GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ!! หมดวาระการทำงานของจีเอ็มอาสาขั้นไอยรา รุ่นที่ 2

♥‘P I M’

• FUFI:P
  • Jr. Member
  • **
 woon_bye
▬ความคิดของคนเรามันต่างกัน เราไปกำหนดความคิดคนอื่นไม่ได้แต่เราสามารถกำหนดความคิดของเราไปในสิ่งที่ดีได้!▬

‘‘ความรัก’’ มันมีค่า กรุณา อย่า ‘‘ฟันแล้วทิ้ง’’ ! ♥♥♥ (:

first@lonely

• Full Member
  • ดีมาก็ดีตอบ ร้ายมาก็ร้ายตอบ แค่นั้น!!
หมดยังไม่รู้จัดกิจอำลาหน้าที่ไปแล้ว
แล้วก็ทำคลิปแทนคำขอบคุณให้เพื่อนๆที่น่ารักทุกๆคนทุกเซิร์ฟ
และน้องๆว่าที่หรือจีเอ็มอาสาทุกคนทุกเซิร์ฟด้วยเลยจ้า ขอบคุณมากๆกับความทรงจำดีๆ
อย่าลืมเค้านะ เจอในเกมส์ก็ทักกันบ้าง

[/color]

Bella Berry

• **
  • เบอรี่สายพันธุ์ใหม่ สกัดเข้มข้น!!
กิจกรรมต่างๆที่จัดไม่ได้อัพเดทลงเว็บบอร์ดเลย ต้องขอโทษด้วยจริงๆนะคะ แต่คิดว่าเพื่อนๆในเกมจะเห็นกิจกรรมที่จัดไป ขอบคุณโอกาสดีๆที่ให้กัน ขอบคุณจริงๆค่ะ
Asura Online Never Ending ใช้ผิดแกรมมา ที่ถูกต้องคือ Asura Online Never Be Ending หรือไม่ก็ใช้คำว่า Asura Online Never End นะจ๊ะ

crowry

• เด็กเรียน,, >,.<
  • Full Member
  • แฟน.. จบกันไปก็มีแต่ “อดีต” เรียน.. จบกันไปก็มีแต่ “อนาคต”
นึกว่าหมดวาระไปนานแล้วนะเนี่ย
ที่ดาวตอนแรกๆจีอาสาก็มาจัดกิจดีอยู่หรอก หลังๆมานี่เงียบหายกันไปหมดเลย 
g#020
(ทำงานไม่คุ้มรางวัลที่ได้เล้ยย!!)
'ไม่ต้องบิน ให้สูง อย่างใครเขา…
จงบินเอา เท่าที่เรา จะบินไหว
ท่าที่บิน ไม่จำเป็น ต้องเหมือนใคร
แค่บินไป ให้ถึงฝัน เท่านั้นพอ"
^_____________^

DEK-D-E-E

• **
  • Gm อาสา เซิร์ฟเวอร์ Avatar

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
หมดยังไม่รู้จัดกิจอำลาหน้าที่ไปแล้ว
แล้วก็ทำคลิปแทนคำขอบคุณให้เพื่อนๆที่น่ารักทุกๆคนทุกเซิร์ฟ
และน้องๆว่าที่หรือจีเอ็มอาสาทุกคนทุกเซิร์ฟด้วยเลยจ้า ขอบคุณมากๆกับความทรงจำดีๆ
อย่าลืมเค้านะ เจอในเกมส์ก็ทักกันบ้าง

[/color]

เจ้าแม่คลิปตัวจริงนะเนี่ย woon_555
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

-_YC_-

• **
- ได้รับ 50,000 โซล       มูลค่า 500 บาท
-- เด็กเส้นขั้นเทพ 1 กล่อง         มูลค่า ประมาณ 300 บาท

มูลค่า 800 บาทเชียวนะ
ป.ไม่อยาก ล : ใช้ 2 วัน หมด
คนกินคน ?? ไรหว่า

-dragon10-

• Newbie
  • *
เรียกอะไรก็ได้ อย่าขึ้นต้นด้วย "อี" พอ
ใครมีปัญหาอะไร ยังปรึกษาได้เหมือนเดิมค่ะ
อืมผมยังงงยุอะคับจีเฟิส ว่าเบอโทรจีเฟิสเบออะไรอะคับ  woon_huh woon_huh woon_huh woon_huh