GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เบอสายแกร่ง เปลี่ยนชุดสีม่วงหรือสนิมดีคับ ขวานเล็ก ขอสกิลด้วยก็ดีคับ

☜❤☞ElecTroYTT☜❤☞

• Fuck You!!
  • Full Member
  • Maybe
ชุดสีน้ำเงินคับ มินิแอค สกิลก็เน้นๆหลักๆ สับเต็มแรง กระแทกขวาน โจมตีแผลเก่า ทลายภูผา
ลดความแกร่ง ลดความไว เนตรแห่งความคลั่ง ข่มขู่ ยืนหยัด

ใจเย็นๆ

• Newbie
  • *
ขวาน 94 ที่ฟื้นได้หรือขวาน 99 ดีอะ รู้สึกว่าขวานเล็กสกิลมันแปลกๆนะขวาน99อะ  woon_shock woon_shock  ของออฟแกร่งหมดตัวสินะคับ

ใจเย็นๆ

• Newbie
  • *
ชุดสีน้ำเงินคับ มินิแอค สกิลก็เน้นๆหลักๆ สับเต็มแรง กระแทกขวาน โจมตีแผลเก่า ทลายภูผา
ลดความแกร่ง ลดความไว เนตรแห่งความคลั่ง ข่มขู่ ยืนหยัด

ขอสกิลตั้งแต่ไฟเตอร์เลยนะคับ แล้ซี3 ทำอะไรก่อนดีคับ ของใส่ไรดีคับ

ใจเย็นๆ

• Newbie
  • *

ขอสกิลตั้งแต่ไฟเตอร์เลยนะคับ แล้ซี3 ทำอะไรก่อนดีคับ ของใส่ไรดีคับ

เกือบลืม ขอ เตตัสด้วยนะ

_xlXlx_

• Full Member
ถ้าเล่น สายแบทแนะนำแบบนี้ สำหรับขวานเล็กน้ะ

ไฟเตอร์

ชำนานใช่ขวาน 10
ข่มขู่ 10
กะแทกขวาน 10
สับเต็มแรง 10

เบอร์เซอร์เกอร์

เสริมกล้ามเนื้อ 10
เกราะเนื้อ 1 (อัพฟรี)
บ้าเลือด 3
ยืนหยัด 5
ชำนานอา่วุธหนัก 1
เนตรแห่งความคลั่ง 5
แผลเก่า 4
ตำกำลัง 1
ทำลายแกร่ง 5
ลดความไว 1
ทลายภูภา 5

สเตตัส

ถ้าไม่จุติ  VIT 99 SRT 99

ถ้าจุติ 6  VIT 99 STR 99 LUK 99 DEX 99

C3

ควรทำ คำราม ก่อน เพราะ ระดับ 10 เพิ่มต่อเนื่อง สูงสุด และดาเมจ สูงสุด

ส่วน item

หมวก เทพธิดาออฟแกร่ง
มงกุดครีปปลา ออฟมอง
ขวานเล็ก 94 หรือ 99 ออฟโชค ควรมีขวาน 84 ออฟแม่นด้วยเมื่อเจอแอส
โล่ แล้วแต่กำลังเรา แนะนำ อิจิส ออฟป้อง
เกราะแรร์ 70 75 80 85 90 95 เลือกเลย
คุมปีกมังกร ออฟแกร่ง
ตะกุด
เท้าภูติสวรร หรือแรร์ ออฟแกร่ง

ตามนี้เลย ครับ

ปล. มีอะไรสอบถามได้ครับ เล่นอยู่ Sv.PK ชื่อ _xlXlx_ ซิบมาได้

ใจเย็นๆ

• Newbie
  • *
ถ้าเล่น สายแบทแนะนำแบบนี้ สำหรับขวานเล็กน้ะ

ไฟเตอร์

ชำนานใช่ขวาน 10
ข่มขู่ 10
กะแทกขวาน 10
สับเต็มแรง 10

เบอร์เซอร์เกอร์

เสริมกล้ามเนื้อ 10
เกราะเนื้อ 1 (อัพฟรี)
บ้าเลือด 3
ยืนหยัด 5
ชำนานอา่วุธหนัก 1
เนตรแห่งความคลั่ง 5
แผลเก่า 4
ตำกำลัง 1
ทำลายแกร่ง 5
ลดความไว 1
ทลายภูภา 5

สเตตัส

ถ้าไม่จุติ  VIT 99 SRT 99

ถ้าจุติ 6  VIT 99 STR 99 LUK 99 DEX 99

C3

ควรทำ คำราม ก่อน เพราะ ระดับ 10 เพิ่มต่อเนื่อง สูงสุด และดาเมจ สูงสุด

ส่วน item

หมวก เทพธิดาออฟแกร่ง
มงกุดครีปปลา ออฟมอง
ขวานเล็ก 94 หรือ 99 ออฟโชค ควรมีขวาน 84 ออฟแม่นด้วยเมื่อเจอแอส
โล่ แล้วแต่กำลังเรา แนะนำ อิจิส ออฟป้อง
เกราะแรร์ 70 75 80 85 90 95 เลือกเลย
คุมปีกมังกร ออฟแกร่ง
ตะกุด
เท้าภูติสวรร หรือแรร์ ออฟแกร่ง

ตามนี้เลย ครับ

ปล. มีอะไรสอบถามได้ครับ เล่นอยู่ Sv.PK ชื่อ _xlXlx_ ซิบมาได้

ขอบคุณมากๆ ใจดีจิงๆเลย