GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ : ปิดระบบคู่หูและระบบซัมมอน ของเซิร์ฟเวอร์ใต้พิภพ เพื่อตรวจสอบสาเหตุการล่มของเซิร์ฟเวอร์

บุคคลทั่วไป · 75 · 22498

Exit.

• Jr. Member
  • **
  • ....
ขอคูณเป็น 300 % ได้ป่าวครับ  ตอนนี้หลุดๆค้างๆ เป็น 160% ละ  ปิดระบบผอบอีก  รวมเป็น 300% เลยได้ม๊ะ *-*

สะตอเบอเริ่ม

• **
  • ตอบไม่เยอะ ไม่ได้แปลว่าอ่านน้อย
ชดเชย exp 200% exp การงาน 200% เพิ่มดรอป 200% ตายไม่เสีย exp มีบัพสดชื่นทั้งเซิฟเวอร์จนกว่าจะเปิดใช้งานผอบ ได้ป่าว woon_555
ปลวกเฝ้าสุสาน

‘ Meole. ’

• Full Member
  • เลิกเล่น

เสือก...

• **
  • พ่ิอง ง!

‘ Σx●яcisτ ϟ ғαιι ’

• ╮( ̄▽ ̄)╭
  • **
ทำไมไม่เปิดรีอีกละ เพราะบางคนเค้าก็ใช้ผอบช่วยเรื่องค่าสเตตัส แล้วปิดผอบแบบนี้พลังโจมตีก็ลดดิ

เปิดรีไปเลย

เหนด้วยอ้ะ  woon_hurt woon_cry

อิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิ ' ^ '

gvvvvvv

• Newbie
  • *
ทำไมไม่เปิดรีอีกละ เพราะบางคนเค้าก็ใช้ผอบช่วยเรื่องค่าสเตตัส แล้วปิดผอบแบบนี้พลังโจมตีก็ลดดิ

เปิดรีไปเลย

ใช่ เปิดรีไปเลยย

มากกว่าคำถาม

• **

เปิดรีไปเลย

ทีมงานต้องขออภัยในความไม่สะดวกจริงๆ ครับ

จึงมีการชดเชยคูณ 200% ในช่วงที่ทีมงานดำเนินการ เช่นมีผอบช่วยตีมอนสเตอร์ 1 นาที ฆ่าได้ 2ตัว

ไม่มีผอบช่วย 1นาที ฆ่าได้ 1ตัว มีเพิ่มค่าประสบการณ์ 200% = ฆ่าได้ 2ตัว

และเพิ่มอัตราดรอปอีก 150% ครับ

แล้วคนที่ไม่ได้รับผลประโยชน์จากคูณ 200% ละคับ

คนที่ทำแต่การงานที่ต้องเพิ่งผอบที่มีสกิลขนของ

เปลี่ยนชดเชยจากคูณ 200% เป็นเพิ่มอัตราสำเร็จของการงานเป็น2เท่าแทนได้ไหม

หรือ ชดเชยคูณ 200% และชดเชยอัตราสำเร็จของการงาน2เท่า
ในส่วนเรื่องของการงานที่ใช้ผอบสกิลสดชื่นช่วยฟื้นฟู MP หาการงาน

ผมขอปรึกษาทีมที่เกี่ยวข้องอีกทีนะครับ ว่าจะสามารถดำเนินการใดๆ ในเรื่องนี้ได้หรือไม่ครับ

ขออภัยในความไม่สะดวกครับ

ครับ ขอบคุณล่วงหน้าถ้าแก้ให้

แต่ผอบสกิลสดชื่นผมว่ามันไม่ได้สำคัญมากนะครับ ที่สำคัญจริงๆคือผอบสกิลขนของ

เพราะส่วนใหญ่แล้วคนที่เปิดหลายๆจอทำการงานเขาเปิดพระให้ฟูMPหมู่อยู่แล้ว หรือไม่ก็กดอาหาร

อย่ากให้ช่วยจริงๆก็คือเรื่องน้ำหนักที่ได้จากผอบสกิลขนของมากกว่าครับ

XCMA

• Newbie
  • *
ขอคูณเป็น 300 % ได้ป่าวครับ  ตอนนี้หลุดๆค้างๆ เป็น 160% ละ  ปิดระบบผอบอีก  รวมเป็น 300% เลยได้ม๊ะ *-*
เห็นใจคนที่ไม่เวล คนที่ไม่มีเทร บ้างสิ ชดเชยแต่ เพิ่มดรอป เพิ่มประสบการณ์ มันไม่ครอปคลุม

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
ผมว่าเป็นปัญหาที่การงานใหม่รึป่าว อิอิ นั่งขุดกันอยู่ที่กระจุกเดียวเต็มแผนที่ ยืนซ้อน ๆ กัน ที่จุดเดียวนั่นแหละ
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

ควอนโฮลิค.

• แฟนจบไปมีแต่ "อดีด" เรียนจบไปมีแต่ "อนาคต" :)
  • **
  • เบื่อเกมแลค,, แลคหา พ่อ.ง ?

.P a t c h a :)

• Full Member
#038 #038 #038

เพื่อนทั่วไป เขาจะมองเห็นแค่ "คุณกำลังร้องไห้"
,,แต่...เพื่อนแท้ มีหัวไหล่ไว้ให้คุณ "คอยซับน้ำตา"

g#019 g#019 g#019

~Toei~

• Newbie
  • *
งานกำลังเข้ามาอีกแล้ว ดิ รอลุ้นว่ามันจะ ปิด หรือ เปิด
ถ้าเปิดต่อก็ดีไป แต่ ถ้า ปิด ยาวงานกำลังมาเยือน ทีมงานอีกแล่ว
woon_no woon_no woon_no