GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ทำไมวิผม พลังเวทน้อยจัง

seetisyou

• Newbie
  • *
ทำไมวิผม เวล55 พลังเวทน้อยจัง โดนงูตีมา ใส่เกราะ1ลดทีแทบครึ่งหลอด
แต่ผมใส่เสื้อ แบบ ตั้งแต่เริ่มแรกที่แจกให้ั (คือแบบจนมาก) เงินติดตัวมี 30k เอง
ผู้เชี่ยวชาญ แนะนำหน่อยได้มั้ยครับ ว่าผมควรทำไงดี เวลที่เสือก็ไม่ได้เลย
เงินก็มีน้อย อ้อ ลืมไป ผมเป็นวิไฟดินครับ สกิลหมู่ยังไม่ค่อยมี  woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry
 woon_sad1 woon_sad2 woon_sad1 woon_sad2  woon_yes  woon_cry  woon_huh woon_huh woon_hurt

It changed

• ○ I want to see you smile ♥
  • Full Member
ควรจะเก็บตังก่อนน่ะครับ g#017
เดียวนี้ของไม่แพง  ไม่ทราบว่าเล่นเซิฟไหนคับ

It changed

seetisyou

• Newbie
  • *
พอมี วิธีหาเงินบ้างมั้ยอะครับ เพราะตอนนี้ ไม่ค่อยมีคนเอาเกลือเลย
อะไรเปลี่ยนไปหมดเลยแหละ  woon_cry

It changed

KingPPK

• Newbie
  • *
  • ไม่ได้เก่ง ไม่ได้เทพ
แนะนำ หาเบียมคลั่งขายนะครับ ที่แมพก่อนบอสคิงจุ๊ นะครับ (ถ้าราคายังดี) woon_5555  woon_5555