GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

กิจกรรม แก๊กฮา พาดัง-ประกาศผล 13/07/54

ทีมงาน Asura

• Jr. Member
  • **
กิจกรรม แก๊กฮา พาดัง-ประกาศผล 13/07/54

ประกาศแล้ว!!! ผลกิจกรรมแก๊กฮา พาดัง ประจำวันที่ 13 กรกฎาคม 2554 ใครที่ไม่ได้ไม่ต้องเสียใจนะคะ ยังเหลือเวลาในการส่งผลงานมาให้ทางทีมงานพิจารณาได้นะคะ ตอนนี้มาดูผู้โชคดีของเรากันเลย

เครดิต : RUOK

เป็นการนำโฆษณาของอสุรามาล้อเลียน อ่านแล้วแอบนั่งอมยิ้มอยู่คนเดียว
 เลยเอามาแบ่งปันให้เพื่อนๆ อ่านกัน ^-^

Source: กิจกรรม แก๊กฮา พาดัง-ประกาศผล 13/07/54

แมกซิม

• Full Member
  • คุณต้องรู้จักเป็นผู้ตามก่อนที่จะคิดเป็นผู้นำ
ของรางวัล ทางทีมงานจะส่ง โค้ด ให้ทาง e-mail นะครับ
เจ้าของผลงานกรุณา pm  e-mailและวันที่ส่งผลงาน
มาให้ผมด้วยนะครับ
ผมรู้ว่าคุณรู้ว่าผมรู้ แต่ถ้าคุณไม่รู้แปลว่าคุณยังไม่รู้ว่าผมรู้

jayadize<Iพี้ยu>

• Jr. Member
  • **
  • ใครกันแน่ที่"เปลี่ยนไป"
โดนๆ  g#037 g#037

โปรดอย่าทำร้ายกัน ด้วยคำว่า "มิตรภาพ"

อ้วกกกก '

• Full Member
  • gengzenz •

l2TB ²™

• Newbie
  • *
ของรางวัล ทางทีมงานจะส่ง โค้ด ให้ทาง e-mail นะครับ
เจ้าของผลงานกรุณา pm  e-mailและวันที่ส่งผลงาน
มาให้ผมด้วยนะครับ

http://blog.gameindy.com/post/7567159590/13-07-54

ของโค้ดด้วยครับ แต่คุ้นๆว่า ผมพิมพ์อีเมล์ไว้ในระบบแล้วนี้
ตอนแรกไม่ใส่ มันไม่ให้โพสอะครับ - -")
ส่งเข้าเมล์นี้แล้วกันครับ dogter@gmail.com
ขอบคุณล่วงหน้าครับ g#046

highter0

• บุคคลทั่วไป
ได้ส่งของรางวัลให้ผู้เล่นเป็นที่เรียบร้อยแล้วนะคะ สามารถตรวจสอบได้ทาง e-mail ของผู้เล่นค่ะ

highter0

• บุคคลทั่วไป
หมดเขตยังหว่า

ยังสามารถส่งผลงานเข้ามาได้ถึงวันพุธที่ 20 กรกฎานี้ค่ะ

installict

• Newbie
  • *
 woon_5555 woon_5555 woon_5555
คนๆ หนึ่งอาจทำอะไรผิดพลาดได้หลายอย่าง แต่มันจะกลายเป็นความพ่ายแพ้ไปจริงๆ เมื่อเขาเริ่มโยนความผิดไปให้คนอื่น