▇▇▇▓►◄▒░▓►◄▒░ ►♥♥

oatcha

จีเป้งับแล้วระบบสงครามชิงปราสาทแบบใหม่จะเอาลงแต่ละเซิร์ฟเวอร์ตอนใหนครับ อีกนานมิ คือแบบว่าต้องการด่วนมากเรื่องอื่นผมไม่สนใจขอแค่เปิดอบไม่ได้เป็นพอ  g#002 g#002

joog54

• Newbie
  • *
เรื่องฝ่ายบุกตีกันเอง ทำให้ฝ่ายรับได้เปรียบ กลายเป็นว่า ฝ่ายรับ ไม่ต้องทำไรมาก แค่รอให้ฝ่ายบุกตีกันเองให้พอ ก่อน ตัวเองแค่ รับฝ่ายบุกที่เหลือ ซึ่งก็เหลือน้อยคน กว่าจะไปถึง กลายเป็นว่าฝ่ายรับได้เปรียบ มากมาย

~๐ Ryan ๐~

เมื่อวานวอโลกาเป็นอะไรที่กากมากเรื่องการทำงาน เริ่ม19.00 เลยเวลามาตั้งนานเพิ่งจะมาประกาศว่าระบบไม่พร้อมให้เล่น แถมวอก็ค้าง+หลุด แล้วก็เข้าไม่ได้อีกเลย
2ครั้งแรกเป็นอะไรที่น่าจะปรับปรุงได้แล้ว นึกว่าครั้งที่3จะเป็นอะไรที่สมบูรณ์ กลับกลายเป็นแย่มาก พอเลยเวลาก็ส่งทีมงานลิ่วล้อออกมาแปลงมอนโน่นนี่ไปเรื่อย

ถ้าคะแนน10 เอาไป 2คะแนนเลยสำหรับความพร้อม  (นี่ขนาดทดสอบนะ แล้วถ้าลงเซิร์ฟหลักรับรองบัคกระจายอีก)

doy~เคีย!

• **
เมื่อวานวอโลกาเป็นอะไรที่กากมากเรื่องการทำงาน เริ่ม19.00 เลยเวลามาตั้งนานเพิ่งจะมาประกาศว่าระบบไม่พร้อมให้เล่น แถมวอก็ค้าง+หลุด แล้วก็เข้าไม่ได้อีกเลย
2ครั้งแรกเป็นอะไรที่น่าจะปรับปรุงได้แล้ว นึกว่าครั้งที่3จะเป็นอะไรที่สมบูรณ์ กลับกลายเป็นแย่มาก พอเลยเวลาก็ส่งทีมงานลิ่วล้อออกมาแปลงมอนโน่นนี่ไปเรื่อย

ถ้าคะแนน10 เอาไป 2คะแนนเลยสำหรับความพร้อม  (นี่ขนาดทดสอบนะ แล้วถ้าลงเซิร์ฟหลักรับรองบัคกระจายอีก)

เค้าพูดมาก็จิงน่ะครับ  บอกตรงๆผิดหวังกับวอที่ผ่านมา  g#018 g#018  อีกอย่างค้าง+หลุดเเทนที่จะมาชี้เเจงให้ผู้เล่นทราบบ้างเพราะอะไรยังไง ทำไมถึงหลุด/ช้า เพราะ?     
  เก็บเงียบไปเลย หมายความว่าไง  g#013 g#013  g#024 g#024

CacAloz

ขอบคุณสำหรับข้อติชมนะครับ การเปิดโลกาวินาศครั้งนี้เป็นการทดสอบระบบนะครับ เราจะนำสิ่งที่ผิดพลาดไปหาทางแก้ไขต่อๆไป หลังจากจบไปครั้งนี้นั้น ครั้งต่อไปจะให้เกิดปัญหาให้น้อยที่สุดครับ ขอบคุณครับ

0896396173

• Newbie
  • *