GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ!! หมดวาระการทำงานของจีเอ็มอาสาขั้นไอยรา รุ่นที่ 2

แมกซิม

• Moderator
  • Full Member
  • คุณต้องรู้จักเป็นผู้ตามก่อนที่จะคิดเป็นผู้นำ
เนื่องจากหมดวาระการทำงานของจีเอ็มอาสาลงแล้ว
ขอขอบคุณเพื่อนๆ จีเอ็มอาสา ที่ทำงานจนครบวาระ
และขอบคุณที่ช่วยงานทางทีมงานมาตลอด
ไม่ว่าจะเป็นเรื่องข่าวสาร จัดกิจกรรม คอยดูการกระทำผิดในเซิร์ฟเวอร์
สำหรับของรางวัลที่จีเอ็มอาสาขั้นไอยรา รุ่นที่ 2 จะได้รับ
- ได้รับ 50,000 โซล
- เด็กเส้นขั้นเทพ 1 กล่อง
g#008

สำหรับเพื่อนๆ ที่ปฏิบัติหน้าที่ จีเอ็มอาสารุ่นที่ 2 ที่ต้องการใบประกาศนียบัตร ใบรับรองการผ่านงาน จีเอ็มอาสา
สามารถส่งสำเนาเอกสารหลักฐาน เพื่อขอรับใบประกาศนียบัตร ใบรับรองการผ่านงาน จีเอ็มอาสา ได้ที่หมายเลข 02 - 734 7591
โดยส่งสำเนาบัตรประจำตัวประชาชน  พร้อมทั้งเขียนระบุ ชื่อไอดี ชื่อตัวละครจีเอ็มอาสา เซิฟเวอร์ที่ปฏิบัติหน้าที่จีเอ็มอาสา
หมายเลขโทรศัพท์ ที่สามารถติดต่อกลับได้สะดวก
ที่อยู่ที่สามารถส่งใบประกาศนียบัตร

สุดท้ายเพื่อนๆ ท่านใดสนใจจะเป็นจีเอ็มอาสารุ่นต่อไปรอติดดามประกาศได้เร็วๆ นี้ g#008
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 06, 2012, 16:29:44 โดย จีเอ็มแมกซิม »
ผมรู้ว่าคุณรู้ว่าผมรู้ แต่ถ้าคุณไม่รู้แปลว่าคุณยังไม่รู้ว่าผมรู้

DEK-D-E-E

• Jr. Member
  • **
  • Gm อาสา เซิร์ฟเวอร์ Avatar

❤สาeaมLLห่Jความรัn❤

• SCG
เสียดาย นู๋เฟิร์ส เซิร์ฟสวรรค์ครับ  g#019

♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥
εїзεїзεїзεїзεїзεїзεїзεїз

first@lonely

• ดีมาก็ดีตอบ ร้ายมาก็ร้ายตอบ แค่นั้น!!
อั้ยยะ!! ผ่านไปไวเหมือนโกหก ขอบคุณเพื่อนๆน้องๆที่คอยเป็นกำลังใจให้เรื่อยมา
ถ้าเฟิร์สรักษาสุขภาพทันการสมัครจีเอ็มอาสารอบหน้า ช่วยสนับสนุนต่อด้วยนะคะ
หาเสียงๆ อิอิ

อั้ยยะ!! ผ่านไปไวเหมือนโกหก ขอบคุณเพื่อนๆน้องๆที่คอยเป็นกำลังใจให้เรื่อยมา
ถ้าเฟิร์สรักษาสุขภาพทันการสมัครจีเอ็มอาสารอบหน้า ช่วยสนับสนุนต่อด้วยนะคะ
หาเสียงๆ อิอิ
อั๊ยยะ!! งันต่อไปนี้ต้องเรียกพี่เฟิทไม่มีจีนำหน้า woon_555 woon_555

first@lonely

• ดีมาก็ดีตอบ ร้ายมาก็ร้ายตอบ แค่นั้น!!
เรียกอะไรก็ได้ อย่าขึ้นต้นด้วย "อี" พอ
ใครมีปัญหาอะไร ยังปรึกษาได้เหมือนเดิมค่ะ