GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

กิจกรรมเรามาช่วย-GM-กันเถอะ..Help Me Please(วุ้นเหินหาว)

บุคคลทั่วไป · 34 · 12428

T0Nz

• Full Member
ผมว่าแล้วต้องมีคนถ่ายคลิป

มากันทั้งแก๊งเลย   woon_5555

เวลาหมดตอน 17.30  เข้ามาถึงเมืองตอน 17.29

เฉียดฉิวมาก ๆ  woon_5555

nicky01

• บุคคลทั่วไป

เวลาหมดตอน 17.30  เข้ามาถึงเมืองตอน 17.29

โห...สงสัย นาฬิกาที่บ้าน ต้นคุง  คง เดินช้ามาก ๆๆ อิอิ ผมเริ่มกิจกรรมเวลา 19.00น.  นะครับ หมดเวลา 19.30 จ้า อิอิ แซว ๆๆ

krit131

• Newbie
  • *

โห...สงสัย นาฬิกาที่บ้าน ต้นคุง  คง เดินช้ามาก ๆๆ อิอิ ผมเริ่มกิจกรรมเวลา 19.00น.  นะครับ หมดเวลา 19.30 จ้า อิอิ แซว ๆๆ
โถ คนอุส่าเข้าไปช่วยไม่ขอบคุณแล้วยังไปแกล้งอีกนะครับ

อันนี้ก็แซวๆนะ อิอิ

supervut

• Newbie
  • *
อย่าทำแบบนี้ไม่ว่ากะใครเข้าใจม้ายยยยยยยยย ถ้าไม่รักไม่ต้องไปทำแบบนี้ให้ใครรรรรร อย่าทำแบบนี้เพราะเค้าจะมองว่าเธอน่ะใจร้ายยย ที่ทำเหมือนเธอให้ใจ

แต่มันคงไม่จิง....แด่จีเอ็มจินนี่ g#002

woon_cry ...เห็นนิคมาวิ่งไล่จับที่ดึงส์ นึกว่าเสร็จกิจจากเหินแล้ว...อดร่วมขบวนไปช่วยด้วยเลย...   woon_cry

woon_sad2 ...แล้วโดนจับอีกนะ นิคจ๋าาาาาาาาาาาาาาาา...  woon_555

nicky01

ปลดล็อค ขั้นที่2 ผมคงไปโดนจับที่ แถวๆมังกร ดีม่ะ อิอิ...

ไว้ตามไปช่วยผมอีกนะครับ (โดนเกเลี่ยนจับตัวไป)
  woon_yes

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
ปลดล็อค ขั้นที่2 ผมคงไปโดนจับที่ แถวๆมังกร ดีม่ะ อิอิ...

ไว้ตามไปช่วยผมอีกนะครับ (โดนเกเลี่ยนจับตัวไป)
  woon_yes
สาธุ อย่าโดนเทมเปส อินเฟอร์นอส ไอซซี่ หรือเคออสจับไปเลยนะ ตายกันพอดี woon_sad2 woon_sad2
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

nicky01

uda

• Newbie
  • *

---------IcezeicE

• Full Member

เอา บอส มาแปะ ไม่เนียน เลย โด่ ไม่มีบอส ยังจาหามาใส่อีก  g#037 g#037 g#037 g#037

เมื่อจบเจอศัตรูที่แข็งแกร่งบางครั้งก็ต้องมีผู้เสียสละซึ้งง!! g#043