GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายงานการจัดกิจกรรม จีเอ็มอาสาไอยรารุ่นที่ 2 โดย ClericOfTheLight @ PK <new>

"Power Of Revenge"

• Newbie
  • *
ขอต้อนรับสู่บอร์ดของผมครับ

เริ่มจากแนะนำตัว ผมชื่อ ClericOfTheLight(พิมพ์ยากวุ้ย)
อายุ เป็นเพียงแค่ตัวเลข
นิสัย เถื่อน ชอบเกรียน(บางเวลา)

ผมอาจจะเปลี่ยนโลกอสุราไปบางส่วนนะครับ แต่ก็อาจจะเปลี่ยนไม่ได้ เพราะเวลามีจำกัด(ปิดเทอมปลายเดือนกุมภาพันธ์ กลับบ้าน ซ้ำร้าย บ้านไม่มีเน็ต เจริญพร = =)

ถ้าใครอยากด่า ว่า ระบายอารมณ์ ปรึกษา มาคุยในนี้ได้นะครับ (ศัตรูเยอะแยะ)มีเรื่องปรึกษาทางใจ มาบอกได้นะครับ ช่วยได้(= =)

มีเรื่องอะไร ซิบมาที่ตัวผม หรือ --Jamai-- นะครับผม

ไม่รู้ว่าจะจัดกิจกรรมได้หรือเปล่า เพราะเวลาปิดเทอมช่างยาวนานเหลือเกิน

ขอให้ทุกคนรักเกรียนคนนี้มากๆนะครับ
[/color]

Bella Berry

• Jr. Member
  • **
  • เบอรี่สายพันธุ์ใหม่ สกัดเข้มข้น!!
ภายนอกนี่เกรียนตั้งแต่หัวจด TEEN อะ   เนื้อแท้แล้วกาก!!! อย่าเพิ่งหวังจะได้เป็นเลย หวังว่าเราจะอดทนกับด่านต่างๆที่จะมาถึงนี่ก่อนเหอะ
Asura Online Never Ending ใช้ผิดแกรมมา ที่ถูกต้องคือ Asura Online Never Be Ending หรือไม่ก็ใช้คำว่า Asura Online Never End นะจ๊ะ

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน
ภายนอกนี่เกรียนตั้งแต่หัวจด TEEN อะ   เนื้อแท้แล้วกาก!!! อย่าเพิ่งหวังจะได้เป็นเลย หวังว่าเราจะอดทนกับด่านต่างๆที่จะมาถึงนี่ก่อนเหอะ

หวังไว้ไม่เสียหายครับ ไม่มีกฏข้อไหนนะที่อาสา จะห้ามเกรียนน่ะ มันอยู่ที่ผู้เล่นคนอื่นๆจะชอบละเลือกเขารึปล่าว แค่นั้น  #038

Bella Berry

• Jr. Member
  • **
  • เบอรี่สายพันธุ์ใหม่ สกัดเข้มข้น!!

หวังไว้ไม่เสียหายครับ ไม่มีกฏข้อไหนนะที่อาสา จะห้ามเกรียนน่ะ มันอยู่ที่ผู้เล่นคนอื่นๆจะชอบละเลือกเขารึปล่าว แค่นั้น  #038

แซวมันไปงั้นแหละค่ะ พี่น้องกัน

g#003 g#003 g#003
Asura Online Never Ending ใช้ผิดแกรมมา ที่ถูกต้องคือ Asura Online Never Be Ending หรือไม่ก็ใช้คำว่า Asura Online Never End นะจ๊ะ