GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

วิธีการแก้สิว~!!! (กิจกรรมแก๊กฮา พาดัง-ประกาศผล)

ทีมงาน Asura

• Jr. Member
  • **
วิธีการแก้สิว~!!! (กิจกรรมแก๊กฮา พาดัง-ประกาศผล)

ประกาศแล้ว!!! ผลกิจกรรมแก๊กฮา พาดัง ประจำวันที่ 11 กรกฎาคม 2554 ใครที่ไม่ได้ไม่ต้องเสียใจนะคะ ยังสามารถส่งผลงานมาให้ทางทีมงานพิจารณาได้นะคะ มาดูผู้โชคดีรายแรกของเรากันเลย

เครดิต : (โลลิ)besttinowikl  

Source: วิธีการแก้สิว~!!! (กิจกรรมแก๊กฮา พาดัง-ประกาศผล)

แมกซิม

• Full Member
  • คุณต้องรู้จักเป็นผู้ตามก่อนที่จะคิดเป็นผู้นำ
อย่าพึ่งตกใจนะครับเพื่อนๆที่ส่งเข้ามา  ยังมีอีกหลายผลงานที่ยังอยู่ในการพิจารณา
และเพื่อนๆที่ยังไม่ได้ส่ง ยังมีเวลาถึง 14 กรกฎาคม นี้นะครับ

"เจ้าของผลงานกรุณาส่ง e-mail ของท่านโดยโพสที่ ลิงก์นี้ วิธีการแก้สิว~!!! (กิจกรรมแก๊กฮา พาดัง-ประกาศผล) นะครับ "
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 11, 2011, 18:09:53 โดย จีเอ็มแมกซิม »
ผมรู้ว่าคุณรู้ว่าผมรู้ แต่ถ้าคุณไม่รู้แปลว่าคุณยังไม่รู้ว่าผมรู้

jayadize<Iพี้ยu>

• Jr. Member
  • **
  • ใครกันแน่ที่"เปลี่ยนไป"
กรี๊ดดดดดดดดด~  ดีใจด้วยคร๊า

อยากส่งมั่งๆ 
g#005 g#005

โปรดอย่าทำร้ายกัน ด้วยคำว่า "มิตรภาพ"

-crucify-

• หลับตาลงแต่ใจยังคิดถึงเธอ ♫♫
อยากส่งแต่นึกแก๊กไม่ออก- -

ถึงแม้ว่าฉันจะ "ไม่มีใคร"
แต่ฉันพร้อมจะเป็น "ใครซักคน"
ถึงแม้ว่าฉันจะ"ไม่เึคยทิ้งใคร"
แต่ฉันมักเป็น"คนที่โดนทิ้ง.."

мммммм 'ẕ

ไม่ได้ประกาศวันละ 2 แก๊กแล้วหรอคะ  g#025

กิจกรรม แก๊กฮา พาดัง

!!ประกาศผล ทุกวัน วันละ 2 แก๊ก พลาดแล้วจะเสียใจ!!

แมกซิม

• คุณต้องรู้จักเป็นผู้ตามก่อนที่จะคิดเป็นผู้นำ
ของรางวัล ทางทีมงานจะส่ง โค้ด ให้ทาง e-mail นะครับ
เจ้าของผลงานกรุณา pm  e-mailและวันที่ส่งผลงาน
มาให้ผมด้วยนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 13, 2011, 17:18:45 โดย จีเอ็มแมกซิม »
ผมรู้ว่าคุณรู้ว่าผมรู้ แต่ถ้าคุณไม่รู้แปลว่าคุณยังไม่รู้ว่าผมรู้

แมกซิม

ทางทีมงานได้จัดส่งของรางวัลไปให้แล้ว สามารถตรวจสอบได้ทาง e-mail ของท่านนะครับ g#008