GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เล่นชาร์ป..แบบ THE-COOL ชาร์ปตัวจริงอย่าพลาด

โพลล์

คิดยังไงกับบอร์ดชาร์ปกันเอ่ย?

ไม่ชอบ ==*
เฉย ๆ งั้น ๆ ==
ชอบ ๆ  ^^

THE-COOL

• Full Member
woon_sad1แล้วตกลงมัน ได้ 216 ไหมค่ะ  woon_sad1
 มีรูปแปะโชว์ไหมค่ะ จะได้รี เลย woon_555

รีได้เลยคับ
agi 99
ทักษะความเร็วในการยิงระดับ 5
ใส่สร้อยเทพอสูรสงครามความต่อเนื่องถึง 216 แน่นอน 1000% คับ g#024
รูปนี้ใช้ยาฮึดสู้ด้วยเพราะผมเรียนความไวแค่ระดับ3 เพราะต้องการใช้เหรียนไปลงเจาะเกราะให้ได้ระดับ 5
เน้นสกิลต่อสู้เป็นหลักคับเพราะชนกับเกรียนบ่อย  g#004 แต่ถ้าเรียนความเร็วระดับ 5 ไม่ต้องใช้ฮึดสู้ครับถึง 216 แน่นอน g#024

Lizzie~WindRunner

• Jr. Member
  • **
  • >Oop~I Did it agian<
 woon_sunny ไม่มีเลขม่วงใช่ไหมอะค่ะ ถ้ามี รับไม่ได้อะค่ะ
ห้ามโพสรูปภาพ ลายเซ็น เกิดขนาด 550x250 (ทีมงานจะพิจารณาภาพที่โพสประกอบอีกครั้ง เป็นเชิงข้อมูลของอสุราหรือเปล่า ก่อนที่จะแก้ไข)

THE-COOL

woon_sunny ไม่มีเลขม่วงใช่ไหมอะค่ะ ถ้ามี รับไม่ได้อะค่ะ

เลขม่วงถ้าใส่สร้อยเทพอสูรแล้วไม่มีคับ
โถ ห่วงอะไรไม่ห่วง ไปห่วงตรงจุดที่ไม่สำคัญซะงั้น g#036
ถึงจะมีหรือไม่มี ..ก็ไม่ได้ส่งผลอะไรกับเรามากหรอกคับ
ของผมสีม่วงแค่ 100 กว่าๆเอง g#004

• **
 woon_shockกรี้ด ได้ 215 ซวยแล้ว ๆๆ
ห้ามโพสรูปภาพ ลายเซ็น เกิดขนาด 550x250 (ทีมงานจะพิจารณาภาพที่โพสประกอบอีกครั้ง เป็นเชิงข้อมูลของอสุราหรือเปล่า ก่อนที่จะแก้ไข)

THE-COOL

เรียนความเร็วระดับ 3 ล่ะสิ ผมแนะนำแต่ไม่ได้ให้ตามนะ ถ้าได้ 215 ต้องใช้ยาฮึดช่วย
แต่ไม่มีผลหรอกคับ 215 กับ 216 แทบไม่มีความแตกต่าง

• **
 woon_shock woon_shock แง ไหนแนะนำ  woon_shock woon_shock
เจอกะอริ สู้กันไม่ถึงวินะ 1 ก้อมีผลมหาศาลงิ

THE-COOL

แล้วเรียนแบบไหนล่ะคับ
agi 99
ความเร็วในการยิง 5
ยังไงก็ถึงนะคับ

• **
 woon_sad2 คราวนี้ ชัวร์นะค่ะ อย่าหลอกอีกนะ รีไม่ได้แล้วงิ woon_sad2 woon_sad2

อีกอย่าง ไม่มีเลขม่วงใช่ไหมค่ะ ถ้ามี จะเดิน ไป7-11 แล้วเติมเงินรีเลย รับไม่ได้ ยิ่งกว่า 215 อีกอะค่ะ

THE-COOL

woon_sad2 คราวนี้ ชัวร์นะค่ะ อย่าหลอกอีกนะ รีไม่ได้แล้วงิ woon_sad2 woon_sad2

อีกอย่าง ไม่มีเลขม่วงใช่ไหมค่ะ ถ้ามี จะเดิน ไป7-11 แล้วเติมเงินรีเลย รับไม่ได้ ยิ่งกว่า 215 อีกอะค่ะ

เลขม่วงไม่มีแน่นอน
agi 99
ความเร็วในการยิง 5
ยังไงก็ถึง 216 คับ
*ไม่ต้องใช้ฮึดสู้ก็ถึง  g#024

• **
 woon_sad2อีก 4 นาทียาหมด woon_sad2
รอฟังผลก่อน หนีไปนอนนะค่ะ

ปล.คนในกิลบอกว่า ไม่ขอเบอร์ไปเลยหละ ปัญหาเยอะจัง  g#004 g#004

THE-COOL

g#040ตอนนี้ที่ผมเล่นอยู่นะ
agi 99
เพิ่มความเร็ว 4
ใส่สร้อยเทพอสูรสงคราม(ใช้ฮึดสู้) ความต่อเนื่องอยู่ที่ 216
ถ้ายาฮึดสู้หมดความต่อเนื่องอยู่ที่ 208
ถ้าจะเล่นแบบผมต้องทำใจซื้อฮึดสู้รายเดือน แต่ตอนนี้ไม่ค่อยได้บู๊เท่าไร
เลยเลยถอดสร้อยอสูรออก เวลาบู๊ค่อยซื้อฮึดสู้ตามตลาดมาลุย.. g#032

THE-COOL

เซิฟดาวดึง ผู้เล่นสู้กันได้เฉพาะในแบทเทิล  g#034
ไม่เห็นมีอะไรน่ากังวลเลยนะ เล็งขาติด ก็ไม่มีอะไรน่าห่วงเลย(ถึกแค่ไหนก็จัดได้)
ผมว่าในแบท ชาร์ปนี่เทพอันดับต้นๆเลยนะ ขนาดเบอยังแขยงเลย..
พวกผมที่ PK นี่สิ  g#011 ซัดกันบอกเมืองเป็นกิจวัตร เล็งขาก็ไม่ได้ติดอ้อมกอด(เล็งไม่ติดเกือบ 100%)

• **
 woon_shock มันเกิน มา 2 เลขม่วงไม่มีจิงอะ เพิ่มฮึด +10 ต่อเนื่องใช่ไหมค่ะ

THE-COOL

อะไรเกิน 2 อ่ะ ไม่เข้าใจ g#036
เลขม่วงไม่มีแน่นอนคับ g#024

1.ฮึดสู้ +10 คับ
2.ซูปเปอร์ฮึดสู้เพิ่ม +20
3.เพิ่มพลังฮึดสู้ +25
เลือกใช้ให้เหมาะสมนะ ผมใช้แบบที่ 3 เพราะไหนๆก็ใช้แล้วเอาแบบดีที่สุดไปเลย #038