ผู้เขียน หัวข้อ: ครั้งแรกกับกิจกรรมสุนทรภู่ จากแนวคิดของผู้เล่น “Blue.Evil” มาลองพิสูจน์ความมันส์กัน  (อ่าน 17194 ครั้ง)

oatcha

• Full Member
ที่ให้หาหน่อไม้50อัน ทำไมมันส่งไม่ได้คับ เวลาบัพก็หมดแล้ว แล้วก็ออนเกิน24ชม. แล้วด้วย

ต้องไปคุยกับ npc ชื่อสานน แห่นนครอสุรา อีกครั้งครับ ก่อนที่จะไปรับเควสกับ npc ชือ อรุณรัศมี แห่งนครอสุรา  g#040

-StepUp-

• Jr. Member
  • **
  • รู้นะว่ากำรังอ่าน...
จุติมาแล้วรับเควสต่อไม่ได้ครับ ต้องทำยังไง g#014

oI-SENDO-Io

• Newbie
  • *
ที่ให้หาหน่อไม้50อัน ทำไมมันส่งไม่ได้คับ เวลาบัพก็หมดแล้ว แล้วก็ออนเกิน24ชม. แล้วด้วย

ต้องกับไปคุยกับ NPC สานน อีกครั้ง ก่อนไปหา NPC อรุณรัศมี ครับ  woon_5555

oI-SENDO-Io

• Newbie
  • *
วันเริ่มกิจกรรม วันสิ้นสุดกิจกรรม ก็ไม่บอกก งง แท้  g#025 g#025 g#025 g#025