GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

วอริเออร์ ๔oo

• โฮยอน น่ารักที่สุดเลย
  • Newbie
  • *
ทางทีม Dev ได้รับเรื่องร้องเรียนมาบ้างเหมือนกันว่า training ground ของเกม 400 เรานั้นยากและดูอึดอัดไปสำหรับผู้เล่นบางท่าน woon_angry จีเดฟวอริเออร์เลยขอประชุมด่วนกับทางทีมเดฟ g#035 ขอเปลี่ยน เอาแบบง่ายๆ สบายๆ ดีกว่า

เพื่อนๆคิดว่าไงบ้างครับ woon_o_o

Spider_Moke

• Newbie
  • *
ผมต้องการคำตอบนี้แหละครับ..เชื่อไหมผมดึงคนมาเล่นเกมส์นี้ร่วม20คน แต่ตอนนี้หนีหมดเวลเอยอะไรเอย ยากมาก เขาหนีกันหมด เขาทิ้งท้ายไว้ว่าถ้าระบบดีกว่านี้จะกลับมารวมตัวอีกครังขอไห้พวกทีมงานทั้งหลายจงรีบแก้ไขด่วนๆด้วยนะครับ อยากไห้กลับมาครึกครื้นเหมือนตอนโอ่เพ่นแรกๆเพราะคนเยอะเเละสนุกไปกับสหาย..........

rapin2556

• Newbie
  • *
เออ ขอโทดโทษครับ training ground แปลว่าอะไรครับ  แปลตรง ศัพท์ แล้วมันงง ไม่เข้าใจกระทู้ขอรับ

วอริเออร์ ๔oo

• โฮยอน น่ารักที่สุดเลย
  • Newbie
  • *
training ground คือ tutorial สอนเล่น นั่นเองครับ  woon_5555

หลังจากประชุมกันต่อ ก็มีแนวโน้มที่จะปรับรูปแบบ Gameplay ให้สนุกขึ้นแน่นอนครับผม  woon_love

rapin2556

• Newbie
  • *
ว่าแล้ว ว่ามันไม่เกี่ยวกับ การปรับปรุง เปลี่ยนแปลง ระบบ เกมส์ บางอย่าง woon_sad1 woon_sad1