GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

หลายคน หลายคดี ดูดีๆ

โจเองครับ

• Newbie
  • *
  • @ มาดิ ที่ Jonas789789@hotmail.com
อันแรก หลองหลวง

อันสอง หลอกหลวง

อันที่สาม หยาบ

อันที่สี่ ฟลัด กับแอบอ่าง ดูชื่อด้วย

TAMA

• Sr. Member
ทางทีมงานขอแบนตัวละคร ...-_GM_-...  เป็นเวลาถาวร เนื่องจากตั้งชื่อตัวละครที่เกี่ยวข้องกับ ผู้ดูแลระบบ
จนกว่าเจ้่ของไอดีจะแจ้งเรื่องขอเปลี่ยนชื่อตัวละครครับ

สองรูปที่ผู้เล่นตั้งร้านขายของรับซื้อและขายไม่ตรงกัน ทีมงานจะลงไปดำเนินการตรวจสอบให้นะครับ

ส่วนรูปที่สาม รูปไม่ได้มาตราฐานครับ ทีมงานไม่สามารถดำเนินการลงโทษได้นะครับเนื่องจาก รูปที่ผู้เล่นไม่ใช้รูปที่เซฟโดยระบบ

ตากกฎจะต้องเป็นรูปที่เซฟจากระบบเท่านั้นนะครับ รูปที่เซฟจะอยู่ใน Folder = GAMEINDY > Asura Online > Screens