GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

<VDO Clip] ประกาศผลการแข่งขัน ABT [8 ต.ค. 54]

บุคคลทั่วไป · 36 · 10260

pungponkung

• บุคคลทั่วไป
คลิปการแข่งขัน ABT เซิฟเวอร์ ใต้พิภพ
ประจำวันที่  8 ต.ค 54

คู่ที่ 1 รอบที่  1  ระหว่างทีม  [  MRT  ] VS <~Chill Chi~>
คลิปการแข่งขัน
ทีม [  MRT  ] ชนะ
คู่ที่ 1 รอบที่  2  ระหว่างทีม  [  MRT  ] VS <~Chill Chi~>
ทีม [  MRT  ] ชนะ

คู่ที่ 2 รอบที่  1  ระหว่างทีม  เกรียนเรนเจอร์  VS P a ! a d ! s E
ทีม เกรียนเรนเจอร์ ชนะ
คู่ที่ 2 รอบที่  2  ระหว่างทีม  เกรียนเรนเจอร์  VS  P a ! a d ! s E
ทีม เกรียนเรนเจอร์ ชนะ

คู่ที่ 3 รอบที่  1  ระหว่างทีม  ++__SU_Woy__++ VS “ ห่วยขั้นเทพ ”
ทีม “ ห่วยขั้นเทพ ” ชนะ
คู่ที่ 3 รอบที่  2  ระหว่างทีม  ++__SU_Woy__++ VS “ ห่วยขั้นเทพ ”
ทีม ++__SU_Woy__++ ชนะ
คู่ที่ 3 รอบที่  3  ระหว่างทีม  ++__SU_Woy__++ VS “ ห่วยขั้นเทพ ”
ทีม ++__SU_Woy__++ ชนะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 09, 2011, 17:45:09 โดย อาจารย์ ยุ่น »

ชื่อเหมาะสม....

• Jr. Member
  • **
เสียงคลิกเม้าส์ในคลิป ดังไปหน่อยนะครับ  #038

เมี้ยว ~~~

-_panda_-

• Full Member
           ปั้มยาอะไรอ่ะ ไม่มีดีเลย์20วิแล้วเหลอ

‘ สัตว์ร้ายในราตรีสีขาว

• **
  • อ่านจันทรา
ทีมงาน พากษ์สนุกครับ ส่วนตัว คิดในการแข่งขัน ABT ครั้งต่อๆ ไป อยากให้มีัทีมพากษ์แบบนี้ตลอดเลยครับ

และ อยากให้ ทีมพากษ์ ศึกษารายชื่อสมาชิก ในแต่ละทีม เพื่อเวลาพากษ์ ใ้ห้เจาะจงเรียกชื่อบุคคล ที่ถูกโฟกัส

ในการปะลอง ในครั้งนั้นๆ เพราะแบบนี้ ดูไม่ีรู้ใครเป็นใคร อยากให้พากษ์แบบการแข่งขัน กีฬา หรือ การแข่งฟุตบอล

ที่มีการเอ่ยชื่อนักเตะ ในสนามที่กำลังครองบอล เพื่อให้ เหล่าแฟนๆ ให้ความสำคัญกับบุึคคล ที่เราตั้งใจมาเชียร์

เพราะบางคน มาดู เพราะอยากเชียร์ เป็นรายบุคคล ครับ

ปล. แต่ ก็เข้าใจครับ ชื่อผุ้เล่นบางคน ค่อนข้างอ่านยากและไม่ค่อยมีความหมาย จึงอาจเป็นเรื่องลำบาก  g#037 g#037

point

• **
  • デスノート
คลิปหลุดมาแย้วว  g#005 g#005
ทีมงาน 1 ความคิด ผู้เล่น 1 ความคิด เรามารวมกันได้ 2 ความคิด ^___^

เซมีจัง

• Newbie
  • *
  • เซมี กะ เปา
ใช้ ครับ พากษ์ สนุกมาก มยังขำตัวผมเองเลย

ทีมงานพากษ์สะ ฮ่า เลย

#038 #038 #038 #038 #038

_RaNatMay_

• **
ใช้ ครับ พากษ์ สนุกมาก มยังขำตัวผมเองเลย

ทีมงานพากษ์สะ ฮ่า เลย

#038 #038 #038 #038 #038

ตกไป หนึ่งตัว ฮ่าๆ

g#037 g#037 g#037

_RaNatMay_

• **
ปั้มกันเลือดขึ้น พึบ พึบ พึบ เลยครับบบบบ

g#037 g#037 g#037 g#037 g#037

MC!!โก้

• Newbie
  • *
ก็น่าจะพากษ์แบบบอก  ชื่อ(จริง)  อาชีพ ของแต่หล่ะฝ่าย เหมือนบอลโชว์ตัวผู้เล่น

แต่ก็ยังว่าครับ บางคนอยากเก็บชื่อตัวเองเป็นความลับ

ĈŸß€®ĿËă◕‿ •

• **
  • Vip Member
หยุดเวลาเทเร เทพจริงอะไรจริง ตัวทีมงานยังไม่รอด #038 #038 #038

Directorr

ที่เห็น ในคลิปกระตุกๆ หรือว่ามันดูไม่ต่อเนื่อง

ตอนแข่งก็ ค้างเป็นพักๆ เหมือนกันนะครับ แต่ไม่บ่อย และไม่นาน

แต่ดันค้างช่วงผมจะกระโดด หลบ หยุดเวลาทั้ง 2ครั้งเลยเนี่ยสิ- -*

ถ้าทราบสาเหตุแล้วก็ช่วยแก้ไขด้วยนะครับ วันอาทิตย์จะได้เล่นกันลื่นๆ ดูคลิปกันลื่นๆ
#SENFOREVER.

NessiZ_. , Directorr
-SeniiZ- , yoonna
สอบถามข้อมูลเชิงลึก,สูตรคำนวนต่างๆ
pm มาถามได้ครับ จะตอบเท่าที่ตอบได้
sv.pk อยากเข้ากิล Endless Inbox มาได้

ถรั่วซ์

• **
  • ไฮพรีสร้อยหูคร่า
อิอิ เราเปนบุคคลแห่งกาลเวลา 555555555
ไม่มีแม้แต่ความว่างเปล่า..

Sweet_berry จ๊ะจ๋าเจ้าขา

• จ๊ะจ๋าเจ้าขา
ฉันสะใจ กิ๊ฟมีตายคนแรก 5555555555

Sweet_Berry [เกรียน,เบอร์รี่์ No.1]: ไม่หาเรื่องใคร แต่ไม่ยอมคนที่มาหาเรื่องก่อนค่ะ

AsunAllI3araTz