GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

!! โลกาวินาศมหาสงครามดับสิ้นโลกา !!

oatcha

• Full Member
    ดาวคนน้อยนะ ถ้าว่างจะเข้าไปพบกับความมันด้วยละ แต่เบลดผมยังกากอยู่  g#002 g#002 ขอเล่นสายช่วยเหลือละกัน แต่ไม่

แน่อาจจะไปเจอสาวที่สวรรค์แล้วเปลี่ยนใจก็ได้  g#009 g#009

-:-YouDa-:-

• Newbie
  • *

Oil-Kam

• Newbie
  • *
เซ็งกับปัญหา ค้าง แลค กระตุก ฯลฯ ไหนบอกว่าแก้แล้ว หนักกว่าเดิมอีกอ่ะ   g#015 woon_hurt woon_hurt

อ่าว ! นึกว่าให้เค้า อิอิ

CacAloz

เซ็งกับปัญหา ค้าง แลค กระตุก ฯลฯ ไหนบอกว่าแก้แล้ว หนักกว่าเดิมอีกอ่ะ   g#015 woon_hurt woon_hurt

เราได้ทำการเชื่อมเซิร์ฟเวอร์ให้ เหมือนเซิร์ฟเวอร์หลักแล้วนะครับ คาดว่าปัญหาแลคกระตุกจะลดน้อยลง  g#013

ปล.ผมจะทดสอบเปิดให้ลองกันเรื่อยๆ นะครับเพื่อหาสาเหตุ ขอบคุณมากๆ ครับสำหรับคอมเม้น

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
หวังว่าเซฟนี้จะไม่ไปทำให้ เซฟหลักแลก หลุด โล ไปด้วยน่ะครับ  g#009
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

_-I-JaMes-_.PK

• Jr. Member
  • **
  • So Bad
 woon_555 woon_555

♥ เฟสกลุ่มอสุราวันวาน จ้า เข้ามาพูดคุย หาปาร์ตี้ แนะนำเควสกันได้ที่นี่น๊า ♥
https://web.facebook.com/groups/665615490207833/

-rosequartz-

• หยุดที่เทอ....
เล่นแต่โลกา สวรรค์ติดคุกอยู่  woon_555 woon_555
∣/    ~อากาศกลางคืน~     ∩
— ● —  ~เริ่มเย็นจนหนาวแล้ว~   ╭~~╮◢█◣
﹋ /∣\╭~~╮~อย่าอาบน้ำดึกมากละ~ ╰~~╯▕田▎
╰~~╯﹋╭~╮~เดี๋ยวจะไม่ชาบาย~ ◢█◣
﹋         ﹋ ╰~╯ ห่มผ้าด้วยน๊า*-*      ▕田▎  ﹋
﹋ ˍ    ╱╲    ╱﹋╲   ﹋  ﹋ ◢█◣ ╭~╮
╱㎜╲╱╲╱+* ╲ ╱…∴‥╲╱╲㎜  ▕田▎ ╰~╯
╱:+*∴╲*+╲+╱╲╱∴+*╱╲ *╲ ╲ ㎜ ◢█◣
▂▄▅▅▆▅▄▂▂▂▊▂▄▅▅▆▅▄▂▂▂▂▂▄█田█▄▂

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
โลกาไม่มีเบคอนขาย เซงรุย5555
ซื้อตุ้นไว้ก่อนที่เซฟหลักสิ 555+
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

nightjusmin

อีก 2 วัน นับถอยหลังได้เลย !!
เตรียมแลคหลุดโรลล่มครั้งใหญ่ได้เลย ชิมิๆ  g#037 g#037 g#037