GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

[Fan-Art]Otakuกระทู้รวมผลงาน

Zii..?

• Jr. Member
  • **
  • มาทำสัญญา..เป็นสาวน้อยเวทย์มนต์กับกระผมซะเถอะขอรับ(◕ w ◕)
    • โอตาคุ ร้อยเอ็ด•~
กระผมขอใช้พื้นที่นี้เป็นที่กักเก็บผลงานเลยนะขอรับ g#031
-------------------------------------------------------------------------------
miku เผาสด

mikuลองตัดเส้น(thank's:T0Nz  psynis)

ช้างกระทืบไหล น้องงู=w=

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++ g#021

X
//เผ่น

psynis

• Newbie
  • *
ก็ว่าทำไมเข้ามาในกระทู้เอ้ะชื่อผมมาจากไหน..//โดนชก

หาโปรแกรมsaiได้แล้วเหรอครับ?

Zii..?

• **
  • มาทำสัญญา..เป็นสาวน้อยเวทย์มนต์กับกระผมซะเถอะขอรับ(◕ w ◕)
ครับ แต่ลงไว้ที่ห้องชมรม คอมที่บ้าน ดิสเต็ม =o= คอมเก่า กราก g#040

Zii..?

• **

Zii..?

• **
เคยรู้สึกเหมือนปล่อยให้เวลาผ่านไปเฉยๆมั้ย
 แบบอยู่ดีๆก็รู้สึกเหมือนไม่มีไรจะทำเลยนั่งเล่นค่าเวลา
woon_hurt