GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

กิจกรรมที่จะมาในเร็ววันนี้ ขบวนการวุ้นเรนเจอร์ !!!!

CacAloz

• Full Member
กี้ กี้ กี้ ๆ ขบวนการวุ้นเรนเจอร์ กิจกรรมใหม่ที่จะมาสร้างความสนุกสุดมันให้กับเพื่อนๆ ทุกคนอย่างแน่นอน  g#008 นี้เป็นรูปภาพประวัติของวุ้นแต่ละตัว  g#019 อย่างไม่เป็นทางการเท่าไหร่นะครับ รายละเอียดกิจกรรมจะทะยอยอัพเดทให้ทราบกันอีกครั้ง อันนี้เอามาเรียกน้ำย่อยกันก่อน

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
ออกมาพิทักษ์โลกหรือทำลายโลกกันแน่เนี่ย woon_555
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

oatcha

จีครับ ขอจัดวุ้นเปเป้ลงมาด้วยละกัน ฟันไม่เลี้ยงแน่  g#024 g#024

Aria On The Planets

• IA - Vocaloid
  • อยากมองเห็นความในใจของคน ♪ ก็อยากจะค้นเพื่อหาคำตอบ ♪
   จีครับ ขอจัดวุ้นเปเป้ลงมาด้วยละกัน ฟันไม่เลี้ยงแน่  g#024 g#024
เดี๋ยวผมบัฟให้นะครับได้ฟันสนุก อะฮิๆๆ g#009
หากพยายามหาหนทางที่ไม่มีการทรยศหักหลัง
ฉันคงหลงทางไปหาความตายเสียก่อน

CacAloz

ไม่ตรงอย่างแรง โดยเฉพาะเปเป้กับโอโม่  g#015 g#015 g#015

รออีกกิจกรรมครับ เด๋วจะแจ้งให้ทราบเร็วๆ นี้ ผมได้รับบทเป็นตัวโกงครับ  g#009 สมใจยากแน่นอน  g#035

Aria On The Planets

• IA - Vocaloid
  • อยากมองเห็นความในใจของคน ♪ ก็อยากจะค้นเพื่อหาคำตอบ ♪
ไม่ตรงอย่างแรง โดยเฉพาะเปเป้กับโอโม่  g#015 g#015 g#015

รออีกกิจกรรมครับ เด๋วจะแจ้งให้ทราบเร็วๆ นี้ ผมได้รับบทเป็นตัวโกงครับ  g#009 สมใจยากแน่นอน  g#035

จีเปเป้เตรียมตัวมาให้พร้อมนะ ได้เกรียนให้สมบทบาท g#037
หากพยายามหาหนทางที่ไม่มีการทรยศหักหลัง
ฉันคงหลงทางไปหาความตายเสียก่อน

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว

ดีนเทพที่สุด

• Newbie
  • *
  • ชีวิตขาดเถื่อนไม่ได้
กี้ กี้ กี้ ๆ ขบวนการวุ้นเรนเจอร์ กิจกรรมใหม่ที่จะมาสร้างความสนุกสุดมันให้กับเพื่อนๆ ทุกคนอย่างแน่นอน  g#008 นี้เป็นรูปภาพประวัติของวุ้นแต่ละตัว  g#019 อย่างไม่เป็นทางการเท่าไหร่นะครับ รายละเอียดกิจกรรมจะทะยอยอัพเดทให้ทราบกันอีกครั้ง อันนี้เอามาเรียกน้ำย่อยกันก่อน

เป้ๆเรนเจอร์รักโดงานบางครั้งจะแถทักษะพิเศษแถลูกโซ่
เห้ยเบื่อโคตรเลยเว้ยยยย