GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

น้องบูมคับ เสร่อมากไป ระวังจะเจ็บมิใช่น้อยนะคับ

DoMakajanG

• Hero Member
  • ตบหัวทิ้ม
พยายามเข้าใจน้องและมองน้องไนแง่ดีแล้วนะ
พยายามคิดว่าน้องจะปรับตัวไหม่
แต่ไง กลายเป็นเกมือนเดิม ๆ ตลอดเลยอะ
อยากเด่นไม่ต้องทางด้านนี้กะได้มั้งคับ
มีอีกหลายวิธีเด่น เด่นแบบนี้ไม่ค่อยถูกทางนะพี่ว่า
ลองนั่งพินิจพิจารณาซัก หน่อยเผื่อจะเจอทางที่ดีได้น้อง
แบบนี้ไม่ไหว ปวดหมองแทน g#036 g#036

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • M-LEG..!?
พยายามเข้าใจน้องและมองน้องไนแง่ดีแล้วนะ
แต่ไง กลายเป็นเกมือนเดิม ๆ ตลอดเลยอะ
อยากเด่นไม่ต้องทางด้านนี้กะได้มั้งคับ
มีอีกหลายวิธีเด่น เด่นแบบนี้ไม่ค่อยถูกทางนะพี่ว่า
ลองนั่งพินิจพิจารณาซัก หน่อยเผื่อจะเจอทางที่ดีได้น้อง
แบบนี้ไม่ไหว ปวดหมองแทน g#036 g#036

พี่อย่ามองว่าเขาทำอะไรสิครับพี่ต้องมองว่าที่เขาทำอย่างนั้นเพื่ออะไร คนดีๆเขาไม่ทำกันหรอกครับ  g#031 g#031

T0Nz

• Full Member
ผมเคยมองน้องเค้าในแง่ดีนะ

แต่มันเปล่าประโยชน์  ทำตัวแกว่งตีนหาเสี้ยนเหมือนเดิม

DoMakajanG

• ตบหัวทิ้ม
ไอเดกเปรตเอ้ยข้ามรุ่นไม่ดูอารมณ์  g#037 g#037

ข้องตั้งนานละ ถึงจะยอมรับเรื่องอายุแต่เรื่องอื่นๆมันจบหรอ

จะทำตัวฉลาดก้อฉลาดให้สมกับวัยหน่อยครับไม่ต้องฉลาดแบบด็อกหรอกครับ

ผมอายุ15 ยังรู้จักทำตัวให้สมกับวัยเลยไม่ครับไม่แอ๊บแบ้ว รั่วไปวันๆ เมาไปเรื่อยๆ สุดท้ายก้อจบที่โถส้วม

g#016 g#016
เหล้าใครว่าไม่ดีเสมอไป บางทีเหล้าก็ทำไห้คนคิดได้ไนแง่ที่ชีวิตนี้ไม่เคยคิดแบบนี้มาก่อน
พี่ว่าน้องบูมลองไปกินเหล้าดูซักทีนะเผื่อจะมีอะไรที่มันดีก่านี้โผลมาไนสมองบาง อิอิอิ g#037 g#037

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
ใครจะว่าผมรังแกเด็กก็ได้นะ ไม่แคร์หรอก
เอือมสุดๆแระ ถ้าเป็นเมื่อก่อนคงแค่ pm ไปด่าเอาเฉยๆ
แต่นี่เห็นละมันเยอะเกินไปละ ผมเองก็ไม่ใช่ว่าจะดีนะ
บางทีผมก็แขวะจีเอ็มเหมือนกัน แต่ไม่ใช่อ้างเรปมาเปลี่ยนข้อความแบบนั้น
แถมตอนนี้กระแสดราม่าเรื่องเส้นในเซิฟนรกยังไม่เคลียร์ด้วย
เสือกอยากมีบท เห็นเพิ่งเข้ามาเล่นไม่กี่วันนี้เอง พูดแม่งเหมือนรู้ทุกเรื่อง
แล้วไอที่รู้ก็เสือกไม่ใช่เรื่องจริงอีก อธิบายปากจะฉีกถึงส้นตีนแระ
แม่งก็ไม่เคยเข้าใจ ดีแต่พล่าม

พูดเรื่องนี้ละของขึ้นทุกที แต่กระทู้นี้เน้นๆ ไว้สำหรับน้องบูมละกัน
ใครสงสัยหรือยังไม่เคลียร์เรื่องเส้นห่าตายายเนี่ย ไปต่อในกระทู้บอร์ดนรกกันได้นะ

ป.ล. ขอเน้นๆ อย่าออกทะเลกันล่ะ จะเป็นป๋าดัน เด็กมันอยากมีบท จะดันให้ดังทะลุจักรวาลแม่งเลย

ขึ้นหน้าใหม่ ขออ้างหน่อย เดี๋ยวมีคนหลงประเด็น แถคนละเรื่องอีก หึหึ woon_555
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

DoMakajanG

• ตบหัวทิ้ม

พี่อย่ามองว่าเขาทำอะไรสิครับพี่ต้องมองว่าที่เขาทำอย่างนั้นเพื่ออะไร คนดีๆเขาไม่ทำกันหรอกครับ  g#031 g#031
g#037 g#037 g#037 g#037

# Зρ_ησω

• ยิ้ม..หน่อยสิมึง :]

แต่มันเปล่าประโยชน์  ทำตัวแกว่งตีนหาเสี้ยนเหมือนเดิม

ผมไม่เคยมองเค้าในแง่ดีเลยนะ ทำไมน่ะหรอ ??

