GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

หยาบในกิลครับ คำว่าหมอย นรกนะครับ

~SaKuRaKoo~

• Asura FreeDom
  • Sr. Member
  • MNB NB NB
สงสัยไม่มีคนทำบุญให้
คิดสะว่าเราทำบุญให้ "DOG"แล้วกัน
ดีเกินไปป่ะ อย่างมากเป็นได้แค่สัมพเวสีแบบขี้เรื้อน  g#004
ต้องเน้น มั้ยค่ะ
เอาเน้นๆ น้อง

teukteuky

• Jr. Member
  • **
ทำได้เท่านี้คนนี้ ไม่มีปัญหา หางานหาการทำ เอาแต่จับผิดชางบ้าน ระวังนะค่ะเดี่ยว สังคมจะไม่ยอมรับ
ไม่สิ ตอนนี้ สังคมก็ไม่ยอมรับคุณอยุ่แล้ว
P.s. การกระทำเล็กน้อยเห็นลึกถึงสันดาษของ ..........

`the soldier.

• Full Member
ต้องขอโทษด้วยนะคับ ที่ถ่ายไว้ไม่ได้เซ็นเซอร์อะไรใดๆเลยไม่ได้ดูก่อนว่ามีคำอะไรมั่ง
พีเอมไปหาจีเอ็มแล้วไม่รู้จะว่าไงมั่ง  g#014

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
ต้องขอโทษด้วยนะคับ ที่ถ่ายไว้ไม่ได้เซ็นเซอร์อะไรใดๆเลยไม่ได้ดูก่อนว่ามีคำอะไรมั่ง
พีเอมไปหาจีเอ็มแล้วไม่รู้จะว่าไงมั่ง  g#014

ไม่เกี่ยวหรอก อย่าโทษตัวเอง woon_sunny
คุยกันเองในหมู่เพื่อน แถมพื้นที่ส่วนตัวบอร์ดกิลตัวเอง
ใครจะคิดว่าจะมีตัวอะไรไม่รู้แอบเข้ามาคาบของออกไป
 woon_5555
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

teukteuky

• **

ไม่เกี่ยวหรอก อย่าโทษตัวเอง woon_sunny
คุยกันเองในหมู่เพื่อน แถมพื้นที่ส่วนตัวบอร์ดกิลตัวเอง
ใครจะคิดว่าจะมีตัวอะไรไม่รู้แอบเข้ามาคาบของออกไป
 woon_5555

เราอะไม่ผิดหรอก
แต่ที่ผิด อะ คุณสันดาน นู้น

รักนะครับ

• Newbie
  • *
เย้ ในที่สุดคุนทามก็โดนแล้ว ชอบแจ้งคนอื่นดีนัก woon_5555 woon_5555 woon_5555

# Зρ_ησω

• Full Member
  • ยิ้ม..หน่อยสิมึง :]

ถึงเรบบนะครับ โดนทามแจ้งมาละสิ เลยแค้นน่ะ หึหึ  woon_5555

# Зρ_ησω 

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
ทำตัวอย่างงี้ แม่ไม่ว่าเหรอจ๊ะ  #038
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • แด๊นนนนน
สงสารทางบ้านแหะ ไม่รู้จะเปนยังไง แต่ไม่เป็นไร แค่นี้ไม่ทำให้กรุกากหรอกครับ

ปล.ของกรุเยอะมาก แจกได้ทั้งเซิฟกะยังไม่หมดอีกมั้ง  g#037 g#037

teukteuky

• **
สงสารทางบ้านแหะ ไม่รู้จะเปนยังไง แต่ไม่เป็นไร แค่นี้ไม่ทำให้กรุกากหรอกครับ

ปล.ของกรุเยอะมาก แจกได้ทั้งเซิฟกะยังไม่หมดอีกมั้ง  g#037 g#037

ปล.ของกรุเยอะมาก แจกได้ทั้งเซิฟกะยังไม่หมดอีกมั้ง
ชอบตรงนี้แหละ

Gheglex Phantom of eagle.

• ชิชิชิ
รู้จักมั้ย โลกส่วนตัวน่ะ เสล่อดีจัง เสือกได้อีก g#004
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • แด๊นนนนน

ปล.ของกรุเยอะมาก แจกได้ทั้งเซิฟกะยังไม่หมดอีกมั้ง
ชอบตรงนี้แหละ

กะมันมหาศาลนี่นา  g#019 g#019

Buzaba`

• แด๊นนนนน
รู้จักมั้ย โลกส่วนตัวน่ะ เสล่อดีจัง เสือกได้อีก g#004

มันกะแค่พวกเดกเปรตขี้อิจฉาอะ  g#037

Gheglex Phantom of eagle.

• ชิชิชิ

มันกะแค่พวกเดกเปรตขี้อิจฉาอะ  g#037

เปรตวัดสุทัศน์ปะ g#037
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing