GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

กิจกรรมเวียนเทียนในวันอาสาฬหบูชาประจำปี 2554 จ้า

บุคคลทั่วไป · 70 · 26712

Biia kritchaya

• Newbie
  • *
  • "♥" รักตัวเองนะคะ

แมกซิม

• Full Member
  • คุณต้องรู้จักเป็นผู้ตามก่อนที่จะคิดเป็นผู้นำ
กิจเวียนเวียน รู้สึกว่าพี่เค้าลืมเปิดนะครับ เดี้ยวแจ้งพี่ๆให้อีกครั้งครับบ
ผมรู้ว่าคุณรู้ว่าผมรู้ แต่ถ้าคุณไม่รู้แปลว่าคุณยังไม่รู้ว่าผมรู้

ExSkyZs & dek_noy

• Jr. Member
  • **
เค้ายังไม่เปิดกิจนะ กำลังแก้ไขอยู่  woon_yes

แล้วเรื่องรายละเอียดการอัพแพท...ตรงเพิ่มเติมอ่ะ...แล้ววันนี้วันที่เท่าไร ไม่ใช่วันที่ 13 ก.ค. หรอคับ เพราะที่ลงรายละเอียดไว้มันวันที่ 13 ก.ค. นี่นา
ทีมงานตรวจสอบด่วนด้วยเด้อ ผู้เล่น วิ่งตีไผ่ ตีเห็ด และอีกหลายตัวกันให้ขวัก (หรือว่าผมเข้าใจผิดไปเอง ยังไงก็ วานผู้รู้ชี้แจงด้วยคับ)

เริ่มวันที่ 13 นี่ละจ้า แต่จีเค้าลืมเปิดกิจกรรมให้พวกเรานะ  woon_5555

Biia kritchaya

• Newbie
  • *
  • "♥" รักตัวเองนะคะ

GiiFt_Piink

• Newbie
  • *
  • XมวE !!ล้ว ทำYม,,?

ทำงานไม่รอบคอบ ข้ออ้างเยอะ เกรียนตัวจริง ทีมงานอสุรา  g#030
(ทีผมชั่วผมยังยอมรับเลยงับ  g#031  แล้วพวกท่านละ เมื่อไหร่จะยอมรับว่าทำงานกันหลายหัวรวมกันแล้วไร้คุณภาพ  g#030)

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......

แมกซิม

• คุณต้องรู้จักเป็นผู้ตามก่อนที่จะคิดเป็นผู้นำ
ขณะนี่สามารถทำกิจกรรมเวียนเทียนได้ตามปกติแล้วนะครับ
ผมรู้ว่าคุณรู้ว่าผมรู้ แต่ถ้าคุณไม่รู้แปลว่าคุณยังไม่รู้ว่าผมรู้

GiiFt_Piink

• Newbie
  • *
  • XมวE !!ล้ว ทำYม,,?
64รอบ หมวก1เบียม8นอกนั้นฮึดสู้กับเหรียญกิจ
*200 หายไปไหน g#002 g#002 g#002 g#002
♥ Love U For ever ♥

แมกซิม

ในปีนี้ทางทีมงานได้ปรับการได้หมวกกับยาเทศกาลให้ง่ายกว่าปีที่แล้วนะครับ 

พรุ่งนี้พุทธศาสนิกชนทุกท่านอย่าลืม  ทำบุญ ตักบาตร รักษาศีล ฟังพระธรรมเทศนา และสวดมนต์ ในตอนค่ำก็ไปเวียนเทียนกันด้วยนะครับ
เพราะเป็นการสืบทอดประเพณีอันดีงามของไทยเรา

ขอให้สนุกนะครับ

kaka @ กากสุดๆ

• Newbie
  • *
  • .............
จีคับผม*200 ออกยากมากคับ เอาง่านกว่านี้ได้ไหมคับผม
ขอบคุงคับ woon_sunny woon_sunny

pasatorn

• Jr. Member
  • **