GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เส้นทางสู่ฉายา "เด็กInw"

koltree4

• Newbie
  • *
เน้เเล้ววิธีหาเงินไห้คาเดททําไงตอมทีดิ g#003 g#003 g#003 g#003 g#003 g#003ผมหมดงบไม่รู้ทาไงดี

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว
เล่นอาชีพไรกะได้ไปเรื่อยๆ จน99 จุ6 ขายของในตัวให้หมด  ซื้อรีชีพมาใช้  ขอฉายา  เด็กเทพ  ละไปหาชีพใหม่เล่น   woon_sunny

mytaro5

• Newbie
  • *
เค้าว่าคาด๋อยใส่ซตเตรียมทหารเทพกว่นะคะเค้าเองก้ชอบเล่นด๋อยเวลสูงๆ เกรียนแบทมันดี ไปไล่สับคนในแบท
1 ตอนเวล1ใส่ดาบไม้ไผ้ออย+7สบการ กำไลปล้องไผ่ ผอบ เชียโชคตีกวาด
2เวลจะ20ละหยุดพักรอยา*200ฟรีที่เกมแจกหมดแล้วค่อยกดใหม่เวลต่อจน21ยาในคลังหายแต่ท่กดเหลืออกี1ชม อิอิ
3 พอ21เค้าใส่ เซตเตรียมทหาร+9 รองเท้าคอมแบท เสื้อเกล็ดปลา หมวกฟักทอง เสื้อคลุมทะเสาป+9แกร่ง โล่กลมเล็ก+9ป้อง
 กากซาเสมอง ดาบนี่2อันดาบเหล็กกล้าพิเศษ +9 สบการ กะคลั่ง แค่นี้ก้เวลเองคนเดียวสบายละ
4 พอเวล40กว่าก้เปลัยนมาใส่คุลมผลึกเสแกร่ง เพิ่มเลืดปถมเพิ่มป้องกันอีก
5 พอเวล70กว่านี่ เปลี่ยนหมวกมาใส่กุดคิงเสแกร่ง โล่เกร็ดมังกรเสป้อง คลุมจัก
เคยเห็นคาเดทตีมือหลัก2000+ กัน 800+50 หลบ500 มะ มอนตีมะเข้า ทั้งแก็งทั้งวืด

คน! ติด! ดุ้น!

• ดุ้น!
  • Jr. Member
  • **
อ่านแล้วก็ขำฮะ
สุดท้ายก็เวลเองไไม่ได้งั้นสินะ
พึ่งปาร์ตี้งั้นสินะ
ถ้าอย่างงี้อย่าแนะนำเถอะ
แนะนำวิธีทำดาบฝึกฝนก็พอ
ไอ้เราก็นึึกว่า วิธีเวลด้วยตัวเอง
ทั้งๆที่ยังเป็นคาเดท
เหอะ ของอย่างงี้ใครๆก็รู้กันล่ะ
แถมยังไม่พอยังต้องมี ผอบเชียโชค
บอกตามตรง ถ้าจะขนาดนี้นะ
ซื้อยามาดูดเอาเข้าว่าจะง่ายกว่าเยอะ
เฮ้อ...ผิดหวังอีกกระทู้แล้ว

อันนี้ก็ความคิดเห็นจากในใจ

แต่อันนี้ ถ้าให้คิดในแง่ดี
ก็นี้ มันแค่วิถีสู่ฉายา เด็กเทพ
ก็นะ ก็คงแค่เทคนิควิธีทำเท่านั้นล่ะ

://forum.asura.in.th/index.php?topic=23625.0
[กระทู้นี้ สำหรับผู้ที่คลั่ง 2D จิ้มเลย!!!>v< ]

mind2544

• Newbie
  • *
สุดท้ายก็เวลเองไไม่ได้งั้นสินะ
ไอ้เราก็นึึกว่า วิธีเวลด้วยตัวเอง
เหอะ ของอย่างงี้ใครๆก็รู้กันล่ะ
แถมยังไม่พอยังต้องมี ผอบเชียโชค
ซื้อยามาดูดเอาเข้าว่าจะง่ายกว่าเยอะ

ก็นี้ มันแค่วิถีสู่ฉายา เด็กเทพ
ก็นะ ก็คงแค่เทคนิควิธีทำเท่านั้นล่ะ

ยังมีประโยชน์ละกันค่ะ

ปล.ชอบกระทู้นี้มากนะคะ woon_love woon_love woon_love

มิคุจางงง!!!

คน! ติด! ดุ้น!

• ดุ้น!
  • Jr. Member
  • **

ยังมีประโยชน์ละกันค่ะ

ปล.ชอบกระทู้นี้มากนะคะ woon_love woon_love woon_love
ก็ไม่ได้ว่าไม่มีนี้  g#003
แต่แค่ผิดหวังที่ต้องมาเสียใจกับวิธีการแบบนี้เท่านั้นล่ะ
ตามตรงอยากเห็นวิธีการเล่นเดี่ยวโดยไม่ต้องพึ่งเงิน เพื่อน นี้ล่ะ
เพื่อนอาจพึ่งได้ แต่เท่าที่ได้ลองดูมาแล้ว ถ้าจะให้เล่นจริงๆล่ะก็นะ
ถ้าไม่ได้มีเพื่อนที่เล่นมาก่อนแล้ว มันก็เท่านั้นล่ะ
การจะหาคนเวลก็ต้องลำบาก ใครมันจะมาทนให้ใครก็ไม่รู้มาเป็นเด็กเทพทำไม
สูงสุดก็แค่พาเปลี่ยนคลาสสองก็ดีถมแล้ว
ถ้าจะแนะนำแล้วล่ะก็ควรคำนึงถึงความเป็นไปได้ให้มากๆ
เป็นธรรมดาอยู่แล้วล่ะนะ ทุกกระทู้ที่จะต้องแนะนำ ถ้ามันทำได้โดยไม่มีอุปสรรค์เลยไม่มีหรอก!!
ไม่มีคนว่าเลยไมมีหรอก!!! กรุณาเข้าใจไว้ด้วยล่ะ เราไม่ได้ให้มันดราม่าหรอกนะ
ขอเตือนครั้งสุดท้าย จำที่โพสไว้ด้วยล่ะกันล่ะ

://forum.asura.in.th/index.php?topic=23625.0
[กระทู้นี้ สำหรับผู้ที่คลั่ง 2D จิ้มเลย!!!>v< ]

ป่ะ'นอนนนนนน

• ง่วงอ่ะ ไปนอนกัน
  • Full Member
  • กำลังปรับปรุง
โหพูดได้ไง แพ้ยังไงแพ้ พระผมของกากๆ เทวะทีนึง 1kกว่าๆแล้ว เจอดับ2ลาโลกแล้วเธอว์ ไม่ก้เจอชุดแดงของเทพทั้งตัว เอาค้อนไล่ทุบหัวไม่แตกหรอเธอว์  woon_5555