GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

มาดูผลที่ได้จากการ เจียระไนอัญมณีขาย (รวยๆๆๆๆๆๆ)

KOWFANg. M$

• Full Member
  • ♥ คุณพระ คุณเทร คุณแคส
ถ้าแม่มจิง ลายเซ็นคุณต้องไม่ใช่ตัวละคร ลาวๆแบบนั่้นอะ

คิดในแง่ + เค้าอาจจะไม่ชอบอวดรวย(มั้ง)

ให้มันเป็นความทรงจำ

AsunAllI3araTz

ถ้าแม่มจิง ลายเซ็นคุณต้องไม่ใช่ตัวละคร ลาวๆแบบนั่้นอะ

คิดในแง่ + เค้าอาจจะไม่ชอบอวดรวย(มั้ง)
ช่ายไหม อาจจะ เเอบ รวย เงียบๆ เดินไป ให้คนอื่นตี เก็บตังไว้ เพื่ออนาคต -*-
อ้วน เเกอะ รวยที ยีงงก  woon_5555

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
อย่าเชื่อเลยโม้อ่ะ

ทำจริงไอดีเดียวน่ะ 6 ชั่วโมง 500k

ถ้าคุณมีเวลาทั้งวันก็ 24 ชั่วโมง 2m ต่อวัน ต่อไอดี

20 ไอดี ก็ 40m ต่อวัน

เดือนก็ 1200m ต่อเดือน

สามแสนเอ็มมันเวอร์คับ โม้อย่างเห็นได้ชัด

ของผมทำเรื่อย ๆ คับวันล่ะ 500k - 1m พอไอดีเดียว เดือนนึงก็ 20mได้ ไม่ได้เล่นทุกวันเล่นบางวัน ส่วนใหญ่เปิดทิ้งช่วงหลับตอนเที่ยงคืนถึงเช้า
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

KOWFANg. M$

• ♥ คุณพระ คุณเทร คุณแคส

ช่ายไหม อาจจะ เเอบ รวย เงียบๆ เดินไป ให้คนอื่นตี เก็บตังไว้ เพื่ออนาคต -*-
อ้วน เเกอะ รวยที ยีงงก  woon_5555

เก็บเงินไว้แต่งงานไงแก
เควสแต่งงานจะมาแล้ว 555
ชั้นรวยแบ๊ไร ยังไถเงินแก 50k  g#035

ให้มันเป็นความทรงจำ

ap00001

• Newbie
  • *
คนอะไรน่าสงสารมาก  g#014 เป็นผมไม่กล้าโชวทั้งรูปทั้งกระทู้อะไรแบบนี้หรอก

After School

• Newbie
  • *
เชื่อก็ออกลูกเป็นไข่แล้วละ สมมุติถ้าทำได้แบบนี้จริงนะ จะมีปัญหาต่างๆตามมามากมาย

โดยเฉพาะเรื่องเงินเฟ้อ > คนมีตัง > ไม่เติมเงินซื้อกล่องเหลืองเอา > ของโซลขายไม่ออกไม่มีรายได้เข้าบริษัท >

ถ้าทีมงานยังมึนไม่ปรับ > "เจ๊งแน่นอน" ต่อให้ออน100จอก็ทำไม่ได้หรอกเวลาแค่เดือนเดียว  g#040

ปล.บอกผมทีว่าตั้งเอาฮา  g#037

•Eternal wanderer•

• เก่งคุง หล่อ เฟี้ยว ครบสูตร ~

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?

TongDang

• Jr. Member
  • **
คงใช้โปรเเกรม Cheat Engine อ่ะครับ ชัวร์ไม่เชื่อลอง serch google โหลดมาใช้ดูครับ ง่ายๆๆ woon_5555

chang_Fong

• Jr. Member
  • **
  • Some body who know, Some body who care ?
ตอแหล!
 g#035 g#035 g#035 g#035
ปล .ตัวเองอะ เก่งจังนะ (ปาก)^^
ดีชั่ว อยู่ที่ ตัวทำ สูงต่ำ อยู่ที่ทำตัว