GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

!! โลกาวินาศมหาสงครามดับสิ้นโลกา !!

ท่านเพา

• Full Member
แล้วพวก*เปอให้เซิฟที่ชนะ จะให้ทุกๆเวลาที่จบการแข่งขัน 1 รอบ

หรือว่าแข่งครบ 3 รอบแล้วจึงให้

Bella Berry

• Jr. Member
  • **
  • เบอรี่สายพันธุ์ใหม่ สกัดเข้มข้น!!
ทำไมเข้าเซิร์ฟโลกาไม่ได้ TT

g#002 g#002 g#002
Asura Online Never Ending ใช้ผิดแกรมมา ที่ถูกต้องคือ Asura Online Never Be Ending หรือไม่ก็ใช้คำว่า Asura Online Never End นะจ๊ะ

DevilDream

• **
ไหนบอกโลกา 5.00 น เหอะ เกมส์เคยทำอะไรที่ตรงตามที่ประกาศไว้มั้งมะนี้ นอกจากโปรโมชั่น  woon_o_o woon_o_o
ลายเซ็นขนาดใหญ่เกินไป

CacAloz

ผู้เล่นที่หาตัวละครไม่เจอให้ปิดทุกหน้าจอของอสุราก่อนและเปิด 1 หน้าจอเท่านั้น และสามารถกดเลื่อนดูตัวละครได้ ตามภาพตัวอย่าง

หมายเหตุ : มีผู้เล่นบางท่านที่ไม่พบตัวละครในเซิร์ฟเวอร์โลกาวินาศ ทางทีมงานได้ทราบปัญหาแล้วและได้ทำการแก้ไขอยู่นะครับ

CacAloz

GoDeYeS

• **
จีคับ
กิลที่เข้าร่วมสงครามก็ได้อิฐใช่รึป่าว

CacAloz

จีคับ
กิลที่เข้าร่วมสงครามก็ได้อิฐใช่รึป่าว

ได้ทุกสมาคมทุกเซิร์ฟเวอร์ครับ

GoDeYeS

• **
จีคับ

ทำไมวันก่อนผมเข้าร่วมเเต่ไม่ได้อ่า

หรือเกี่ยวกับหลังจากวอรอบสุดท้าย ตอนออกมาเเล้วหลุดเข้าใหม่อะ

CacAloz

จีคับ

ทำไมวันก่อนผมเข้าร่วมเเต่ไม่ได้อ่า

หรือเกี่ยวกับหลังจากวอรอบสุดท้าย ตอนออกมาเเล้วหลุดเข้าใหม่อะ

- รางวัลจะจัดส่งให้หลังจากจบกิจกรรมในวันอัพเดทเซิร์ฟเวอร์ของวัน พุธ ที่ 1 สิงหาคม 2555

GoDeYeS

• **
จีคับ

- รางวัลจะจัดส่งให้หลังจากจบกิจกรรมในวันอัพเดทเซิร์ฟเวอร์ของวัน พุธ ที่ 1 สิงหาคม 2555
ขอบคุณคับ
 woon_sunny

sangjum1

• Newbie
  • *
จีเอ็มครับ กรุณาดูช่องกิวพันให้หน่อย สมาคมเซิฟใต้ภิภพ พันกับสมาคม เซิฟสวรรค์

CacAloz

ทางทีมงานได้ทำการปรับเปลี่ยนให้ฝ่ายบุกสามารถเข้าไปโจมตีจุดเตรียมตัวของฝ่ายรับได้ ดังรูปภาพ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 19, 2012, 17:59:32 โดย จีเอ็มเปเป้ »

sangjum1

• Newbie
  • *
จีเอ็มครับ กรุณาดูช่องกิวพันให้หน่อย สมาคมเซิฟใต้ภิภพ พันกับสมาคม เซิฟสวรรค์

VR_1

• **
ปรับเรื่องการทอนดาเมจในเซิบโลกาให้ทีครับ ยิงคนเหมือนยิงมอนเตอร์เลย แรงม๊ากก