GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เพื่อนๆ ชาวอสุราอยู่ที่ไหนกันบ้าง

-Radio__ ●ω●

• ไม่ได้แคร์นะ อยากด่าด่าไป
  • Jr. Member
  • **
  • Line : golp.a
มาจัดภูเก็ตดิครับ  g#046 g#046 g#010 g#010 g#010

ใช่ๆมามั่งๆ woon_5555 woon_5555 woon_5555
ไม่ได้อยากดราม่า แต่ว่าไม่ไหวจริงๆ !!

• **
ภูเก็ตแฟนตาซี เบบี้คัมม่อน

แต่จีจะมาหร้อ ค่าครองชีพแพง ค่าโรงแรมที่พักแพงงงงงงงงงงงงงงงงง

จะคุ้มกะค่าโปรที่ขายได้มั้ยเน้อ หุุหุ Just Kidding ค่ะ

นี่ เจ้ เอเอ้  ยังจำกันได้กา  woon_555 woon_555 woon_555
ไม่ได้อยากดราม่า แต่ว่าไม่ไหวจริงๆ !!

TAMA

• Sr. Member
ขอเพิ่มอีก 1 โจทย์สิ

จังหวัดที่เพื่อนๆ อยู่ หรืออยากให้ทีมงานไปออกบูธ  g#032

อยากให้ช่วยยกตัวอย่าง ว่าทำไมต้องไปที่นั้น แล้วมีอะไรดี ประมาณว่าถ้าไม่มานี่เสียชาติเกิดเลยเอ้า  g#016

สัก 1 ตัวอย่างหรือมากกว่าก็ได้  g#008

pongza57

• Newbie
  • *
จันทบุรีครับผมอาจจะเป็นคนเดียวในจังหวัดที่เล่นเกมส์นี้คนเดียวก็ได้หายากเหลือเกิน -*-  g#035

ลูกชิ้นปิ้ง #

• i cant control my feeling, but i hate how my feeling can control me (:
  • Hero Member
  • คุณมีเงิน แล้วคุณมีค่าไหม ?

first@lonely

• Full Member
  • ดีมาก็ดีตอบ ร้ายมาก็ร้ายตอบ แค่นั้น!!
ระยอง มีทะเลสวย มาออกบูธนี่เดี๋ยวเป็นไกด์พาเที่ยวได้ เกราะเสม็ด
ทะเลแหลมแม่พิมพ์มีจุดน้ำวน เดี๋ยวพาทีมงานไปเที่ยวแถวนั่น ให้น้ำวนดูดหายไป รับรองไม่เสียชาติเกิด

XXRunJungXX

• ลีซอน่ารัก
  • **
  • อิสระทำให้จุดหมายชีวิตไม่ไกลเกินไปถึง

แต่จีจะมาหร้อ ค่าครองชีพแพง ค่าโรงแรมที่พักแพงงงงงงงงงงงงงงงงง

จะคุ้มกะค่าโปรที่ขายได้มั้ยเน้อ หุุหุ Just Kidding ค่ะ

นี่ เจ้ เอเอ้  ยังจำกันได้กา  woon_555 woon_555 woon_555

นายเฉาก๊วยนี้ไคหว่า สงสัยมานานแระ

ไคอยู่ภูเก็ตมั้งงงงงงงง

.... Love & Miss U.. Every Breath ....

maxnoiiz

• ไม่ระบุแน่ชัด
ทีมงานจัดแต่กรุงเทพ ทำไมไม่มาดู
นา อาหาร ป่า พิ้นเมืองที่อุดรหรอครับ มาว่ายพระด้วยกัน ทำจิตใจให้สงบ แล้วไปคิดพัฒนาการเกมส์ขึ้นนะครับ

ใส่ตัวใหญ่เนี่ย แทงใจดำให้นะครับ  woon_5555 woon_5555

first@lonely

• ดีมาก็ดีตอบ ร้ายมาก็ร้ายตอบ แค่นั้น!!
ทีมงานจัดแต่กรุงเทพ ทำไมไม่มาดู
นา อาหาร ป่า พิ้นเมืองที่อุดรหรอครับ มาว่ายพระด้วยกัน ทำจิตใจให้สงบ แล้วไปคิดพัฒนาการเกมส์ขึ้นนะครับ

ใส่ตัวใหญ่เนี่ย แทงใจดำให้นะครับ  woon_5555 woon_5555

เห็นทีมงานก็ไปโคราช นี่ก็ไปขอนแก่นอยู่นะ ชลบุรีก็เคยมา ก็คงต้องไปภาคละจังหวัดแล้ววนเวียนไป
ถ้าจะไปทุกจังหวัดของทุกภาค เดี๋ยวจะบ่นกันว่ามัวแต่ขายของอีก
ทีมงานไปออกบูธแต่ละครั้งก็ไม่ได้ไปกันหมดทั้งบริษัท แต่แบ่งตัวแทนไป
ไม่ต้องห่วงค่ะ ยังมีคนใช้สมองกับมือทำงานเหลืออยู่ในบริษัทแน่ เราเล่นไปใช้แต่ปากบ่นกันมันก็ง่าย

Jonas_Broad1

• **

• **

นายเฉาก๊วยนี้ไคหว่า สงสัยมานานแระ

ไคอยู่ภูเก็ตมั้งงงงงงงง

ลืมกันแล้ว ชิชะ

กอฟคุงเองงิ แบบว่าเบอหายไปกับโทรสับเครื่องเก่าเรียบร้อยแล้ว