GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศจากทีมงาน GAMEINDY - เรื่อง มาตรฐานการให้บริการเกมในเครือ GAMEINDY

♫♬♪§†Ҹ[£]ë ⓜⓘⓝⓔ♫♬♪

• style mine▶☺☻◄
  • Jr. Member
  • **
ทีมงานพยายยามสร้างมาตรฐาน และสัญญาในสิ่งที่เราคิดว่าเราทำได้ครับ บางครั้งการแก้ไขปัญหาต่างๆ มันก็ยากกว่าที่เราคิดไว้ทำให้เราไม่กล้าที่จะสัญญา
แต่ถ้าสิ่งไหน เป็นสิ่งที่เรามั่นใจว่าเราทำได้ เราก้จะพยายามทำตามที่เราสัญญา ครับ

ขอบคุณเพื่อนๆ ผู้เล่นล่วงหน้า สำหรับคำแนะนพและการตรวจสอบที่เข้มข้น ถ้าพบว่าทีมงานไม่สามารถทำงานภายใต้กำหนดเวลานี้ เพื่อนๆ ก็ร้องเรียนเข้ามาที่ผมโดยตรงได้เลยครับ ยินดีตามเรื่องให้่
woon_love woon_love
10. ห้ามโพสรูปภาพ ลายเซ็น เกิดขนาด 550x250
http://forum.asura.in.th/index.php?topic=19221.0
                                                         กลัวเห็นไม่ชัด:)

sittigorn1011

• Newbie
  • *
เซิ้งเรยเกมนี้มันเจ๊งเรยเนอาะ woon_5555 แต่ใครมีไม่มีแฟนมาเป็นแฟนผมน่ะคับ g#005 g#039

topzatope

• Newbie
  • *
 woon_angry   เมื่อไหร่ ระบบ C3 แบบใหม่จะมา รอจนเบื่อแล้วนะ แล้วที่บอกว่า จะพัฒนาในเดือน มิถุนา-สิงหา แล้วนี่มันจะหมดปาไปจะสิ้นเดือนกรกฏาแล้ว ใกล้จะเดือนสิงหา เข้าไปแล้ว รอจนเบื่อแล้วนะ ทำงานช้ามาก ไม่ร้ว่ามัวทำอะไรกันอยุ่  woon_angry

Slipknot

• Full Member
เปรียน ข้อมูล  2วันหรอครับ ผม  แจ้งไป 2 วัน gm ถึงตอบ  ตรวจหลักฐานเสร็จแล้ว  ทีมงานขอข้อมูลที่จะเปรียน  ส่งไแล้ว 3 นี้วันละ  ยังไม่เสร็จสะที

แค่เปรียน  เมล กับ  บชช  แค่นี้  3วันเลย  มันยากมาเลยหรอครับ

พอแจ้งว่าเติมเงินผิดเซิฟก้จะบอกมาว่าแก้ไขไม่ได้ ต้องหาตังมาเติมใหม่เอาเอง

ding7

• Newbie
  • *
 woon_angry woon_angry woon_sad2 woon_sad2 woon_cry woon_cry

g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046

อสุรา บนเว็บ ขอ ผม ID 2 ID มันติด อะ  มันบอกว่า ไฟล์ไม่ครบ อะ

ทำไงถึงจะได้ เล่น ตอบด้วย  g#046 g#046     woon_sad1 woon_sad1 woon_sad2 woon_sad2 woon_cry woon_cry

ArmSut

• สัจธรรม ของชีวิต มีเหตุ ย่อมมีผล กัมมุนา วัตตี โลโก
  • Jr. Member
  • **
  • ขอจงเดินอยู่ในทางสายกลาง จงอยู่ในความไม่ประมาทเทอญ อนิจจัง ทุกขัง อนัตตา
เพจก็เข้าไปตอบเข้าไปอัพบ่อยๆก็ดีนะครับ ผมนั่งเฝ้ารอทั้งวัน ทุกวัน อยากรู้ว่ามีอะไรอัพเดต มีอะไรคืบหน้าบ้าง
เวลาคนถามอะไรก็ตอบบ้าง มีปัญหาอะไรก็แนะนำเขาบ้าง ถ้าเป็นแบบนี้ น่าจะเปิดเพจหรือบอร์คให้คนเล่นเขาตอบกันเองถ้างั้น
ถ้าทางทีมงานยังละเลยอยู่แบบนี้ หรือไม่ก็จัดทีมงานที่มีคุณภาพ ใส่ใจ มีคุณธรรม ซื่อสัตย์ มีน้ำใจ และไม่หวังผลประโยชน์ เข้าไปดูแล
หรือถ้าลำบากก็ให้จัดทีมงานอาสาไปเลย จีเอ็มอาสาก็มีแล้วนี่ อีกอย่างเว็บแจ้งปัญหาก็เออเร่อตลอด แก้หน่อย กฎก็เหมือนกัน มันยังไงๆอยู่นา G#007 g#040
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 11, 2013, 07:02:53 โดย ArmSut »
มีปากก็พูดไป มีมือก็พิมพ์เอา ใจเขาหรือใจเรา ควรเอามาใส่ใจ

jackjj2010

• Newbie
  • *
อะไรไม่ว่านะครับ แต่... น่าจะแก้เรื่องปัญหาเก่าเก็บแบบโรล บัค ขายไอดี ฯลฯ ตามที่ผู้เล่นด่าอยู่จะดีกว่านะครับ
                   เห็นด้วยอย่างยิ่งเลยครับป๋ม woon_love woon_love woon_love

impossil3le

• Newbie
  • *
ก็ดีที่คิดทำ เเต่ผมไม่รู้ว่าจะทำได้ดีเเค่ไหน เพราะตัวเอง เคยเเจ้งเปลี่ยนชื่อตัวละเเก้มาเเล้ว ซิปหากันก็ไม่ได้ เเก้ชื่อ 1เดือนกว่าๆๆ ซิปอีก 2-3 เดือนได้ รอมาหลายพุธ กว่าจะได้ อ้างนั้นอ้างนี่ ทั้งๆที่ผมไม่ได้เป็นคนทำอะไรผิด มันผิดที่คุณย้ายผมมา พอครั้งสุดท้ายโทรไป บอกไม่รอละ ต้องเเก้ ทำไม่ถึง 10 นาทีได้ เเล้ว 1-3เดือนนั้นมันคืออะไร ขอเถอะครับจะทำให้เป็นระะบก็ทำจริงๆจังๆซักที*-* g#031

toeiindy15

• Newbie
  • *
ไงหรอจี ไหนบอกปิดปรับปรุง 10-11น. woon_huh woon_huh
นี่มัน 11.30 แล้วยังเชื่อมต่อไม่ด่ายเลย woon_angry woon_angry
มันเป็นอะไรหนักหนา เดวหลุด เดวเชื่อมต่อไม่ด่าย งงง

toeiindy15

• Newbie
  • *
ไงหรอจี ไหนบอกปิดปรับปรุง 10-11น. woon_huh woon_huh
นี่มัน 11.30 แล้วยังเชื่อมต่อไม่ด่ายเลย woon_angry woon_angry
มันเป็นอะไรหนักหนา เดวหลุด เดวเชื่อมต่อไม่ด่าย งงง