GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

._PerZifoNee_.

• Jr. Member
  • **
  • ╭∩╮(︶︿︶)╭∩╮
เคยโดนโกงเหมือนกันค่ะ เราประกาศขายแช แต่ติดต่อซิบมาขอซื้อ ครั้งแรกจะเอาผอบมาแลกเราไม่เอา
 พอจะเดลเราก็รอมันกดตกลง ไม่กดสักที เราเลยกดตกลงแล้วมันก็ลบ0 แต่เราเห็นทันก็เลยกดXออก
 แต่ไม่อยากด่ามันนะ พวกหัวสมองมีแต่ขี้เลื่อยเอาไว้สูบแดกแทนหญ้า
  woon_angry woon_555  woon_bye
เคยโดนโกงกรณีนี้เหมือนกันน้องมาย แต่เป็นเซตนักฆ่าจ้า กดเดลกันยุนาน ไอเราก้อสงสัยเอ้ยไมไม่กดตกลงสักทีวะ
สักพัก ลบ 0 เราเลยซิบไปบอกว่า 58 เอมจ๊ะ ไม่ใช่ 5.8เอมนะ  woon_555
เค้าก้อแถว่า พอดีไม่มีตัง (แต่ก่อนลบ 0 ก้อ 58 เอมครบครัน) เลยบอกว่า มีตังแล้วค่อยมาซื้อนะ พี่กินข้าว โนแดกหญ้า  woon_555 woon_555

5555+  เราก็รอนะพี่ว่าเมื่อไหร่มันจะกดตกลง รอนานจนคิดว่าเซิฟค้างซะละ ทนไม่ไหวเลยกดเองซะเลย สักพักลบ0 ฮาสิคะ ไม่ได้โง่เหมือนมันซะด้วย พูดละอยากด่า ตอนนั้นไม่ได้ด่ามันเลยอารมดีอยุ่ งิงิ  g#014

☜⊰⊹เนเน่⊹⊱☞

• Full Member
เคยโดนโกงเหมือนกันค่ะ เราประกาศขายแช แต่ติดต่อซิบมาขอซื้อ ครั้งแรกจะเอาผอบมาแลกเราไม่เอา
 พอจะเดลเราก็รอมันกดตกลง ไม่กดสักที เราเลยกดตกลงแล้วมันก็ลบ0 แต่เราเห็นทันก็เลยกดXออก
 แต่ไม่อยากด่ามันนะ พวกหัวสมองมีแต่ขี้เลื่อยเอาไว้สูบแดกแทนหญ้า
  woon_angry woon_555  woon_bye
เคยโดนโกงกรณีนี้เหมือนกันน้องมาย แต่เป็นเซตนักฆ่าจ้า กดเดลกันยุนาน ไอเราก้อสงสัยเอ้ยไมไม่กดตกลงสักทีวะ
สักพัก ลบ 0 เราเลยซิบไปบอกว่า 58 เอมจ๊ะ ไม่ใช่ 5.8เอมนะ  woon_555
เค้าก้อแถว่า พอดีไม่มีตัง (แต่ก่อนลบ 0 ก้อ 58 เอมครบครัน) เลยบอกว่า มีตังแล้วค่อยมาซื้อนะ พี่กินข้าว โนแดกหญ้า  woon_555 woon_555

ปกติไม่มีตังถ้าเรากดเกินมันจะเด้งไปยอดเงินเท่าเรามีแทนใช่มะค่ะ
ก่อนกดลบศูนย์ถ้ากดเงินตามจำนวนได้แสดงว่ามีกะตังมากกว่ากดเดล นะค่ะแบบนี้เข้าข่ายหลอกลวงต่อเนื่องนะ
  g#013
ตอนนี้เรียนปริญญาโทปีสุดท้ายนะค่ะ อาจจะไม่ได้ออนเป็นช่วงๆ...น้า...^_^

ol-ZENDO-lo

• **
มันโผล่มาที่ตลาดอีกแล้ว ระวังตัวกันด้วยนะครับ ^^

ArmSut

• สัจธรรม ของชีวิต มีเหตุ ย่อมมีผล กัมมุนา วัตตี โลโก
  • **
  • ขอจงเดินอยู่ในทางสายกลาง จงอยู่ในความไม่ประมาทเทอญ อนิจจัง ทุกขัง อนัตตา
ดีแล้วที่ผมไม่โดน ตรวจดีอยู่แล้ว คนโกงมีเยอะ มีอีกคนที่อยากให้ระวัง เดี๋ยวได้หลักฐานเมื่อไหร่เดี๋ยวจะอัพให้ดู #038 #038 #038
มีปากก็พูดไป มีมือก็พิมพ์เอา ใจเขาหรือใจเรา ควรเอามาใส่ใจ

_T_T_T_

อย่าไปว่าเค้าครับ ต้องโทษที่บุพการี
ผมก้รุ้ เขาคือใคร ใบ้ให้ อีกตัว kkx ชื่อบุ้ค ก๊ากๆๆๆๆๆ

Body

• Newbie
  • *
  • ไม่เอาดิ่น้องๆ

ol-ZENDO-lo

• **

The.

• The

Gary #.

• **
มาอีกแล้ว ระวังด้วยนะ จ้า..

ท่าทางจะยาว  g#011 g#011

แท่งตรง เคี้ยวนุ่ม (555) (กระทู้นานแล้วนะ ยังอยู่อีก *0*)