GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

~> ''รายงานการปฏิบัติหน้าที่ของผู้สมัครจีเอ็มอาสา devilluz SV.PK'' <~

โพลล์

โพลล์สวยๆ จากการทดลองงานเป็นอาสา ถ้ามีโอกาส สิ่งที่เพื่อนๆอยากให้ devilluz ปรับปรุงคือ

พูดตัวเหลืองให้น้อยๆหน่อย  (ทำหนูแลค ค้าง กระตุก)
เปลี่ยนเวลาจัดกิจกรรม (จัดตอนไหนนเนี่ยย  ชั้นไม่ได้เล่นเลยย)
ตอบคำถาม (ตอบให้มันดีๆหน่อย อย่ากวนประสาทซิเว้ยย)
ลดความสวยย  (ความสวยมันบังตา โฮะๆๆ)
อื่น ๆ โปรดระบุ (โพลล์เกรียนๆ.!)

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

วอท?

• เพลีย
  • Full Member
  • มีปัญหาปะ ?
g#005 g#005 รักแม่อุ้มม ขุดดดด

เหมือนเรปรายงานทำงานมีอยู่ 3-4 เรป  นอกนั้น ปั๊มกระทู้อะ  #038

ไงจ๊ะนกแปดหัว ไปนกไกลค่ะๆ

วอท?

• เพลีย
กิจกรรมพิมพ์ตาม 23 ก.พ.55  เวลา 00.10 น. โดยประมาณ

จำนวน 5 ข้อ ข้อละ 40 เหรียญรางวัล

ผู้ได้รางวัลตามภาพเลยจ้า 

(ยกเว้นพริตตี้เกิร์ล ไม่ได้มารับรางวัลจ้า)

ขอบคุณเพื่อนๆที่ร่วมกิจกรรมและขออภัยในความผิดพลาดจ้า

วอท?

• เพลีย
กิจกรรมพิมพ์ตาม 23 ก.พ.55  เวลา 10.00 น. โดยประมาณ

จำนวน 2 ข้อ ข้อละ 20 เหรียญรางวัล

ผู้ได้รางวัลตามภาพเลยจ้า 

ขอบคุณเพื่อนๆที่ร่วมกิจกรรมจ้า

วอท?

• เพลีย
รายงานการจัดกิจกรรมวันที่ 24 ก.พ.  เวลา 02.30 โดยประมาณ

กิจกรรม รวมมิตรความมั่ว เพราอึนง่วงนอน เอ้ยยไม่ใช่

กิจกรรมผสมพิมพ์ตาม ตอบคำถาม 

รูปไม่ครบคะ  ผู้ได้รางวัลตามรูปคะ

มี 10 รางวัล  ข้อละ 20 เหรียญ  ข้อแถม 1 ข้อ 100,000 บิลล่าจ้า

สงสัยอันไหนถามได้คะ ขอบคุณเพื่อนๆที่ร่วมกิจกรรม

และขออภัยกับกิจกรรมที่คนจัดอึนที่สุดในรอบปี 555

วอท?

• เพลีย
กิจกรรมทายเพลง 25 ก.พ. เวลาเที่ยงคืนกว่าๆ

ผู้ได้รับรางวัลตามภาพจ้า
(เริ่มขี้เกียจจจ)

ของรางวัลข้อละ 20 เหรียญรางวัล

ขอบคุณเพื่อนๆที่ร่วมกิจกรรม
หากมีอะไรผิดพลาด  ไม่พอใจ ขออภัยในความผิดพลาดด้วยจ้า  จุ๊บๆ