GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ต้อนรับฟุตบอลยูโร 2012 กับ ย.ยุ่น คนบ้าบอล

taachelsea06

• Jr. Member
  • **
อยากให้หมวกมันมีเอฟเฟคแบบว่า หมวกลูกบอลบนหัวมันเด้งๆอยู่บนหัวได้อ่ะ จะได้สวยๆ
เห็นด้วยนะ เพราะการที่จะได้หมวกมา ใช้หมวกทีมแชมป์ 3 ใบละ น่าจะมีดีกว่าตั้งอยู่บนหัวเฉยๆ
ไม่งั้นแลกแบบไม่เอาของดีกว่า แลกทีละใบได้ของมาขายคุ้มกว่าอีก

จีเอ็มซอส

• Debuz Developer
  • Full Member
ถ้าเราหมวกทีมที่ได้เเชมป์10ใบเราสามารถแลกของรางวัลได้กี่รอบ สังสัยมากมาย

สงสัยเหมือนกันครับ จี ช่วยเข้ามาตอบให้เคลียร์หน่อยครับ

แลกกี่รอบก็ได้ครับ ตามจำนวนหมวกที่มี

10 ใบก็แลกรางวัลซุปเปอร์เซียนบอลได้ 2 รอบจ้า หรือแลกรางวัลที่ 1 ปกติได้ 10 รอบจ้า