GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
แนะนำที กำลังจะจุรอบสองว่าจะเล่นวิ เอาสายที่เวลไว้ แล้วเวลไหน เน้นเวลคนเดียวเนื่องจากเวลาเล่นไม่ค่อยตรงก็ใครเท่าไรตี้ไม่ค่อยมีตั้ง
พวกของใส่ด้วยก็ดีไม่ต้องเทพมากทุนต่ำๆสักไม่เกิน20m เดี๋ยวจุแล้วคงไปเล่นชีพอื่่น
ขอบคุณสำหรับคำตอบ
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

KingPPK

• Newbie
  • *
  • ไม่ได้เก่ง ไม่ได้เทพ
ในความคิดของผมสายสำหรับเวล ได้หมดทุกสายครับ แต่เห็นเขาว่ากันว่าสาย น้ำ-ดิน
ธรณีแล้ว เยือกแข็งถี่ ๆหรือไม่ก็พสุทารัว ๆ เลยครัส  g#031 งบ 20 m ซื้อเซ็ตนักเวททำลายล้างใส่
หรือถ้าเงินน้อยจริง ๆ ก็เซ็ตมหาเวทครับ  g#009
  woon_sunny

KingPPK

• Newbie
  • *
  • ไม่ได้เก่ง ไม่ได้เทพ
ก็สาย ไฟ-ดิน น้ำ-ดิน ก็ ok นะครับ ดินก็มีพวก ธรณี พสุธาทลาย ไฟก็ อัคคีทำลายล้าง น้ำก็ เยือกนะครับ ใช้เวล อาจลืมไรนิดหน่อยก็โทดทีครัช  woon_sunny

bes_bam

• Newbie
  • *
ผมว่าไฟ ดิน ดีสุดนะครับ เพราะมอนเยอะก็ไฟ มอนน้อยก็ดิน จะให้ดี ไม้เท้าบวกกาล10+เลยนะจะได้ล่ายเร็ว หรือแต่คนก้ได้ ท่าบวกอย่างอื่น ก็น่าจะใส่กำไลข้อเท้าละอองเพลิงก็จะได้เร็วขึ้นอีก ถ้ามีอะไรผิดพลาดขอโทดด้วยครับ g#003

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
งืม ขอบคุณน่ะครับ เล่นตอบกันข้ามปีเลยทีเดียว ตั้งไว้ตั้งก่ะปี 2012 เม้นแรก 2013 เม้นต่อมา 2014

555+

ยังไงก็ขอบคุณคับ ตอนนี้ไปเล่นคนทรงแทนล่ะ
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

ป.ปูม

• Jr. Member
  • **
  • ~ใต้ฟ้าสีคราม~
ไฟ + ดิน Cover ที่สุดแระล่ะครับ สำหรับเวล จากจุ 1 ไป 6 แบบไวไว (ถ้าเอามาวอก็พอไหว)
ของที่ใส่จะให้ดีเซตปราช +8 ก็พอ จะให้ดี +10 ส่วนไม้เท้า ประกายเพลิง+10 กาลขึ้นไป (ไม่จุอัฟประมาณนี้) ตัวนี้ไว้วิ่งโขนอย่างเดียว

g#021 g#021 g#021

*~ช้างน้อยคลับ~*, *~Ca$p€r~*, -:-สมาคมลึกลับแห่ง~อาโปบิส-:-
ปัจจุบัน :ตัวละคร PooM_AE90 จุ 6 ตัวเดียว* ผมไม่ได้เล่นนะครับ โปรดระวังคนแอบอ้าง