GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อยากให้มีเผ่าเอลฟ์ครับ

โพลล์

อยากให้มีเผ่าเอลฟ์ครับ

เอาให้มีเถอะแต่เรื่ีองที่เวลล่ะ- -"
8 (32%)
เอาให้มีแต่คลาสละ- -"
2 (8%)
เอาๆแต่ของล่ะ- -"
0 (0%)
เอาๆแล้วคลาส/สกิล/ที่เกิด/ของ ล่ะทำไง
9 (36%)
ไม่เอาย่ะ เผื่อเล่นยากชั้นขี้เกียจ
6 (24%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 25

ปิดการโหวต: กรกฎาคม 26, 2014, 19:13:18

-Ai-

• Full Member
เผ่าอสุราไงครับ :)

หูเอลฟ์ ตั้งแต่ เกิด

กบ

• Jr. Member
  • **
ผมว่าก่อนจะมีเผ่าอื่นๆมา   น่าจะทำเผ่าอสุราให้สมบูรณ์ก่อนดีกว่าไหมครับ?? 
ทั้งเรื่องคลาส 2 ที่ยังไม่ีมี 

ทั้งบั๊ค ของนักรบ สายคอมโบเวลากดท่าคอมโบพลาด จะค้าง และต้องออกเกมเข้าไหม่ , วาปกลับเมือง  หรือให้เพื่อนเรียกไปไหม่

ทั้งไอเท็มที่มีให้เลือกอย่างจำกัด 

ของที่มีให้ดรอปจากมอนเตอร์ก็มีให้ไม่กี่อย่าง 

เควสบางเควส ที่รับมาทำแล้วยังส่งไม่ได้ ฯลฯ อีกมากมาย

TAMA

• Sr. Member
ในส่วนของเผ่าเอลฟ์ก็เคยมีผู้เล่นเสนอเข้ามาว่าอยากให้มีซึ่งผมเองก็เห็นด้วย

แต่ว่าคงจะเป็นไปได้ยากเพราะว่าช่วงนี้กำลังแก้ไขบัค ทยอยอัพเดตไอเทมแรร์ ฯลฯ  g#013

ขอบคุณสำหรับข้อเสอนแนะครับ

nightjusmin

• Full Member
ผมว่าเอลฟ์กับพระมันก็คือๆกันนั่นแหละ
 g#003 g#003 g#003

Communication Arts

• Newbie
  • *
ในส่วนของเผ่าเอลฟ์ก็เคยมีผู้เล่นเสนอเข้ามาว่าอยากให้มีซึ่งผมเองก็เห็นด้วย

แต่ว่าคงจะเป็นไปได้ยากเพราะว่าช่วงนี้กำลังแก้ไขบัค ทยอยอัพเดตไอเทมแรร์ ฯลฯ  g#013

ขอบคุณสำหรับข้อเสอนแนะครับ
g#001 g#001 g#001