GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

- - แต่งงาน

Slipknot

• Full Member
อยากถามว่า จีเอ็ม ลืมเรื่อง  การแต่งงาน ของ เกมอสุราไปแล้วหรอ รับปากเป้นมั่นเป้นหลัก เร็ว ๆ นี้  ก้หลาย เดือนไปแล้ว นะ
ไม่ทราบว่าลืมไไป ยางง g#011 g#011 g#011 g#011
 ท้าไม่ ลืมโปร ชี้แจงง  woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock

MarCus_KP

ทีมงานเค้าคงรอให้ พนักงานในบริษัทแต่งงานครบทุกคนก่อนมั่งครับ แล้วค่อยทำระบบในเกม

- -

woon_555(หยอกเล่นคับ)

SlasheR_

• Jr. Member
  • **
อยากถามว่า จีเอ็ม ลืมเรื่อง  การแต่งงาน ของ เกมอสุราไปแล้วหรอ รับปากเป้นมั่นเป้นหลัก เร็ว ๆ นี้  ก้หลาย เดือนไปแล้ว นะ
ไม่ทราบว่าลืมไไป ยางง g#011 g#011 g#011 g#011
 ท้าไม่ ลืมโปร ชี้แจงง  woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock

ไม่ได้ลืมหรอกครับ ในนรกก็มีnpcแต่งงานแล้ว แต่ตอนนี้ต้องพัฒนาทั้งเผ่าอสุรา แถมยังมีปัญหาต้องโรลกันอีก คงต้องดีเลย์ไปก่อนงัฟ woon_sunny

credit by จีเอ็มเปเป้

SuNFiRE

• บุคคลทั่วไป
ตอนนี้ในเซิฟนรกกำลังทำการทดสอบอยู่ครับ

-_YC_-

• **
อยู่ที่ไหน NPC แต่งงาน
คนกินคน ?? ไรหว่า

coalapanda

• Administrator

ไม่ได้ลืมหรอกครับ ในนรกก็มีnpcแต่งงานแล้ว แต่ตอนนี้ต้องพัฒนาทั้งเผ่าอสุรา แถมยังมีปัญหาต้องโรลกันอีก คงต้องดีเลย์ไปก่อนงัฟ woon_sunny

ประมาณนี้เลยครับ

จริงๆผมทำเรื่องนี้เองครับ แต่พอดีติดงานเรื่องที่ต้องเปิดวุ้นหน้าหนังสือ กับงานเซอร์เวอร์ต่างประเทศ(ไต้หวัน)ที่จะเป็นเฟสบุคเช่นกันครับ

ถ้าหลังจากนี้จะรีบมาทำให้โดยด่วนครับ

> ยอ๑'''หน้า !!,,~

• Newbie
  • *
  • อ๊าคคค คค ค ~ กรูเจ๊บบ T^T''
อยากแต่งงานนนน  woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry

woon_shock woon_shock    แต่เอ๊.... woon_o_o

ลืมไปไม่มีเจ้าบ่าว แป๊ววว ว~ woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry

`5678

• ไม่อยู้24ชม.
  • **
  • ผมว่าง เดะเเทง ไส้ ทะ ลุ โลก
จริงอย่างที่เข้าว่าอ่ะนะคำพูดนี้
อ้างถึง
ทีมงานเค้าคงรอให้ พนักงานในบริษัทแต่งงานครบทุกคนก่อนมั่งครับ แล้วค่อยทำระบบในเกม

- -

(หยอกเล่นคับ)
มันจริงๆนะจีค้างคาวไฟคนเดวที่ไม่เเต่งงานง่ายๆ เเต่งดิ
ผู้นำไม่ไช่คนผู้ที่จะนำคนอื่น เเต่เป็นคนที่ผู้อื่นอยากเดินตาม

♂ออกศึกรบ..จบศึกรัก♀

• <<~@"รักกันใว้เถิด"@~>>
อยากแต่งงานนนน  woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry

woon_shock woon_shock    แต่เอ๊.... woon_o_o

ลืมไปไม่มีเจ้าบ่าว แป๊ววว ว~ woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry
woon_love
                       รับสมัครมั๊ยคับ... g#005
                                 woon_sad1

Hot_Get

• ♫ ~ d►_◄b

~_เกรียนมาสเตอร์_~

• พูดไม่ค่อยเก่ง แต่รักหมดใจ
แต่งงานขอเควสอย่าฮาร์ดคอร์เหมือนเควสพันธมิตรกิลนะครับ เพราะกว่าจะบุกป่าฝ่าดงระเบิดไปได้ แค่จ่ายตังค์แล้วก็ไปเปิดโรงแรมที่ฟอร์ทก็พอ

Hot_Get

• ♫ ~ d►_◄b
แต่งงานขอเควสอย่าฮาร์ดคอร์เหมือนเควสพันธมิตรกิลนะครับ เพราะกว่าจะบุกป่าฝ่าดงระเบิดไปได้ แค่จ่ายตังค์แล้วก็ไปเปิดโรงแรมที่ฟอร์ทก็พอ
มันยากตรงไหนอะเควสพัน  woon_o_o