GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

พระ2เทร1ยืนบอทอยู่ที่ภูติพฤกษาทั้งคืนจะไปดอปแหวนปราชไม่ได้ดอปเลย

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?
น่าจะเป็นแค่ออโต้เมาส์ปกติ

แล้ว ท่านผู้มีอำนาจก้อจะเข้ามาตอบว่า ได้ทำการตรวจสอบแล้วว่าตัวละครนั้นไม่มีความผิดปกติใดๆครับ

พอท่านตอบอย่างงี้ คนบางกลุ่มที่หมั่นไส้เจ้าของกระทู้เขาจะก้อจะเข้ามา แขวะบ้างอะไรบ้าง

เขาอยู่แต่อาจจะไม่อยากคุย อยากให้คนหน้าแหกเล่นมีไรปะ

g#037 g#037

DoMakajanG

• ตบหัวทิ้ม

Chogie.z

• `กิ้กี้ ♥
เจอบ่อย ไอพระสอง เทร หนึ่งเนี่ย
เดินไปแย่งมอนส์มันเล่น ๆเเล้วเวลาเวทหมด
จะไปยืนทับ ให้มันฟูเวท กาย ให้ 5555555555555

//me โดนถีบ  g#020
♥ baeless.

TAMA

• Sr. Member
ในส่วนนี้ทีมงานจะลงไปดำเนินการตรวจสอบให้นะครับ

ขอบคุณครับที่แจ้งเบาะแสเข้ามา