GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ช่วยรวมให้เป็นเซิฟเดียวทีเถอะ สวรรค์ร้างแล้ว

aekkaratza

• Newbie
  • *
ตอนนี้มันไม่เกี่ยวกับ ชอบการต่อสุ้ pkหรือไม่ชอบแล้วครับ ที่อยากให้ร่วมเพราะจุดประสงค์มันคือไม่มีคนเล่นต่างหาก น้อยลงมากจนน่าตกใจ ยังกับเซิฟร้าง
จีเอ็มเข้าไปจัดกิจกรรมทุกอาทิดก็น่าจะรุ้นะครับว่ามีคนเยอะหรือไม่ นี่ไม่ร่วมพวกออนหลายจอมารับของฟรีนะครับ ลองจัดกิจกรรมที่ใช้ตัวหลักเข้าร่วมเลยครับ                         
จะรู้ว่ามีมากหรือน้อยแค่ไหน ปัญหามันคือพวกที่ต้องการเล่นต่อ หรือ มีของดีๆระดับเทพ ของซื้อ,ของขาย การเก็บเลเวล เก็บจิตวิญญาณ ชอบต่อสู้ แบท/วอ
ในเมื่อมันไม่มีคน คนพวกนี้จะอยู่ยังไงครับ เล่นกับผี วิญญาณเหรอ แบท/วอ ก็แทบไม่มีคน พอจะเก็บเวลก็ไปวิ่งเก็บคนเดียวยังกับเล่นเกมส์ออฟไลน์
ในเมื่อเพื่อนไม่มี คนในเซิฟค่อยๆหายทีละคน ลองคิดดูนะครับ คนที่เหลืออยู่มันอยากจะเล่นหรือเลิกตามกันมากกว่ากัน

LongToo

• Newbie
  • *
เห็นด้วยอีกหนึ่งเสียงสำหรับการรวมเซิฟ ตอนนี้เหมือนจะร้างแล้ว ขายของทั้งวันไม่ออกซักชิ้น +1 ♥

poom0024

• Jr. Member
  • **

ยืนยังซอย

• Newbie
  • *

nOnG vIn

• Newbie
  • *
เห็นด้วยอีกคนครับ +++ รวมทีคับเหงามมากไม่มีเพื่อนคุยเลย วอนจีเอ็มครับ g#005 g#005

FUFFY

• Newbie
  • *

zaizer

• Newbie
  • *
non Pk  ไปอยู่ Pk  ก็ไม่ต้องเปิดPKไง ยังไงมันก็มีให้เลือกอยู่เเล้วนิ ถ้ากดก็ติดไป12ชม ไม่กดก้ไม่เห็นเป็นไร  g#031 g#031 g#031 woon_sad1 woon_sad1 รวมๆๆ อยากเจอเพื่อใหม่ g#006 g#006 g#006

-GonG-

• **

-GonG-

• **
อัพของตู้ ถามหน่อยคัยมันจะไปหยอดเหรอ ได้แรร์แล้วเอาไปตีกะคัย ม่อนเหรอ ดาบปลดอุปกรณ์ม่อน ? หมดสนุกแล้วล่ะ .. อีกอย่างถ้าขุนศึกใช้ได้อีกก็เทพเว่อเข้าไปอีก ไหนอะสมดุลหลังจากปรับ ui , เกราะใหม่ ถึงไหนแล้วท่าน