GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

กลุ่ม *~* lกรีEu llตก *~* ยินดีต้อนรับครับ

tuntung01

• Newbie
  • *
ยินดี้อนรับครับ ใครต้องการ เข้ากลุ่ม ให้ ซิบ STMS_PTTXC แอสผม และให้เข้า กระทู้ วัน ละ 3 ครั้ง และให้เขียนลง สมัครกับ กระทู้ผมเลย
 ตัวอย่าง
 ใบสมัคร เข้า กลุ่ม lกรีEu llตก 171760
 ชื่อในเกมส์ STMS_PTTXC ไอดี XXXXXXX อีเมล XXXXXXXX สมาคม XXXXXXX
 วันที่ลงสมัครเข้ากลุ่ม  1 เมษายน 2555 เวลา 12.30 น.
  แล้วกดตกลงเลยนะครับ
  ใครเข้ากลุ่มแล้ว จะได้ ของ ไอเทม เช่น เส้นเทพ สุดคุ้ม 30 วัน หน้ากากการงาน หมวกเทพ หมวกกระทง หมวกธง หมวกปลาหมึก
  เป็นต้น ใครอยาก ได้ ก็รีบ ๆ ๆ ๆ สมัคร เร็ว ๆ ก็ กัน นะครับ

tuntung01

• Newbie
  • *
 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 รีบ ๆ ๆ ๆ นะครับ ได้ของรางวัล แค่ 50 คนแรกเท่านั้น
 จำกัด นะ ครับ ได้ แค่ 100 คนเท่านั้น รางวัลนี้ อีก 50 คน เดียวจะมาบอกนะครับ บายยยยย  g#006 g#006

v_xxx101_v

• Jr. Member
  • **

tuntung01

• Newbie
  • *
 woon_o_o woon_o_o คิดออกแล้วครับ สสำหรับ อีก 50 คน ที่ไม่ได้ รางวัล 50 คนแรก ก็
 สุดคุ้ม 30 วัน หมวกเทพ หน้ากากการงาน นะครับ ถ้ามีไรเพิ่มอีกเดียวบอก กลุ่ม เรา เรียบง่าย ครับ

tuntung01

• Newbie
  • *
 g#046 g#046 g#046 g#046 ก็คือว่า เวลาส่งของจะไม่แลกเปลี่ยนครับ จะส่งเข้าระบบ
 ไม่ต้อง เอารหัส มาครับ เดียวมีคนรู้ เอามาแค่ไอดี ก็พอ ส่วน อีเมล ก็ถ้าไม่สามรถ ส่งได้
 เราจะส่งไปทางอีเมล แล้วกดรับข้อความ แล้วจะมีโค้ด ให้เติมไปครับ ไม่ต้องสงสัยหรอกครับ

tuntung01

• Newbie
  • *
 woon_angry woon_angry โห ยังไม่มีใคร สมัครเลย ยกเลิก รางวัลดีไหม เนียย -!!! ~~~ g#009 g#009

tuntung01

• Newbie
  • *
 woon_sunny woon_sunny ไม่ต้องกลัวว่า ไม่ได้ของ ตอนที่สมัครแล้ว ต้อง รอ อีก 3 ชั่วโมง จากที่สมัครครับ
 เราจะส่งทันที ที่ ครบ3ชั่วโมง ที่สมัคร ไป ไม่ต้อง สงสัยนะครับบ  woon_huh ถ้ามีไรถาม ได้นะครับ ตอบกันเยอะ ๆ ๆ ๆ

v_xxx101_v

• **
มันน่าสงสัยน่ะ เพราะ เพียงแค่รู้ ไอดี กับ เมลล์สมัครเกมส์ มันก็ แฮคกันได้แล้ว เรื่อง กล้วยๆ แล้วนี่ แค่เข้ากิลก็มีของรางวัลมากมาย มาล่อ น่าสงสัยมากเลยนะนาย หลอกแฮค ของชาวบ้านป่ะนี่

tuntung01

• Newbie
  • *
แต่พอคร 50 คนแรก แล้ว ต้อง รอ อีก 1 สัปดาห์ หรือ 1 สัปดาห์ 3 วัน นะครับ  g#040 g#040

tuntung01

• Newbie
  • *
- - อย่าคิดแบบนั้น สิครับ ผมจะแฮค ได้ไง อ่า ผมยังไม่รู้เลย ว่าแฮค ยังไง  woon_o_o woon_o_o

tuntung01

• Newbie
  • *
งั้น เอา แบบนี้ ไม่ต้องเอาอีเมล เอา ชื่อ เฟสบุ๊ค หรือ เว็บ ของ น้องๆ เพื่อนๆ ก็กัน นะครับ woon_yes woon_yes

tuntung01

• Newbie
  • *
 g#025 g#025 แค่รางวัลอ่าครับ ไม่ได้ล่อ ครับ เราใจดี ให้จริง  g#031 ทางเรา จะหาวิธีแก้ไข ถ้าไม่ส่งของ
 และไม่ต้อง สงสัย ว่าทำไม ไม่ได้ ของ ครับ

v_xxx101_v

• **
ของ รางวัล มันเดลได้ ทำใมต้องให้เป็นโค๊ด ทำใมไม่เดลเลย อ่ะ

tuntung01

• Newbie
  • *
 g#019  g#019 แต่ถ้าคุณ ไม่พอใจ ที่ แจก ของ ไอเทม ทางเราจะยุบ ก็ได้นะครับ  g#031 g#031

tuntung01

• Newbie
  • *
 OK OK เดล ก็ได้ครับ ประชาชน ร้อง ยัง ก็ต้องทำแบบนั้น อ่า น่าาาาาาาา  g#004 g#004