GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อยากรู้เหตุผลที่จีเอ็มครูอุ้ย และ อาจารย์ ย ยุ่นลาออก

อุ้ย

• Jr. Member
  • **
พอดีวันนี้เป็นวันหยุดงานของผมพอดี แต่ sv. diablo ดันมาล่ม(เซงอดเล่น) ก็เลยแวะเข้ามาเยี่ยมบอร์ดอสุราซะหน่อยเลยมาเจอะกระทู้นี้
เลยถือโอกาสแวะเวียนมาทักทาย และตอบให้หายข้อข้องใจเน้อ
เหตุผลที่ผมลาออกก็ผมก็บอกไปแล้วเน้อในกระทู้อำลาเมื่อ 3 เดือนก่อน นั้นก็คือ
ผมทำงานที่นี่มาก็นานระยะนึงแล้ว จนถึงจุดอิ่มตัว และอยากจะนำเอาความรู้และประสบการณ์จากที่นี่ไปแสวงหาความก้าวหน้าต่อไป
ส่วนที่ว่าออกเพราะการทะเลาะกับคนโน่น คนนี่นั้น ไม่เป็นความจริงหรอกครับ เรื่องการลาออกเป็นการตัดสินใจของผมเองเน้อ

เพื่อนๆ คงยังสบายดีทุกคนนะครับ ^^

<aDminRAMA> SilverBorn

• **
  • เกมมาสเตอร์แถสตอเบอllxa@อสุรา.คอม
หายไปตั้งนาน อยู่ๆออกมาปรากฏกายทิพ เวลาที่กระทู้นี้มาไม่ห่างกันมาก แปลกๆ ใครโทรตาม หรือ ใครล็อคอินเข้าหรอครับ  woon_sunny
เลิกๆกันไป อดีตจีเอ็มแนะนำ 555

อุ้ย

• **
หายไปตั้งนาน อยู่ๆออกมาปรากฏกายทิพ เวลาที่กระทู้นี้มาไม่ห่างกันมาก แปลกๆ ใครโทรตาม หรือ ใครล็อคอินเข้าหรอครับ  woon_sunny
ผมบอกไปแล้วไงว่าวันนี้ผมหยุด  ผมก็ดูบอร์ดมาเรื่อยๆ แหละ ทำไมต้องรอให้ใครโทรเรียกด้วยละครับ
แล้วประเด็นนี้มันเกี่ยวกับผมไม่ใช่เหรอ ทำไมผมจะตอบไม่ได้

ผมบอกไปแล้วไงว่าวันนี้ผมหยุด  ผมก็ดูบอร์ดมาเรื่อยๆ แหละ ทำไมต้องรอให้ใครโทรเรียกด้วยละครับ
แล้วประเด็นนี้มันเกี่ยวกับผมไม่ใช่เหรอ ทำไมผมจะตอบไม่ได้

สงสัยอีกนิด ใครเป็นหัวหน้าแทนครูอุ้ยครับ  woon_bye

อุ้ย

• **

สงสัยอีกนิด ใครเป็นหัวหน้าแทนครูอุ้ยครับ  woon_bye
อันนี้ผมไม่รู้อะครับ ^^

• Full Member
  • #..กินน้ำเต้าหู อร๊อยอร่อย :D

อุ้ย

• **

อุ้ย

• **
พี่ครูอุ้ยมีแฟนยังครับ แล้วตอนนี้ทำงานอะไรอยู่
ข้อแรกขอผ่านเน้อ T T ส่วนงานใหม่ผมก็ยังวนเวียนอยู่ในงานสายเกมครับ แต่ไม่ขอเอ่ยชื่อดีกว่า  g#011 g#011

พี่ครูอุ้ยมีแฟนยังครับ แล้วตอนนี้ทำงานอะไรอยู่
ข้อแรกขอผ่านเน้อ T T ส่วนงานใหม่ผมก็ยังวนเวียนอยู่ในงานสายเกมครับ แต่ไม่ขอเอ่ยชื่อดีกว่า  g#011 g#011

พี่ครุอุ้ยหล่อมากครับ แต่ผมแอดเพื่อนพี่ครุอุ้ยไปเกือบปีแล้วนะครับ ไม่รับเพื่อน งอนอ่าาา  g#002

• **
  • เกมมาสเตอร์แถสตอเบอllxa@อสุรา.คอม
วันหยุด วันอังคารเลยเนอะ  g#037

หายไปตั้งแต่วันไหนนะ

อยู่ๆมาปรากฏ  woon_555
เลิกๆกันไป อดีตจีเอ็มแนะนำ 555

• Full Member
  • #..กินน้ำเต้าหู อร๊อยอร่อย :D
อ้อ เรอะ เพิ่งรู้นะเนี้ย
ลายเซ็นใช้คำเหมาะสม

//ต้องเขียนแบบนี้สิจีเอ็ม หึ

วันหยุด วันอังคารเลยเนอะ  g#037

GP นี้คือไรอะ

GAME PROGRAM ปะ ( โชว์โง่ปะวะเรา )

• **
จีเอ็มครูอุ้ยตัวจริง มาดูหน่อย น้องๆที่บอก ห่วยแตกมาก 3 ตัว แถแหลก  woon_5555

อุ้ย

• **

แล้วแปลกตรงไหนละครับ อย่ามัวแต่เล่นเกมเน้อเด็กน้อย
ต้องหัดเรียนรู้โลกความเป็นจริงบ้างว่าคนเราเค้าทำงานกันได้ทุกวัน และมีคนมากมายไม่ได้หยุดวันเสาร์อาทิตย์นะครับ ^^