มองแง่ดียังไงแต่ไม่ปรับปรุงตัว มองไปก็เท่านั้น  g#004

# Зρ_ησω 

Smile Puii'z

• Jr. Member
  • **
  • .,ไม่เคยเสียจัยที่ได้รักเทอ...
ใครจะว่าผมรังแกเด็กก็ได้นะ ไม่แคร์หรอก
เอือมสุดๆแระ ถ้าเป็นเมื่อก่อนคงแค่ pm ไปด่าเอาเฉยๆ
แต่นี่เห็นละมันเยอะเกินไปละ ผมเองก็ไม่ใช่ว่าจะดีนะ
บางทีผมก็แขวะจีเอ็มเหมือนกัน แต่ไม่ใช่อ้างเรปมาเปลี่ยนข้อความแบบนั้น
แถมตอนนี้กระแสดราม่าเรื่องเส้นในเซิฟนรกยังไม่เคลียร์ด้วย
เสือกอยากมีบท เห็นเพิ่งเข้ามาเล่นไม่กี่วันนี้เอง พูดแม่งเหมือนรู้ทุกเรื่อง
แล้วไอที่รู้ก็เสือกไม่ใช่เรื่องจริงอีก อธิบายปากจะฉีกถึงส้นตีนแระ
แม่งก็ไม่เคยเข้าใจ ดีแต่พล่าม

พูดเรื่องนี้ละของขึ้นทุกที แต่กระทู้นี้เน้นๆ ไว้สำหรับน้องบูมละกัน
ใครสงสัยหรือยังไม่เคลียร์เรื่องเส้นห่าตายายเนี่ย ไปต่อในกระทู้บอร์ดนรกกันได้นะ

ป.ล. ขอเน้นๆ อย่าออกทะเลกันล่ะ จะเป็นป๋าดัน เด็กมันอยากมีบท จะดันให้ดังทะลุจักรวาลแม่งเลย

ขึ้นหน้าใหม่ ขออ้างหน่อย เดี๋ยวมีคนหลงประเด็น แถคนละเรื่องอีก หึหึ woon_555

Like  g#031 g#031 g#031

T0Nz

ผมไม่เคยมองเค้าในแง่ดีเลยนะ ทำไมน่ะหรอ ??

มองแง่ดียังไงแต่ไม่ปรับปรุงตัว มองไปก็เท่านั้น  g#004

g#037 g#037

นั่นน่ะสิ

[N]z.

• M-LEG..!?
เคยคิดสงสารตอนคุณเกิ้ลกระทู้ชื่อว่า ทนไม่ไหวแล้วอีพลังโจมตี ที่เขาไปป่วนบอด ฟิกชั่น

เล่นถึงพ่อแม่กันเลยทีเดียวคุณพลังก้ออไม่ยอมเล่นคืนตอนนั้นมันยังไม่ตอแหลเท่าไหร่

ผมดูแว๊บเดยวก้อรุ้เลยว่าเด็กน้อย จากลักษณะการพิมพ์ก้อสงสารเข้าไปให้กำลังใจ แต่มันไม่ใช่ ยิ่งดูยิ่งตอแหลจนผมต้องร่วมวงด้วย

เวลานั้นบอร์ดมันเป็นอะไรที่ร็อคมาก กลับมาต้องเปิดกระทู้พลังดู

g#016 g#016

[N]z.

• M-LEG..!?

ครับ ครับ. :)

• Jr. Member
  • **
  • อะเด้ะ *
แพร่มฆ่าเวลาไม่มีอะไรคัฟ  g#011 g#011

ฮือ ๆ อยากจะพุ่งพรวดออกมา แก =_=^
เห็นดิสเพลย์แล้ว ไม่อยากกินอะไรต่อเลย แว๊กกก
######

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน
เคยคิดสงสารตอนคุณเกิ้ลกระทู้ชื่อว่า ทนไม่ไหวแล้วอีพลังโจมตี ที่เขาไปป่วนบอด ฟิกชั่น

เล่นถึงพ่อแม่กันเลยทีเดียวคุณพลังก้ออไม่ยอมเล่นคืนตอนนั้นมันยังไม่ตอแหลเท่าไหร่

ผมดูแว๊บเดยวก้อรุ้เลยว่าเด็กน้อย จากลักษณะการพิมพ์ก้อสงสารเข้าไปให้กำลังใจ แต่มันไม่ใช่ ยิ่งดูยิ่งตอแหลจนผมต้องร่วมวงด้วย

เวลานั้นบอร์ดมันเป็นอะไรที่ร็อคมาก กลับมาต้องเปิดกระทู้พลังดู

g#016 g#016

เมื่อเช้า ไปแขวะพลังถึงกระทู้ที่มันพึ่งตั้งสด ๆๆ แม๊งหนีไม่ยอมตอบ กวนส้นตีนชิบหาย  g#035

DoMakajanG

• ตบหัวทิ้ม

g#016 g#016
แถวบ้านเรียกชอบเสพดราม่านะเนี้ย
ปล.ชอบเสพเหมือนกัน  g#037 g#037

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน