GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

_T_T_T_

• Full Member
เสเเสร้งทำเป็นคนดี โถ่ ก้เเค่ฉากหน้า เดี่ยวนี้เเฮคละไม่เดลเข้าตัวหลักอีกละหรอ  woon_huh

Jimmy'

เขาก็ซื้อmกูเยอะเเยะไม่เห็นเขาจะโดนกูโกงกันเลย มีเเต่มึงอ่ะคอยจะเเย่งลูกค้ากู

_T_T_T_

อ่อ ตัวหลักมันหรอ เลวจริง ไอนี่ที่ชอบด่าเขาไปทั่ว เเล้วก็เสือกเรื่องของคนอื่น สมควรเเล้วละ โกงเขาจนรวย หลักฐานมัดตัวขนาดนี้ คงไม่พลาด woon_shock woon_shock
มั่นใจว่านั่นคือตัวหลัก รู้หรือป่าวว่าที่เค้าด่าเพราะอะไร? ที่ว่าเสืิอกอะเรื่องของเพื่อนเค้าหรือป่าว ? โกงเค้าจนรวย คุณมั่นใจได้ไงว่าเค้าโกงลองถามคนซื้อMจากเค้าดูเขาจะได้ไม่งอก
OK ? รู้เรื่อง ?  g#031
เมื่อก่อนมันชื่อว่าเปรี้ยว มันโกงของคนชื่อเทพไปเเล้วก็เลิกเล่น เเล้วผมก็ชวนมันกลับมาเล่น เเล้วมันก็โกงกำไลคนชื่อบุ๊ค เเล้วเอากำไลไปหลอกขายเงินนอกให้คนชื่อดอส พอเล่นไปเรื่อยๆ มันก็โกงคนชื่อบอม เเล้วก็มาโกงคนชื่อเบล เเล้วก็ไปโกงคนชื่อเอ็ม ไม่ต้องถามว่าผมรู้ได้ไง เพราะผมได้ส่วนเเบ่งกับมัน  ok จบ
ไอ่นี่ปากเสีย เขาไม่ได้เรียกว่าโกงกำไล เขาเรียกว่ายืมไปสานต่อ  g#009 เเล้วเดี่ยวนี้ จิมกับดราฟเเฮคคนไปถึงไหนเเละ ได้ข่าวว่าเเฮคจนมีตังซื้อเข็มขัดประมูลนิ  g#004
เข็มขัดประมูลผมยืมดราฟมาครับ เอออีกอย่าง ทุกคนก็มีวิธีหาเงินเป็นของตัวเอง อย่างผมก็ปั้มตั๋วเเทบทุกวัน oat0001-oat0099 คนที่ลง1-1 จะเห็นผมเเทบทุกวัน ลงเเทบทุกรอบครับ ไม่ได้มานั่งเล่นตลาด รอคิดวันที่จะวันนี้จะเอาของเเฮคอะไรมาขาย เเบบคุณนะ  ผมบอกไว้เลย ของที่ไม่ใช่ของเราอ่ะ เวลาเสีย มันเสียมากกว่าเดิม เป็น100เท่าพันเท่า อาจไม่ได้เสียทางทรัพย์สิน เเต่เสียทางด้านจิตใจ ความรัก ครอบครัว บลาๆ
มั่นใจหรอคำนี้ที่พิมออกมา ไม่ได้มานั่งเล่นตลาด รอคิดวันที่จะวันนี้จะเอาของเเฮคอะไรมาขาย เเบบคุณนะ มันจะเข้าตัวเองป่าวๆนะจิม  #038 ผมไปคิดๆดูเเล้ว เรื่องของคุณมันเยอะกว่าของผมอีกนะค้าบ เเล้วอีกประเด็นผมเเฮคก็มีเเค่เเฮค2คน เเต่ของคุณนิผมว่านับไม่ทวนละวะ  woon_shock

_T_T_T_

เขาก็ซื้อmกูเยอะเเยะไม่เห็นเขาจะโดนกูโกงกันเลย มีเเต่มึงอ่ะคอยจะเเย่งลูกค้ากู
ผมไปเเย่งลูกค้าคุณตอนไหน? ไม่ได้ว่าจิมขายเอ็มเเล้วจะโกงนิ ผมพูดถึงเรื่องเเฮคนะค้าบ อ่านดีๆไม่ต้องตื่นเต้นหลอก  g#003

muutunn000

• Jr. Member
  • **
ก๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ไอ่พวกนี้ฮาดีว่ะ

ก๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

_T_T_T_

ตัวหลักมันชื่อ  -MamyPoko.Tz-

ว่าเเต่นี้ มันมีเเค่หลักฐานการซื้อขายนะครับ ถ้างั้นผมก็ไปถ่ายหลักฐานการซื้อขายมาเเล้วก็เอามาตั้งว่า คนนุ้นคนนี้โกงเกรียน ได้นิครับ .. #038

biphone1

• Newbie
  • *
การซื้อขายเงินนอก
มันเสี่ยงอยู่มากนะคับ
ต้องหาพ่อค้าที่ไว้ใจได้จิงๆ เท่านั้นถึงจะซื้อได้

