GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ดราม่าจากใจถึงน้อง <พลังโจมตีสุดแรงเกิด>

Sweet_berry จ๊ะจ๋าเจ้าขา

• Full Member
  • จ๊ะจ๋าเจ้าขา
ขอโทษทีนะคะ ทราบดีว่าทุกท่านเบื่อชื่อนี้
เราก็เบื่อ เบื่อมาก ตอบคำถามแบบไร้สมอง
ตั้งกระทู้ล่อเป้าเพื่อรอโดนด่า
แรกแรกก็ไม่เข้าใจนะว่าทำไมใครใครก็เกลียด แต่ตอนนี้เข้าใจอย่างดีเลยทีเดียว

เอาแบบนี้ไม่เรามาแอนตี้เค้า  ทำให้เป้นอากาศไปเลย
แบบว่าโพสกระทู้เราก็ไม่ตอบ
ตอบกวนตีนเราค่อยไปด่า
เพราะท่าทางน้องเค้าจะขาดความอบอุ่น
อยุ่ที่บ้านที่ โรงเรียน คงไม่เป้นที่สนใจ
อยากบอกน้องไว้หน่อยนะคะ
สักวันที่โตกว่านี้หรือมีสมองมากกว่านี้สัก 0.001%
แล้วน้องจะเสียใจที่ช่วงเวลานี้แทนที่จะได้ใช้ชีวิตมีความสุขตามประสาเด็ก
แต่กลับเอาเวลามาทำตัวให้เค้าด่า
ไม่มีใครชอบน้องหรอกค่ะ สักวันน้องจะแพ้ภัยตัวเอง จำไว้

ปล ไม่เคยคิดว่าจะทนไม่ไหวจนต้องตั้งกระทู้แบบนี้
ไม่ได้ว่าจะเรียกร้องกระแสหรือกดดัน แต่น้องเค้าทำตัวทุเรศมา่กทุกวัน
มันน่าลำคาญสำหรับคนสิงบอร์ดแบบเราเรา
บางทีอยากอ่านกระทู้ หรือตอบกระทู้สร้างสรรค ต้องมาเจอเกรียนบอร์ดตอบกระทู้ลงเหว
หรือตั้งกระทู้ปัญญาอ่อน
เรื่องที่มันไม่ได้มีปัญหาก็มาทำให้มีปัญหา บางทีกระทู้ซื้อขายของก็ไปป่วน มันน่าเอือมระอา
ไม่ใช่ว่าไม่ชอบน้อง<พลังโจมตีสุดแรงเกิด> นะคะ
เอาเป็นว่าเกลียดเลยโอเคนะคะ
ขออภัยมา ณ ที่นี้ถ้าทำให้ท่านอื่นๆลำคาญ สวัสดีและขอบคุณค่้ะ

Sweet_Berry [เกรียน,เบอร์รี่์ No.1]: ไม่หาเรื่องใคร แต่ไม่ยอมคนที่มาหาเรื่องก่อนค่ะ

LLอUหื่u.

รู้สึกว่าวันนี้เจ้าของกระทู้จะสวยมากๆๆ > <

PETDO   FAIL   DRAMA   

T0Nz

อยากบอกน้องเค้าว่า "เสร่อ"  แต่คิดในใจ ไว้หน้ากันหน่อยก็ดี

อยากพูดตรง ๆ ว่า "รำคาญ" แต่ก็ไม่กล้าบอก คิดในใจ เดี๋ยวน้องเค้าเสียเซลฟ์

อยากด่าแรง ๆ ว่า "อีปลวก" แต่ก็ไม่กล้าพูด คิดในใจ กลัวเึค้าจะเสียใจ

ทั้งหมดที่กล่าวมา  คือช่วงแรกที่น้องเค้าเพิ่งเข้ามาในบอร์ดใหม่ ๆ อะนะครับ

หลัง ๆ  ผมจัดหมดละ  woon_555

ไม่นึกไม่ฝันว่ากระทู้แฟนคลับจะมีโอกาสรีเทิร์น  woon_5555

LLอUหื่u.

พี่ต้นนนน

ไม่ใช่กระทู้แฟนคลับ ครับ แต่เป้นกระทู้ แฟน"ขับ" 55

T0Nz

Sweet_berry จ๊ะจ๋าเจ้าขา

• จ๊ะจ๋าเจ้าขา
อยากบอกน้องเค้าว่า "เสร่อ"  แต่คิดในใจ ไว้หน้ากันหน่อยก็ดี

อยากพูดตรง ๆ ว่า "รำคาญ" แต่ก็ไม่กล้าบอก คิดในใจ เดี๋ยวน้องเค้าเสียเซลฟ์

อยากด่าแรง ๆ ว่า "อีปลวก" แต่ก็ไม่กล้าพูด คิดในใจ กลัวเึค้าจะเสียใจ

ทั้งหมดที่กล่าวมา  คือช่วงแรกที่น้องเค้าเพิ่งเข้ามาในบอร์ดใหม่ ๆ อะนะครับ

หลัง ๆ  ผมจัดหมดละ  woon_555

ไม่นึกไม่ฝันว่ากระทู้แฟนคลับจะมีโอกาสรีเทิร์น  woon_5555

แถมอีกนิด จ๋าก็ไม่คิดว่าจะเป็นจ๋าที่เป็นคนตั้งกระทู้
แต่ลำคาญมากไม่ไหวกับน้องดวก

Sweet_Berry [เกรียน,เบอร์รี่์ No.1]: ไม่หาเรื่องใคร แต่ไม่ยอมคนที่มาหาเรื่องก่อนค่ะ

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
พี่ต้นนนน

ไม่ใช่กระทู้แฟนคลับ ครับ แต่เป้นกระทู้ แฟน"ขับ" 55

ลืม ๆ  woon_555
ขับรถชนแว้วววว g#006
ปล.นิมนต์หลวงพี่โอ๊คมาด้วยดีมั้ย woon_555
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

LLอUหื่u.

เอาหละ จากนี้กี่ 100 หน้าน้า คราวก่อน 156 คราวนี้ขอ 200+ น้ะ 55

• ชิชิชิ
โฮ่ๆ กี่เกิ้ล พี่เอิร์ธไม่อยู่ ใครจะช่วยปั๊ม g#019
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
พี่ต้นนนน

ปล.นิมนต์หลวงพี่โอ๊คมาด้วยดีมั้ย woon_555

โอ๊คยังเอือม  g#014
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

• ชิชิชิ
พี่ต้นนนน

โอ๊คยังเอือม  g#014
จะมีอวตารร่างไหนมาอีกมั้ยน้อ woon_555

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • แด๊นนนนน

LLอUหื่u.

ไม่ไหวกะคนนี้นะ  g#023 g#023
ตามด่าทุกกระทู้ แม่งหน้าด้านได้ทุกกระทู้ 55

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • แด๊นนนนน
ไม่ไหวกะคนนี้นะ  g#023 g#023
ตามด่าทุกกระทู้ แม่งหน้าด้านได้ทุกกระทู้ 55

มันหนีไปหลายกระทู้ ตามแทบไม่ทันเรย  g#037 g#037

• ชิชิชิ
บอกดิ กูร็อค มันจะร่วมร็อคมั้ย รึมันจะไปอินดี้ เอ๊ะ รึเค้าเป็นชาวอีโม g#036