GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

มาแล้ว!!! ระบบป้องกันโปรแกรม AutoMouse

รน้อย

• Newbie
  • *
ปัญหาคือตอนเวล ผมว่าน่าเพิ่มเงื่อนไขสำหรับมอนเวล 80+ คำถามจะไม่สุ่มขึ้นมาด้วยจะดีกว่านะครับ เพราะมอนเวล 80+ คนออน automose คงตายเปล่า (มั้งนะ)

ออโต้เวลโขนมีเยอะแยะครับ

TAMA

• Sr. Member
เดี๋ยวจะมีรายละเอียดอัพเดตเพิ่ม ว่าถ้าตอบคำถามถูก จะได้รับอะไรบ้าง

รอติดตามกันได้เลยครับ g#031

.刀o乃odリ_丂w乇乇イ

• Jr. Member
  • **

ไม่ไหวแล้วค่ะแบบนี้  เอาความรู้ความสามารถของผู้บริโภคไปทำการแก้ไขแบบนี้  "ถามจริงเกมส์จะไปรอดไหม"
                  แบบนี้ยืนนอกเมืองปล่อยตัวทิ้งไว้  ลงคุกสถานเดียว นึกถึงพวกแอสเบลดที่ ทำการฝึกทักษะ C3 สิ!!! (ใครจะมายืน หรือนั่งมองจอมิทราบ )
                      พวกท่านสัมผัสได้เกิร์นไปแหละ

It changed

• ○ I want to see you smile ♥
  • Full Member

ไม่ไหวแล้วค่ะแบบนี้  เอาความรู้ความสามารถของผู้บริโภคไปทำการแก้ไขแบบนี้  "ถามจริงเกมส์จะไปรอดไหม"
                  แบบนี้ยืนนอกเมืองปล่อยตัวทิ้งไว้  ลงคุกสถานเดียว นึกถึงพวกแอสเบลดที่ ทำการฝึกทักษะ C3 สิ!!! (ใครจะมายืน หรือนั่งมองจอมิทราบ )
                      พวกท่านสัมผัสได้เกิร์นไปแหละ

ฝึกC3 เขาเปลี่ยนวิธีฝึกใหม่แล้วครับ g#017 เลยไม่จำเป็นต้องออโต้หรือไปยืนให้มอนตีแล้ว

nangpor

• Newbie
  • *
อย่างงี้ตอนเวลไม่ตายกันระนาวเหรอ *-* ถามจิงๆ ที่คิดเนี่ย ใช้หัวสมองหรือหัว.....คิด *-*
ยิ่งปรับยิ่ง ไล่คนเล่นนะเนี่ย  woon_555 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555

777

• Newbie
  • *
ปัจจุบันนี้คนก็หายไปเกินครึ่งแล้ว ยังจะมาปรับแบบนี้อีกรอบนี้คนคงจะหายหมดสมใจ g#046 แล้วซินะ นึกง่ายๆนะพระเวลโขน ลากโขนมาเป็นฝูงคำถามเด้งขึ้นมาตายอย่างเดียว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 10, 2014, 06:39:21 โดย 777 »

777

• Newbie
  • *
ถ้าเกิด ออนทิ้งไว้เฉยๆ จาโดนด้วยไหม ?  woon_huh woon_huh
ไม่คับ จะสุ่มตอนใช้สกิล #มั้ง  g#022 g#022 g#022

แค่ออนไว้เฉยๆยังหลุดกระจาย ไม่รู้จักแก้ให้สักที woon_angry woon_angry woon_angry

--GameZ"

• **
อุ๊ยยย  g#034 ถ้าเวลอยู่มันจะมีคำถามขึ้นมาไหม ก็เห็นมีบอกแค่ ผู้เล่นกับผู้เล่น ผู้เล่นกับบอส ไม่เห็นมีกับมอนเตอร์เลย  G#007 G#007 คือตอนเวลก้ปิดช่องข้อความจากระบบอยู่ละ เฮ้อออเพลีย  g#014 g#014

Naruta~

• **
ออกระบบแบบนี้มา "มันไม่เป็นมิตรกับผู้เล่น"   
ปกติก็ไม่ค่อยจะมีคนอยู่แล้ว
พวกปัยหาจริงๆแถวๆ นก แถวๆแกรนฟอเรส ส่งทีมงานลงมาวันละ สองสามรอบ ส่งเข้าคุกเดี๋ยวมันก็เลิกไปเอง

เจ้านายสั่งมา

• การป้องกันและปราบปราม คืออีกทางเลือกของผมที่จะเล่น
  • Newbie
  • *
  • ห้ามการซื้อขาย แลกเปลี่ยน ไอเท็ม เงินบิลล่า และเงินโซล อันเป็นการหลอกลวง

nucatcat

• Newbie
  • *
จะบอกว่าเอาเวลาไปจับพวกโกง หรือแฮกดีกว่ามั้ย ไอ้พวกออโต้อะมันไม่เป็นภัยหรอก ใครจะบ้ามานั่งกดฝึกซี ทั้งวัน ขึ้นก็ยาก กว่าจะขึ้นนะ แก่ตายพอดี จะบอกว่า มันไม่มีประโยชน์