THE-COOL

ใครทำไรเจ้าตัวรู้ดีเสมอ โดนจับผิดเเล้วยังเเถหน้าด้านป่าวๆ เเฮคได้เเม้กระทั้งเพื่อนตัวเอง เเฮคเขายังจะหน้าด้านไปสนิทกับเขา ขำว่ะ เนียนสิ้นดี ผมไม่เถียงนะว่าผมไม่เคยทำ เเต่ผมเชื่อว่าทุกคนเคยทำผิดเสมอ เเต่อยู่ที่ว่าจะเปลี่ยนนิสัยหรือสันดานได้ไหม  woon_555 woon_555
ผมไม่เคยทำแต่เคยโดนแฮคตัวตอนเล่นใหม่ๆ
เลเวล41ตอนนั้นก็มีค่านะเลเวล41 คนจุยังหาดูยากเลย
มันบอกใจดีเดี๋ยวทำเควสเปลี่ยนอาชีพให้
มันบอกขอ15นาทีแล้วมาเข้าเกมใหม่ พอครบ15 นาที
รหัสไม่ถูกต้อง ที่จริงมันรหัสไม่ถูกต้องตั้งแต่นาทีแรก
แล้วล่ะ

_T_T_T_

เจ้าของกระทุ้ไปไหนง่าส์ ยุดีๆมาั้งบอดให้เสียชื่อ ผมอยากเห้นเเค่ หลักฐานการโกงวะนี้มันเเค่หลักฐานการซื้อขาย ถ้างั้นผมซื้อเอ็มกับคุณผมเอาหลักฐานการซื้อขายมา เเล้วผมมาตั้งบอดว่าคนนั้นคนนี้เกรียนก้ได้นิ ยังอ่อนหัดนะเอ็มมี่  g#004

_T_T_T_

อ่อ ตัวหลักมันหรอ เลวจริง ไอนี่ที่ชอบด่าเขาไปทั่ว เเล้วก็เสือกเรื่องของคนอื่น สมควรเเล้วละ โกงเขาจนรวย หลักฐานมัดตัวขนาดนี้ คงไม่พลาด woon_shock woon_shock
มั่นใจว่านั่นคือตัวหลัก รู้หรือป่าวว่าที่เค้าด่าเพราะอะไร? ที่ว่าเสืิอกอะเรื่องของเพื่อนเค้าหรือป่าว ? โกงเค้าจนรวย คุณมั่นใจได้ไงว่าเค้าโกงลองถามคนซื้อMจากเค้าดูเขาจะได้ไม่งอก
มั่นใจหรอ? ไม่รุ้อย่าเสร่อดีกว่านะเดี่ยวจะเเหกโค้ง  g#009

LK

• Jr. Member
  • **
ใครทำไรเจ้าตัวรู้ดีเสมอ โดนจับผิดเเล้วยังเเถหน้าด้านป่าวๆ เเฮคได้เเม้กระทั้งเพื่อนตัวเอง เเฮคเขายังจะหน้าด้านไปสนิทกับเขา ขำว่ะ เนียนสิ้นดี ผมไม่เถียงนะว่าผมไม่เคยทำ เเต่ผมเชื่อว่าทุกคนเคยทำผิดเสมอ เเต่อยู่ที่ว่าจะเปลี่ยนนิสัยหรือสันดานได้ไหม  woon_555 woon_555
ผมไม่เคยทำแต่เคยโดนแฮคตัวตอนเล่นใหม่ๆ
เลเวล41ตอนนั้นก็มีค่านะเลเวล41 คนจุยังหาดูยากเลย
มันบอกใจดีเดี๋ยวทำเควสเปลี่ยนอาชีพให้
มันบอกขอ15นาทีแล้วมาเข้าเกมใหม่ พอครบ15 นาที
รหัสไม่ถูกต้อง ที่จริงมันรหัสไม่ถูกต้องตั้งแต่นาทีแรก
แล้วล่ะ
ถูกต้องเลยนายเคสเดียวกัน เข้าแบทอยู่แล้วมีคนทักแบบเดียวกันเลย ไอเราก็หลงเชื่อเลิกเล่นไปหลายวัน สุดท้ายพี่จัดการเปลี่ยนรหัสให้ใหม่หมดจนตอนนี้ก็ใช้รหัสของทางเกมส์ที่เปลี่ยนให้ใหม่อยู่เลย (คิดไม่ถึง)  g#004

The.

• The
มั่นใจหรอ? ไม่รุ้อย่าเสร่อดีกว่านะเดี่ยวจะเเหกโค้ง  g#009
แหกไปด้วยกันปะ ไหนๆก็ไหนๆล่ะ  g#009 g#009