GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ก้อไม่รู้สิน่ะ

• Jr. Member
  • **
ชื่อนี้ใครเคยถูกเกรียนบ้าง   ตัวหลังมันชื่อ Hi.master  จุ6แล้วแต่ก้อยังเกรียนเดลของ

เตือนไว้จะซื้อของจากอีเห็ดเพ๊าะ 2 ตัวนี้ ระวังให้ดี

• **
อีกชื่อ 11155000 แอบอ้างมาติดต่อ ให้กับ Hi..master

• **
-InNoVeT- เซิฟสวรรค์ ชื่อนี้ใครเคยได้ยินบ้าง

ตัวเกรียนประจำเซิฟสวรรค์ ทั้งลด0 ทั้งสลับของ
เราตกลงแลกมีดกับแหวนปราชมัน ก้อนึกว่าคนดีดีเลยไม่ได้ตรวจสอบปรากฎมันเอาแหวนน้ำแข็งมาสลับ โอเชโง่เอง

วันนี้เหนตัวหลักมันล่ะ ชื่อ Hi..master จุ6เงินก้อหลายร้อยล้าน เสือกทำตัวเกรียนๆๆๆๆๆ ให้ดินแดนสวรรค์ต้องเสื่อมเสีย

จำเอาไว้ Hi..master เหี้ยบัดซบ

Hi..master เหี้ยบัดซบ

อย่าไปตกลงกับมัน  ใครรุ้จักตัวจิงมีรางวัลนำจับให้2,000บาท

ol-ZENDO-lo

• **
0/ เคยครับ   Hi..master  แอสจุ 6 เซิร์ฟสวรรค์

ผมตั้งร้านขาย เซ็ตนักรบวิญญาณ +10 ราคา 85m มันมาซิบ ขอลดราคา ตกลงราคากันที่ 78m

กดเดล ตอนแลกมันใส่ให้ 78,000,000 บิลล่า จากนั้นพอผมใส่ของครบ มันลด 0 ไปตัวหนึ่ง เหลือ 7,800,000 บิลล่า

เกือบกดตกลงไปแล้ว พอดีรีบกดสลับจอ Alt + Tap ทัน  ผมก็ซิบไปถามว่าจุ 6 แล้วทำไมยังจะโกงอีก จากนั้นมันไม่ตอบเลย

เตือนเลยนะครับใครอยู่เซิร์ฟสวรรค์ ระวังชื่อนี่ไว้เลย Hi..master  และเวลากดเดลของกับใครก็ตาม

ดูจำนวนเงินและไอเทมให้ดีนะครับ ก่อนกดตกลงนะครับ  g#012 g#011

อ่อนซ้อม

• **
ไม่มีอะไรบอกได้เลยนะว่าใครจะเป็นคนดีเช่นคนรวยแล้วจะไม่อยากได้ของคนอื่นหรือดูอย่างชีวิตนักการเมืองดิรวยกันใช้ไม่หมดยังไม่รู้พอเลย สำหรับกระทู้นี้ผมบอกได้คำเดียวใครที่เคยโง่หรือเกือบโง่ถ้าคิดว่าดีก็เอาความโง่หรือเกือบโง่มาแชร์กันไป มีอะไรมาจำกัดสิทธิในการเล่นละครับว่าจุ6แล้วเค้าจะไม่โกงผมเชื่อว่าที่หลายคนเล่นโกงเพราะเค้ามีความสุขกับสิ่งที่เค้าทำและชีวิตจริงๆเค้าอาจจะไม่เคยโกงใครเลยก็ได้ เพราะฉนั้นแค่ในเกมส์ผู้เล่นก็อย่าโง่กันเกินชีวิตจริงกันนะครับ(มีหลายคนบอกแค่ว่าหลงมาเล่นอสุราก็โง่เกินชีวิตจริงไปแล้ว 5555)

kimkok123

• Newbie
  • *
คนนี้ปะคับ 555 เข้าเกมมาเจอพอดี

Jimmy'

• Full Member
เคยโกงผมเหมือนกัน เเต่กดยกเลิกทัน ตัวจิงๆ เฟส ผมรู้น้ะ คือใคร เเต่ไม่อยากไปอรัยกับมัน

._PerZifoNee_.

• **
  • ╭∩╮(︶︿︶)╭∩╮
เคยโดนโกงเหมือนกันค่ะ เราประกาศขายแช แต่ติดต่อซิบมาขอซื้อ ครั้งแรกจะเอาผอบมาแลกเราไม่เอา
 พอจะเดลเราก็รอมันกดตกลง ไม่กดสักที เราเลยกดตกลงแล้วมันก็ลบ0 แต่เราเห็นทันก็เลยกดXออก
 แต่ไม่อยากด่ามันนะ พวกหัวสมองมีแต่ขี้เลื่อยเอาไว้สูบแดกแทนหญ้า
  woon_angry woon_555  woon_bye

oI-SENDO-Io

• Newbie
  • *

หน้าด้านหน้าทน ออนเกมส์มา หลอกคนไปวันๆ ก่ะจะขายตัวละครชิ่ง ระวังด้วยเด้อ...  woon_shock

SaKuRaKoo

• ♥ Cute
  • **
  • iFrozen mini โมบาย
เคยโดนโกงเหมือนกันค่ะ เราประกาศขายแช แต่ติดต่อซิบมาขอซื้อ ครั้งแรกจะเอาผอบมาแลกเราไม่เอา
 พอจะเดลเราก็รอมันกดตกลง ไม่กดสักที เราเลยกดตกลงแล้วมันก็ลบ0 แต่เราเห็นทันก็เลยกดXออก
 แต่ไม่อยากด่ามันนะ พวกหัวสมองมีแต่ขี้เลื่อยเอาไว้สูบแดกแทนหญ้า
  woon_angry woon_555  woon_bye
เคยโดนโกงกรณีนี้เหมือนกันน้องมาย แต่เป็นเซตนักฆ่าจ้า กดเดลกันยุนาน ไอเราก้อสงสัยเอ้ยไมไม่กดตกลงสักทีวะ
สักพัก ลบ 0 เราเลยซิบไปบอกว่า 58 เอมจ๊ะ ไม่ใช่ 5.8เอมนะ  woon_555
เค้าก้อแถว่า พอดีไม่มีตัง (แต่ก่อนลบ 0 ก้อ 58 เอมครบครัน) เลยบอกว่า มีตังแล้วค่อยมาซื้อนะ พี่กินข้าว โนแดกหญ้า  woon_555 woon_555
ดาบคู่!!!