GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

Login รับของฟรีกับ Seal Online Plus ตอน น้ำยาเปลี่ยนสีผม

tonvoon999

• Newbie
  • *
Login รับของฟรีกับ Seal Online Plus ตอน น้ำยาเปลี่ยนสีผม

สวัสดีครับเพื่อนๆ ทุกคน ช่วงนี้นายหมูตุ๋นได้มีโอกาสเข้าไปเดินดูเพื่อนๆที่แต่งองค์ทรงเครื่องกันสวยกันหล่อ แต่เอ๊ะ!! ผมรู้สึกว่าเพื่อนๆจะมีสีผมที่เหมือนๆ กันหมดเลยนะค๊าฟฟ วันนี้มีของดีๆ มากแจกเพื่อนๆ ด้วยน๊า จะเป็นอะไรนั้นไปดูกันเลยจ้า

ระยะเวลากิจกรรม
วันที่ 10 พฤศจิกายน 2554 – 14 พฤศจิกายน (เวลา  10.00 น.)
Item รางวัล

น้ำยาเปลี่ยนสีผมเป็นสีม่วง  1 ชิ้น
เงื่อนไขการขอรับไอเทมฟรี
1. เพื่อนๆ ไปลงทะเบียนรับไอเทมฟรีได้ที่ www.seal.in.th ตรงช่องคำว่า
2. สามารถลงทะเบียนรับไอเทมฟรีได้ทันทีเมื่อ Sv. เปิดฯ  จนถึง 14 พฤศจิกายน  (เวลา  10.00 น.)
3. Itemฯนี้จำกัดเฉพาะผู้ที่ลงทะเบียนขอรับไอมฟรีจากทางหน้าเว็บเท่านั้น
4. ทีมงานขอสงวนสิทธ์การเปลี่ยนแปลงโดยไม่ต้องแจ้งให้ทราบล่วงหน้า
สามารถติดตามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ www.seal.in.th และสามารถติดตามข้อมูลข่าวสาร เกมส์ออนไลน์ และเกมส์ออนไลน์ใหม่ ได้ที่ www.8888.in.th เว็บที่รวมข่าวสารเกมต่างๆ มากมาย แล้วพบกันใหม่นะจ๊ะ