GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

สรุป นายบูมพลังโจมตีสุดแรงเกิด กลับมาแล้วหรือ ?

•Eternal wanderer•

• Full Member
  • เก่งคุง หล่อ เฟี้ยว ครบสูตร ~

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
ผมไม่เกลียดนะ แต่ผมหมั่นไส้ woon_sunny
จำคำตัวเองไว้นะครับ ว่าไม่ชอบการไหลพล่ามตามกระแส
ผมเองโดนแขวะตามกระแสมาไม่รู้กี่หนแล้ว ผมเข้าใจครับ
แต่มันต่างกันตรงที่ผมสามารถยืนยันสิ่งที่คนกล่าวหาได้
ในขณะที่บางคนกลับไม่เพียงแค่แก้ต่างไม่ได้ แต่กลับพาเรื่องไหลออกอ่าว
 woon_5555
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

™۞۩•3•۩۞™

• ล้านถ้อยคำยังน้อยไป หากจะใช้แทนคุณความดี
  • Jr. Member
  • **
  • ლ(ಠ益ಠ)ლ

™۞۩•3•۩۞™

• ล้านถ้อยคำยังน้อยไป หากจะใช้แทนคุณความดี
  • **
  • ლ(ಠ益ಠ)ლ

Inw-Free-style

• **
  • ..ก็แค่ คน คน นึง..
+ +
ห้ามโพสรูปภาพ ลายเซ็น เกิดขนาด 550x250 (ทีมงานจะพิจารณาภาพที่โพสประกอบอีกครั้ง เป็นเชิงข้อมูลของอสุราหรือเปล่า ก่อนที่จะแก้ไข)