GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

๑๑ สมาคมปีกทอง ๑๑ sv.วุ้นสวรรค์^^

-rosequartz-

• หยุดที่เทอ....
  • Full Member
นั้นดิ
∣/    ~อากาศกลางคืน~     ∩
— ● —  ~เริ่มเย็นจนหนาวแล้ว~   ╭~~╮◢█◣
﹋ /∣\╭~~╮~อย่าอาบน้ำดึกมากละ~ ╰~~╯▕田▎
╰~~╯﹋╭~╮~เดี๋ยวจะไม่ชาบาย~ ◢█◣
﹋         ﹋ ╰~╯ ห่มผ้าด้วยน๊า*-*      ▕田▎  ﹋
﹋ ˍ    ╱╲    ╱﹋╲   ﹋  ﹋ ◢█◣ ╭~╮
╱㎜╲╱╲╱+* ╲ ╱…∴‥╲╱╲㎜  ▕田▎ ╰~╯
╱:+*∴╲*+╲+╱╲╱∴+*╱╲ *╲ ╲ ㎜ ◢█◣
▂▄▅▅▆▅▄▂▂▂▊▂▄▅▅▆▅▄▂▂▂▂▂▄█田█▄▂

ยูนีคคอร์น

• คิดถึง PJ1
  • Full Member
  • เป็นผู้ชายอย่าขี้เสือก

kutong3

• Newbie
  • *

kutong3

• Newbie
  • *
ดีคะพี่โต้ง   woon_5555 woon_5555 woon_5555

woon_love woon_love
คับส้ม เดี่ยวนี้ไม่ค่อยเห็นส้มออนเลยอ่า

Fevea

• Jr. Member
  • **
ไม่ไหวๆเจอฝนเล่นงานทั้งคนทั้งเน็ต  ฮัดเช้ย        g#002

ไปนอนละ      woon_bye

♥♥ไอซ์จัง♥♥

• **
  • โปรดส่งใครมารักฉันที
    • [url=http://th.picjoke.net][img]http://n1.picjoke.net/useroutputs/213/2012-03-14/1-th-d692dd8f22c1267bf0eef30d5ecc4a3f.gif[/img][/url]
 woon_sunnyคิดถึงพี่น้องทุกคนนะึคะ  โดยเฉพาะพี่ส้ม รีบสมัครเฟรชแล้วไปคุยกันด่วนค่ะ woon_love

guide1899

• Newbie
  • *
สวัสดีค่า พี่ๆที่น่ารักทั้งหลาย หนูไกด์เองนะค่ะ พอดีหายไปน๊านนานเพราะ ติดอย่างเดียว g#015 ติดเรียน เเต่ตอนนี้ปิดเทอมจะลั่ลล้ามาบอร์ดเต็มที่ค่ะ woon_5555 woon_5555

Fevea

• **
วันนี้คงไม่ได้ออนแล้ว เน็ตคอมเป็นไรไม่รู้คะ มันรวน เข้าเน็ตเข้าเกมส์ไม่ได้เลย  g#036

น้องก็ไม่อยู่ มันไปค่ายไม่มีใครแก้ให้อะ   g#002

`@ศิษฐิโรจน์ซอยหนึ่ง ♥

• `@อภิมหาเศรษฐีขั้นเทพวีไอพี ♥ Asura people กิ๊บกุิ๊บก๊า ♥
  • **
  • `@รักน๊ะจ๊ะแฟนสู้ดที่รักจ๋า จุ้บจุ้บ ♥ `@GAME INDY จุ๊ป้าจุ๊อี๊อี๊ ♥ ;"))

llOrangell

• **
เงียบเหมาพิกลแฮะ  ปีกทองนิ

ninock  เย้ย นี่มันไอดีบอสนิหว่า   woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock

แอบซุ่มมอ่าตามอ่านบอร์ดด้วย ตัวเองอะเงียบหายไปเลยตาบอสหัวเห็ด    

woon_love woon_love woon_love