GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ผมโดน KaLisTo แฮกของครับเซิฟใต้พิภพมีรูปแต่เอาออกมาไม่เป็นครับ

mrasterPK2

• Newbie
  • *
KaLisTo แฮกของผมอะครับไม่เหลืออะไรเลยครับทั้งของทั้งเงินเลยครับจะเวลก็ไม่ได้จะจุก็ไม่ได้อะครับผมจะทำไงดีครับ g#046 KaLisTo บอกว่าจะจุติให้ผมแต่ผมบอกว่าให้ช่วยแทนได้ไหมแต่เขาบอกไม่เอา KaLisTo เลยบอกให้เอา ID กับ P มาเดียวทำให้ พอเข้าIDผมได้เขาก็เอาของผมไปหมดแล้วก่อนปิดซิบเขาบอกว่าไม่ว่ากันนะ เหรียญคลื่นผมก็หาย ชุดก็หาย อาวุธก็หาย เงินเหลือ683บิลล่า
 ผมจะทำอย่างไรตอ่ดีครับ ไม่มีอาวูธจะตีมอนชุดก็ไม่มีกัน

mrasterPK2

• Newbie
  • *
KaLisTo ขายของที่แฮกผมไปหมดเลยครับผมจะทำไงดีเวลไม่ได้จุไม่ได้เงินแทบไม่เหลือ

TAMA

• Sr. Member
ขณะนี้ทีมงานได้ปิดรับเคสแฮ็กไปแล้วครับ ในส่วนนี้ทีมงานไม่สามารถนำเดินการนำไอเทมกลับคืนมาให้ท่านได้ครับ

แต่ถ้าผู้เล่นต้องการทราบว่าไอเทมอยู่ที่ตัวละครใด ทีมงานรบกวนให้ผู้เล่นแจ้งปัญหาเข้ามา พร้อมรายละเอียดของไอเทมที่ต้องการทราบ

และให้ผู้เล่นส่ง Fax(02-734-7591) เป็นสำเนาบัตรประชาชน แล้วเขียนหมายเลขกระทู้เข้ามาด้วยครับ เพื่อความรวดเร็วในการตรวจสอบ

แจ้งปัญหา