GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

...Gu_level_50... หมั่นหน้ามันกันไหม

muutunn000

• Jr. Member
  • **

RonZeRo

• Newbie
  • *
เจอบ่อยนะ คนนี้ อาชีพเทร ไม่แน่ใจเวลไร แค่ชื่อ 50  แต่ที่จำได้น่าจะใส่ 2 หัว ช่วงก่อแ ก็ไล่ฆ่าแถวแกรน เดวนี้ไปไหนไม่รู้ละไม่เจอ

muutunn000

• **
มันเลเวล50จิงๆลองเดลดูละ ไม่ได้ใส่สองหัว มันบอกว่ามันลดเวลจา72มา50เพื่อเอาบับฟรี

muutunn000

• **
จัดมานนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน หาตัวจิงมานแล้วตื๊บบบบบบบบ

RonZeRo

• Newbie
  • *
เทรอ่อนๆ  woon_5555  woon_5555  ไม่สู้เบอผมหาว่าผมจุ6  พอแต่มันท้าแอสอีกตัวของผม ผมเลยจัดตามคำขอ ตอนนั้นมันอยู่วุ้น  ผมตีมอนรอไปพรางๆ ยังไม่ทันสู้ก็บอก ยอมๆ  ซะละ ตอนแรก ปากดี      woon_555    woon_555

`5678

• ไม่อยู้24ชม.
  • **
  • ผมว่าง เดะเเทง ไส้ ทะ ลุ โลก
ไอนี่ผมจำได้ครับ มันเวลให้สูงเอาสเตตัส เเล้วก็ตายลดเวลให้เหลือ50อ่ะ
ผู้นำไม่ไช่คนผู้ที่จะนำคนอื่น เเต่เป็นคนที่ผู้อื่นอยากเดินตาม

TG.

• "รถนะน้อง ไม่ใช่กะเจี้ยวจะได้ชนแล้วเสียวได้"
  • **
  • ครู ไว ???
มันลดเกิน2เวลสเตตัสไม่ลดตามหรอคับ พึ่งรู้  woon_shock

คนไทยบินได้

• Newbie
  • *
แพ้กันได้ไงเนี้ย เวล50 ของแรร์ก็ใส่ไม่ได้ #038

muutunn000

• **
ดันหน่อยๆ ตกละ ดันๆ กุเวลไม่ได้เบยยยยย   ฮือๆ