GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ตกลงอิน้องเอเป็นผู้ชายผู้หญิง

Dhiea'Joshua

• เด็กยุคใหม่ ไม่พูดภาษา "วิบัติ" กันนะคะ
  • Full Member
  • อย่าเอาความงี่เง่าของตัวเอง มาเปรียบใส่คนอื่น นะจ๊ะ ♥

Ammy

• Newbie
  • *
ทำไปทำมางง ตอนแรกว่าชาย ตอนหลังว่าหญิง งงว้อย
แล้วอายุเท่าไหร่อะ

มันเป็นหญิงนะผมอยู่ ร.ร. เดียวกะมันผมรู้

อายุ 22

เป็นอาจารย์หรือป่าว

.KA.-S.K.-

• เหตุผลมาก่อน
  • Jr. Member
  • **
เป็นคนที่ลงแบทไม่ค่อยจะได้    ลงทีไรคัน....ทุกที g#037

shinichi

• Full Member
  • ♥ จะมีเพียงแต่เธอ รักเธอเสมอ ♥

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว
ทำไปทำมางง ตอนแรกว่าชาย ตอนหลังว่าหญิง งงว้อย
แล้วอายุเท่าไหร่อะ

มันเป็นหญิงนะผมอยู่ ร.ร. เดียวกะมันผมรู้

อายุ 22
เพิ่งจะรู้ว่าขึ้นเลข2  เรียกมันว่าอิเออยุตั้งนาน  g#011

MissionComplete

• Newbie
  • *
  • เมื่อไหร่เกรียนจะหมดโลก!!
    • พวกเกรียน ไปตายซะ!!
เป็นชาย สายวาย แบบโมเอะครับ  woon_sad1

วาย=Yaoi (BOY'S LOVE หรือ BL ) คือ ความสัมพันธ์ระหว่าง ชาย100% กับ ชาย100% แต่ไม่ใช่เกย์นะคะ คือเกย์ชอบดูเพศเดียวกันกดกัน ชอบโดนเพศเดียวกันกดและกดเพศเดียวกัน (18+)

โมเอะ= moeเป็นศัพท์สแลงในภาษาญี่ปุ่น มีความหมายถึงความรักความชอบหรืออารมณ์ทางเพศที่มีต่อตัวละครในมังงะ อะนิเมะ หรือวิดีโอเกม (18+)

ป.ล.ทั้ง 2 อัน มันเป็นความชอบส่วนบุคคลอะนะ *-* เพราะผมก็ดูทั้ง วาย ทั้งโมเอะ นะ 
ป.ล. ถ้าจะเปิดดู Y หรือ โมเอะ ห้ามมีผู้ปกครองอยู่ข้างๆ (เตือนด้วยความหวังดี ^ ^)

Y นี่ได้อีกอย่างนึงคือ Yuri หญิงรักหญิงด้วยน้า
http://www.gameindy.com/activities/1/3340.html <<<<< ช่วยโหวตที่ครับT^T

dyl

• ผมน่ะ ก.
  • Hero Member
  • ลูกพ่อเต

™۞۩•3•۩۞™

• ล้านถ้อยคำยังน้อยไป หากจะใช้แทนคุณความดี
  • Jr. Member
  • **
  • ლ(ಠ益ಠ)ლ