GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

HI เพื่อนๆGMแพร ณ สวรรค์ ค่ะ เข้ามาอ่านคลิ๊กก

PRGA_.

• Jr. Member
  • **
  • #กิกิ┣▇▇▇═▇▇▇▓►◄▒░▓►◄▒░ ►♥♥
สวัสดีค่ะเนื่องจากดิฉันได้ถูกคัดเลือกเป็นจีเอ็มอาสารุ่นที่2  (รอบแรก) ณ วุ้นสวรรค์  g#031    เข้าเรื่องง

ชื่อ แพร อยู่ภาคใต้ จ.สงขลา  โดนใบ้บ่อย โดนตั้งฉายาว่า "ไอใบ้"   woon_cry  ก็สมควร ๕๕๕๕ อริเยอะมากกกกกกกกกกกกกกก

- -. ส่วนใหญ่น่าจะเป็นฟรีดอม มั้ง  เดี๋ยวรอให้ชื่อเป็นสีเหลืองจะเอาข้อมูลที่เพื่อนๆได้รับรางวัลมาลงนะค่ะ  สุดท้ายนี้ เรียนขอโทษกิลฟรี

ดอม And วุ้นเทพ และคนอื่นๆที่แพรได้ทำอะไรไม่ดีให้นะค่ะ

ปล. ได้ โปรด อย่า มา หยาบ -____- ไม่งั้นนู๋จะ  woon_cry  ขอโทษด้วยนะค่ะคนที่แพรได้ด่าหรืออะไรไป  woon_o_o

BYE

PRGA_.

• **

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

PRGA_.

• **
๕๕๕ แอบแรง  g#002 แจกดอกคนละดอกสองดอก ลงบอร์ดบ่อย "นู๋เป็นใบ้" ค่ะ  g#043

ฝากขอโทษกิล ฟรีดอมด้วยจ้าา =____=  woon_bye

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • แด๊นนนนน
แค่นี้ก็หมดคุณสมบัติความเป็นอาสาละอะ ไม่มีความอดทน  g#014

๚Besttinowikl๚

• กลับมาแว้ว
พี่แพร เรากิลเดียวกัน  เดะจะคอยจับผิดพี่แล้วเอาลงบอร์ดใบ้ให้นะ

PRGA_.

• **
แค่นี้ก็หมดคุณสมบัติความเป็นอาสาละอะ ไม่มีความอดทน  g#014

ถึงก่อนเป็นจีไม่มีความอดทน แต่ตอนนี้ก็มีล่ะจ๊ธ ฝึกไว้ก็แก้ได้ถายังไม่เป็นสันดาน จ้า

พยายมฝึกอยู่ค่ะ :")  g#040

PRGA_.

• **

fok00789

• Newbie
  • *
  • ----ความคิดไม่ได้อยู่ที่ในใจเท่านั้น----
แดนเองนะคร๊าบบบ ขอให้ได้จีอาสานะคร๊าบบบ
---ความคิดไม่ได้อยู่ที่ในใจเท่านั้น---

ตัวละครชื่อ The_Herof0k เซิฟสวรรค์

แมกซิม

• Full Member
  • คุณต้องรู้จักเป็นผู้ตามก่อนที่จะคิดเป็นผู้นำ
ถ้าได้ทำงานก็ระวังอย่าหลุดเรื่องคำไม่สุภาพละกันนะครับ
แล้วจะหาว่าผมไม่เตือน g#009

ป.ล.ทีมงานทำผิดไม่เตือนนะครับ อิอิ
  g#017
ผมรู้ว่าคุณรู้ว่าผมรู้ แต่ถ้าคุณไม่รู้แปลว่าคุณยังไม่รู้ว่าผมรู้

PRGA_.

• **
ถ้าได้ทำงานก็ระวังอย่าหลุดเรื่องคำไม่สุภาพละกันนะครับ
แล้วจะหาว่าผมไม่เตือน g#009

ป.ล.ทีมงานทำผิดไม่เตือนนะครับ อิอิ
  g#017

ค่ะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ   woon_sad1