GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ความจริงของพลังโจมตีสุดแรงเกิด @!!!

จากภาพ "ผมจะสอบเข้าโรงเรียนนี้ให้ได้คอยดู"

ไม่ทราบว่า ได้ระบุชื่อผมรึป่าวครับ " ผมบูมนาย.......... .................. จะสอบเข้าโรงเรียนนี้ให้ได้ "

ระบุ หรือป่าวครับ แล้วขอบอกนะครับ ผมแยกเฟชกับน้องแล้วละ(แต่ยังแอบเข้าไปคุยกับเพื่อนน้องมั้ง)

และ ที่พิมพ์ไปอะครับ  นั้นน้องผมครับ น้องบอมไง ไม่รู้จักก็ไม่เป็นไร

ถุ๊ยยยซ์์์.

• นุ้งฝอย.
  • Full Member
  • « ถ ถ ถ.
เรียกร้องความสนใจ?  ไม่ได้สะเทือนสมองส่วนฉลาดเล้ยย
〝เพราะมีหัวใจ.... ข้าจึงปรารถนาทุกสิ่งที่เป็นเจ้า〞

ถุ๊ยยยซ์์์.

• นุ้งฝอย.
  • « ถ ถ ถ.
จ ข ก ท
〝เพราะมีหัวใจ.... ข้าจึงปรารถนาทุกสิ่งที่เป็นเจ้า〞

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

T0Nz

llllllll นี่ไม่ค่อยจะอะไรนะ  แค่ความคิดเห็นสวนกระแสเฉย ๆ  ไม่ได้ขวางโลกซะทุกเรื่อง ( แต่ก็ส่วนใหญ่ - - )

ส่วนน้องเอ ...   เด็กอะไรแก่แดดจัง   น้องเออย่างนั้นน้องเออย่างนี้  ทำยังไงให้พี่ปลายรู้สึกดี ...

เฟสบุ๊คหนูเคยเล่นใหมลูก ?  ไปพลอดรักกันในเฟสนะจ๊ะ  ไม่ได้อิจฉา แต่รำคาญมากถึงมากที่สุดจ้าาาา (:

คือบอกตรงๆนะ หมันไส้น้องเอมากเลยอะ ทำตัวแอ๊บแบ๊วเป็นเด็กปัญญาอ่อนไปได้
โต ๆ กันแล้ว เป็นชายก็ไม่น่าใช่แล้วแหละอย่างนี้น่ะ  g#015

เค้าบอกเป็นเกย์ แต่มัน....แอบงงเล็กน้อย g#015
ถ้าผมบอกว่าต่อจากนี้จะไม่ยุ่งกะบอร์ดเรื่องเล่าอีก แต่มาป่วนเรื่อยเปื่อยแทนจะมีใครเชื่อมั่ง g#037

อันนี้แว๊บแรกก็ดูออกละว่าเกย์  พอแว๊บต่อมา ดูออกเลยว่า กระเทย

shinichi

• ♥ จะมีเพียงแต่เธอ รักเธอเสมอ ♥
ไม่ชอบน้องเอ ก้เพราะชอบจับผิดคนอื่น เอาลงบอร์ด อยู่เรื่อยก้แค่นั้นเอง
https://www.facebook.com/jeplaechianpaiaeng

ูกด like ให้ซักนิส :)

# Зρ_ησω

• ยิ้ม..หน่อยสิมึง :]

พิมพ์ตัวใหญ่ทำไมครับ ประจานความหน้าด้านต่อไปรึไง

น่ารำคาณ คนเค้าพูดแล้วไม่ยอมรับกันอีก เมื่อไหร่จะเลิกแถสักที

เรียกร้องความสนใจอยู่นั้นละ น่าเบื่อ ผมบอกได้เลย ว่าตอนนี้อ่ะ

ไม่มีใครเค้าชอบคุณหรอก ทำไมน่ะหรอ เพราะความหน้าด้านของคุณเองไง

# Зρ_ησω 

shinichi

• ♥ จะมีเพียงแต่เธอ รักเธอเสมอ ♥

พิมพ์ตัวใหญ่ทำไมครับ ประจานความหน้าด้านต่อไปรึไง

น่ารำคาณ คนเค้าพูดแล้วไม่ยอมรับกันอีก เมื่อไหร่จะเลิกแถสักที

เรียกร้องความสนใจอยู่นั้นละ น่าเบื่อ ผมบอกได้เลย ว่าตอนนี้อ่ะ

ไม่มีใครเค้าชอบคุณหรอก ทำไมน่ะหรอ เพราะความหน้าด้านของคุณเองไง

นาวจ๋า กระทืบlike เลย   g#008 g#008
https://www.facebook.com/jeplaechianpaiaeng

ูกด like ให้ซักนิส :)

LLอUหื่u.

พลังครับ ถ้าคุณคิดว่าแค่เขียนแค่นี้ แล้วจบ กลับบ้านไม่ต้องเรียนละครับ

ไปเลี้ยง ควาย ดีกว่า คนอาร๊ายยย หน้าด้าหนน้าทน

แล้วขอบอกไว้อีกอย่างนึงน้ะครับ  ลุงอิฐเค้าเคย ถามคุณอยู่หนิครับ ว่า ถ้าคุณแน่จริง ก็เอารูปคุณลงมาสิคับ

จะได้ไม่ต้อง เห้นคนเข้าใจผิดกัน

แล้ว ขอบอกเหมือนที่ผมเคยบอกน้ะ    ตัวแดง มันไม่ได้เหมือนกับให้ตระกูลแม่งมึงดูยิ่งใหญ่หรอกน้ะ ไอสัส

PETDO   FAIL   DRAMA   

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • แด๊นนนนน

shinichi

Buzaba`

• แด๊นนนนน
หายไปไหนน๊า ไม่มาตอบ เอ๊ะ หรือมันยอมรับไม่ได้ที่ถูกเปิดเผย
 g#037 g#037 g#037 g#037 g#037 g#037 g#037 g#037 g#037

LLอUหื่u.

หายไปไหนน๊า ไม่มาตอบ เอ๊ะ หรือมันยอมรับไม่ได้ที่ถูกเปิดเผย
 g#037 g#037 g#037 g#037 g#037 g#037 g#037 g#037 g#037

กำลังคิดประโยคแถใหม่  g#004 g#004

PETDO   FAIL   DRAMA   

# Зρ_ησω

• ยิ้ม..หน่อยสิมึง :]

กำลังคิดประโยคแถใหม่  g#004 g#004

อย่าไปว่าเค้างั้นสิจอม ไม่ใช่แค่คิดนะ แถมต้องไปฝึกการสแดงอีกอ่ะครับ อาจจะนานหน่อย  g#001

# Зρ_ησω